ดู: 2326|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอท่านไหนถนัดเสริมจมูกแนวไหนกันบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมเปนคนไม่ค่อยมีดั้ง มองด้านข้างแล้วแทบจะโดนตาบังหมดพอดีเรยอะคับ แต่ ตัวจมูกพอโด่งบ้าง

ถ้าผมต้องการเสริมดั้งขึ้นมาระดับนึง โดยที่ไม่สูงมาก  ส่วน ตัวจมูกเพิ่มไห้น้อยที่สุด

และต้องการตัวจมูกและปลายจมูกดูยาว เรียวขึ้น และเพิ่มหยดน้ำอีกหน่อย โดยรวมแล้วไม่ค่อยโด่ง เน้นเป็นธรรมชาติครับ

โปรดช่วยพิจารณาระหว่าง หมอคมกริช  หมอแพทโตไก  หมอภูศิษ(ภูนิษาคลีนิค)  หมออภิชาญ(firstcare)  หมอพิชญ์(ยันฮี)  ว่าหมอท่านไหนที่เหมาะสมกับสิ่งเหล่านี้มากที่สุด ?  โดยที่หมอทำออกมาแล้วมีโอกาสเบี้ยวน้อยที่สุดด้วยครับ

มีความเห็นยังไงเกี่ยวกับหมอแต่ละท่าน ก็ช่วยชี้แจงด้วยนะครับ ขอบคุนครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-21 17:50:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หรือคิดว่ามีหมอท่านไหนที่เหมาะสมกับสิ่งเหล่านี้ ก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุนมากครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-22 13:39:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีไครตอบเรยอ่า TT   
ขอร้องละคร้าบ ช่วยแสดงความเหนเกี่ยวกับหมอแต่ละท่านหน่อยนะคร้าบ
เรารู้จักหมอที่ทำแบบที่คุณอธิบายมาได้นะ แต่ไม่อยู่ในตัวเลือกที่คุณบอกมา หมอเค้าก็ดังอยู่และก็ราคาไม่แพง     เอาแบบที่หมอเค้าเขียนไปอ่านมะ แถมเค้ามีเทคนิคใช้เนื้อเยื่อกระดูกอ่อนตัวเองเป็นหยดน้ำ ไม่ได้ใช้กระดูกหูมาำทำเจ็บตัวหลายรอบ ไปอ่านเจอมา http://www.drratchayothinclinic.com/?ContentID=ContentID-110221121727999
เรื่องหมอนี่ต้องตัดสินใจด้วยตัวเองดีที่สุดนะค่ะ
ดูรีวิวเยอะๆหาที่ถูกใจและเข้ากับหน้าเรานะค่ะ
ขอให้เจอที่ตรงใจนะค่ะเอาใจช่วยคร้าาาา
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-22 19:52:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ambd เมื่อ 2011-4-22 16:37
เรารู้จักหมอที่ทำแบบที่คุณอธิบายมาได้นะ แต่ไม่อยู่ ...

ขอบคุนครับ แต่ผมไม่ค่อยได้เหนผลงานของคุนหมอเรยอะคับ  ถ้ามีก้ช่วยส่ง link มาดูหน่อยนะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-22 19:54:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย พิม123 เมื่อ 2011-4-22 16:51
เรื่องหมอนี่ต้องตัดสินใจด้วยตัวเองดีที่สุดนะค่ะ
ดู ...

ขอบคุนครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-22 19:59:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ทราบว่าหมอแต่ละท่านถนัดแนวไหน ลํกษณะไหนกันบ้างอะครับ
รุ้เกี่ยวกับหมอคนไหน ก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุนมากครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-22 23:57:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หง่า เงียบกันหมดเรยยยยยยยย TT
เราก็อยากรู้เรื่องนี้อยู่พอดี ฮ่าๆๆ
ตอนนี้ก็เลยลองอ่านกระทู้ที่เขารีวิวกันในเว็ปนะค่า
หมอท่านไหนเป็นยังไง  เสริมมาแล้วเป็นไง  ลองดูไปเรื่อยๆ น่าจะจับจุดได้นะค่า
เพราะว่าบางท่านที่ไปเสริมกันมากับหมอท่านเดียวกันนั้น  ก็มีความคล้ายๆ กันอยู่บ้าง
อาจเป็นความถนัดของหมอทั่นนั้น  ไม่ก็เทคนิคเฉพาะของตัวแกน่ะค่า
ลองดูค่า  สู้ๆ:):)
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 12:44:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ   แต่ว่าผมก็ดูหลายรีวิวของหมอแต่ละท่านแล้ว มันก็คล้ายๆกันหมดเรยอะคับ
ผมคงอาจดูไม่ค่อยเก่งอะคับ   เรยไม่รุ้ว่าหมอแต่ละท่านถนัดแนวไหน ลักษณะไหนกันบ้างอะครับ
เรยอยากขอร้อง  ช่วยบอกหน่อยนะครับว่าหมอท่านไหนบ้างที่ถนัดในสิ่งที่ผมอยากได้อะครับ ?
ขอบคุนมากครับ
ตอบกระทู้ kooo ตั้งกระทู้

คนไข้คุณหมอเค้าลงหนังสือเยอะเลยนี่ เราแนะนำว่าให้ลองปรึกษาคุณหมอดู เราลองเข้าไปดูอยากทำมาเนี่ย พนักงานคุณหมอเค้าทำกันออกมาสวยดี
ตอบกระทู้ kooo ตั้งกระทู้

เราเห็นคนไข้เค้าลงหนังสือหลายคนเลยนี่ เราเข้าไปทำหน้ามาที่นั่น พนักงานเค้าจมูกออกมาสวยทั้งนั้นเลยอ่ะเธอ เราขอเค้าดูเค้าบอกว่าเค้าไม่ค่อยลงเว็บหรอกเพราะส่วนมากเป็นคนดังคนรวยอะ เค้าไม่ให้เอาลง เธอลองเข้ามาดูที่คลินิคสิ ถ้าอยากทำจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้