ดู: 3749|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปทำจมูกพรุ่งนี้แล้ววววว

[คัดลอกลิงก์]
ตื่นเต้นจังครับ ใครไปบ้างงงงไว้เจอกันนะครับ
ที่ไหน ยังไง ... ช่วยบอกด้วยครับ ... เพื่อนๆ จะได้รู้
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 22:51:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอเฉลิมครับ ยังคิดไม่ออกเลยว่าจะออกมาแบบใหน
หมอเฉลิมครับ ยังคิดไม่ออกเลยว่าจะออกมาแบบใหน
ต้นฉบับโพสโดย papabear เมื่อ 2009-9-24 22:51

ไม่ต้องกลัวครับ ... ทำใจสบายๆ คิดแค่ว่า เราจะหล่อขึ้น ดูดีขึ้น
ไม่ต้องกังวล ทำใจร่มๆ พักผ่อนเยอะๆ ดูแลตัวเองดีๆ นอนได้แล้วด้วย
พรุ่งนี้ก่อนออกจากบ้าน ก็ไหว้พระซะหน่อย... พรุ่งนี้อีกแว๊บเดียวเอง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 23:03:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ้วภาพใหญ่มากเลย เหอๆๆ
ขอให้หล่อสมใจนะครับ ขอยคุณที่ให้แลกคิวครับ :-)
รูปใหญ่ไปป่ะ ... โหลดยากเลย
แบบจมูกสวยจัง
ดีนะเนทที่ทำงานเร้ว
ในที่สุดก้อได้ทำแล้ว 555 เป็นกำลังใจให้ และขอต้อนรับคนหล่อล่วงหน้า
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 22:03:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลับมาแล้ววววว ปวมนิดหน่อย ถามหน่อยครับ ควรประคบเย็นเลยหรือเปล่า
ควรประคบเลยค่า

หายบวมไวๆ น๊าคร๊า
มานั่งรอดูรูป...

Sofa_2.jpg (15.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เอามารีวิวเร็วๆนะครับ
อยากเหงค่า ๆ ๆ ๆ
อยากเห็นเหมือนกันอ่ะครับ หน้าตาน้องออกแนวเกาหลีมากๆ หล่ออยู่แล้วอ่ะ ทำเสร็จต้องฮ้อตมากๆกว่ารุ่นแรกๆแน่เลย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 12:29:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้บวมครับบวมตรงหัวตา มากกว่าปลายจมูก แล้วมันก็ใหญ่ๆ ในใจก็ิคิดว่ามันคงจะบวมเดียวมันคงจะยุบๆ อีกอย่างหมอบอกว่าใส่แกนใหญ่ด้วย กลัวมันจะไม่ยุบจังเลย แล้วแกนใหญ่นี้หมายถึงอะ่ไรครับ ตอนทำก็ตื่นเต้นไม่ได้ถามหมอเลย
แกนใหญ่ ก็คือความกว้างของสันอ่ะ จะใหญ่นิดนึง

เพราะหน้าน้องค่อนข้างใหญ่ และกว้างครับ

ถ้าใส่แกนเล็กๆ บางๆ จะดูไม่สมดุลย์กับใบหน้า ต้องใช้แกนใหญ่นิดนึงครับ

ไม่ต้องกังวลเรื่องการบวมอ่ะ จะบวมมากกว่านี้อีกครับ

จากนั้นก็จะยุบลงเรื่อยๆ จนเข้าที่ และได้จมูกเหมือนที่ทำเสร็จใหม่ๆอ่ะ
เอาใจช่วยนะครับ

ขอต้อนรับเข้าสู่ภาพยนต์นะครับ

ดาราพร้อมเเล้วเเอ๊คชั่น

(นาร์เนียร์ อิอิ)
ขอให้ออกมาหล่อสมใจนะครับจขกท
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 12:38:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังทำ 2 ชม. ไม่ม่ีรอยช้ำเท่าไรนัก แปลกเหมือนกัน ใต้ตาถึงเช้าก็ยังไม่มีรอยม่วงๆ

โอวววว สุดยอดอ่ะ ปีกหุบไปเยอะเลย

จมูกเป็นสันสวยมากกกกกก

เข้ากับหน้ามากครับ

ต่างจากก่อนทำที่จมูกน้องไม่โด่ง

ตอนนี้โด่งเป็นสันเลยอ่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 12:49:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอบอกว่าทำโ่ด่งไม่ได้ (เศร้าเลย แต่ก็รู้ตัวอยู่แล้ว)เพราะว่าเป็นคนเนื้อจมูกน้อยและตึงมาก หมอบอกว่าจะให้ออกมาโด่งๆไม่ได้มันจะตึงเกินไป ผมเลือก ราคา 18k เพราะจากการจับของจริงทั้งสองอันความรู้สึกนิ้มผิดกันเยอะเลย 15K จะออกเทาๆ 18k จะออกขาวขุ่นนวลๆ ใช้เวลาทำประมาณ 1 ชั่วโมง
ตอนแรกที่ลุกขึ้นมาดู ตกใจกับหน้าตัวเองมาก หน้าเปลียนไปมากจมูกยังตึงๆอยู่ทำให้ผวาเล็กน้่อย แต่พอใช้เวลาซักพักก็เริ่มโอเค เพราะว่าตาเปลียนไปมาก อาจจะเ้ป็นเพราะตอนหมอดึงๆซิลฺโคนให้เข้าที่เลยดึงหนังตาไปด้วย พอเสร็จแล้วก็เข้าไปถ่ายรูป แล้วก็กลับบ้านได้เลย แต่ผมยังงงๆอยู่เลยถามพี่แดงว่า ไม่ต้องแปะจมูกเหรอครับ พี่แดงบอกว่าไม่ต้อง ก็งงๆ เดินออกมาด้วยความมึน แล้วก็กลับบ้านไป

ลองดูมุมที่ด้านข้างๆแล้วก็สวยดี แต่หวังว่าตรงหัวตามันจะเล็กลงนะคราบบ มันดูไม่สมดุลกัน
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 12:56:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มันจะยุบลงหรือเปล่าเนี่ย
หมอบอกว่าทำโ่ด่งไม่ได้ (เศร้าเลย แต่ก็รู้ตัวอยู่แล้ว)เพราะว่าเป็นคนเนื้อจมูกน้อยและตึงมาก หมอบอกว่าจะใ ...
ต้นฉบับโพสโดย papabear เมื่อ 2009-9-26 12:49

เอ..ของผมทำ15Kเเต่ซิลิโคนที่คุณหมอเหลาตอนทำให้มันก็สีเดียวกันนะครับผม

เเต่จมูกจขกทเรียวดีนะครับ

ผมอ่ะอยากได้เรียวๆเเบบนี้

เเต่ดันเป็ฯคนจมูกใหญ่มากก็เลยได้มาเท่านี้

เเต่ก็พอใจมากๆเเล้วล่ะครับ อิอิเล็กลงกว่าเเต่ก่อนเยอะเลย

เอาใจช่วยนะครับจขกท สู้ๆหล่อเเน่ๆครับ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 13:04:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมเองก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่ว่าตอนพี่แดงเอาให้ดูมันคนละสีแค่นั้นเองครับ แล้วก็ความนิ่มแตกต่่างจริงๆครับ แต่เพราะว่ากลัวจะมีหินปูนเกาะ ก็เลยเลือก 18k ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้