ดู: 1848|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมา 1 เดือนกับอีก 3 วัน สามารถไปเข้าค่ายทหารได้ไหมค่ะ !!

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกเมื่อวันที่ 17 มี.ค 54 ปัจจุบัน 1 เดือนกับ อีก 3 วันล่ะค่ะ ประคบประหงมมาตั้งนานกำลังเป็นธรรมชาติเลย แต่ความวิบัติกำลังมาเยือนจมูกค่ะ วันที่ 25 เม.ย. 54 นี้ต้องไปเข้าค่ายจริยธรรมที่โรงเรียน 1 วันเต็ม ๆ ตอนแรกก็นึกว่านั่งฟังเรื่อยๆๆ แต่เพื่อนโทรมาบอกค่ะ ว่า"ทหาร"มาเป็นครูฝึก ดันเป็นพี่ใหญ่ของโรงเรียนคงโดนหนักแน่ ๆ เลยค่ะ ((เพราะเคยโดนมาแล้ว)) ไม่ว่าจะ วิ่ง ลุกนั่งครั้งล่ะหลาย ๆ รอบจนกว่าจะนั่งพร้อมกันทั้ง 350 คน ((เหอะๆ)) กลิ้ง วิ่งออกไปเก็บก้อนหิน((อันนี้ต้องวิ่งแย่งกันใครกลับมาทีหลังก็โดนอีก))  แงแง T^T ตายแน่ๆ เลยค่ะ  อยากถามพี่ ๆว่า ถ้าโดนที่พูดมาทั้งหมด จมูกจะเป็นอะไรหรือปล่าวค่ะ  
**ใครมีประสบการณ์แบบเดียวกันบ้าง ช่วยแชร์หน่อยนะค่ะ กังวลจังเลย T~T"
ถ้ากิจกรรมที่ทำไม่ได้กระทบกระเทือนจมูกมากมายก็ไปได้ค๊าบ แต่ถ้าไม่แน่ใจก็ลองใช้มุขแกล้งป่วยจิ ไปถึงแล้วบอกจารย์เลยว่า ปจด.มา ไม่สบาย ทีนี้ก็จะได้นั่งพักสบายๆ แว้วล่ะคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 11:48:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kurama ตั้งกระทู้

ขอบคุณมาก มากค่ะ แฮ่ ๆ คุณพ่อไม่ให้ไปค่ะ จะไปขอใบรับรองแพทย์พี่ว่าคุณหมอจะสามารถออกให้ได้ไหมค่ะ ??  

แสดงความคิดเห็น

ถ้าที่คลินิกศัลยกรรม อันนี้ไม่รู้อ่ะคับ  โพสต์ 2011-4-20 12:22
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 12:42:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aSavinee เมื่อ 2011-4-20 11:48
ตอบกระทู้ kurama ตั้งกระทู้

ขอบคุณมาก มากค่ะ แฮ่ ๆ คุณพ่ ...

คลีนิคค่ะ  คลีนิคคุณหมอสุเทพ สระบุรี แต่คุณหมอใจดี((แอบทำประวัติคุณหมอเสียไปล่ะ55))

**ขอบคุณมาก ๆ น่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้