ดู: 1574|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะทำจมูกค้ะไม่รู้จะทำหมอไหนดีแนะนำหน่อยนะค่ะ หมอสยาม หมอบุนถิ่น หรือ หมอ อรรถพร

[คัดลอกลิงก์]
จะทำจมูกอ่ะค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะทำหมอไหนดี อยากได้หมอที่ทำสวยๆอ่ะค่ะ แล้วแบบไม่อยากรอคิวนานอ่ะค่ะ หมอสยาม หมออรรถพร หรือ หมอ บุนถิ่น อยากทราบราคาด้วยนะค่ะ  แนะนหน่อยหน่อยนะค่ะ TT'TT
สวนตัวผมคิดว่าทำกับหมอ อรรถพรดีกว่านะคับ เพระเพื่อนผมทำกับหมออรรถพรเยอะ ทำออกมาสวยหล่อกันทุกคนเลยคับ คุณหมอก้อเป็นกันเอง ใจดี ส่วนตัวผมเองก้อลือกทำกับหมอ อรรถพรคับ ได้คิว 27 เมษานี้ รอคิวนานหน่อยแต่ออกมาสวยหล่อผมว่าคุ้มค่าการรอนะคับ

แสดงความคิดเห็น

ตามนั้นค้าบ  โพสต์ 2011-5-31 23:37
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 19:37:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิงอ่อ ค่ะ  ขอบคุนมากๆๆ นะ  แค่อยากไปหมอสยาม อ่า 55

แสดงความคิดเห็น

เชิญเลยคับ หมอสยามก้อน่าจาดีมั้ง ผมไม่ทราบข้อมูลเท่าไร  โพสต์ 2011-5-31 23:37
ตอบกระทู้ olemomo ตั้งกระทู้

หมอบุญถิ่นก็ดีนะค่ะ หมอท่านเป็นหมอศัลยกรรมโดยตรงด้วยค่ะ
เราศิษย์หมออรรถพรค่ะ คุณหมอทำสันจมูกสวยแต่ตรงปลายไม่ค่อยสวยค่ะ ถ้าชอบโด่งๆ ปลายมนๆ แนะนำหมออรรถพรค่ะ แต่ถ้าชอบสันโด่งๆ ปลายเชิดๆ แนะนำหมอสยามค่ะ ตอนแรกดูไว้ 2 ที่นี้เหมือนกัน แต่เราเน้นใกล้บ้านก็เลยเลือกคุณหมออรรถพรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้