ดู: 102181|ตอบกลับ: 1073
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Review : เสริมคาง ครั้งที่ 1

[คัดลอกลิงก์]
มีน้องๆสนใจถามเรื่องการ เสริมคาง เลยเอามารีวิวให้ดูย้อนหลัง

ภาพก่อนทำ และ หลังทำ ห่างกันแค่ 7 วัน ที่ใครๆกลัวว่า จะบวมมาก

ก็ประมาณนี้ ไม่บวมเท่าไหร่ แต่ที่คอเหลืองๆ ไม่ใช่เบต้าดีน

แต่เป็นรอยช้ำ ซี่งไม่นานก็ค่อยๆจางหายไปครับ

ขอปิดตานิดนึง เขิลล์{:3_57:}

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 03:10:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผ่านมาเดือนกว่าๆแล้ว

ก็รูปนี้ครับ เพิ่งถ่ายรูปเมื่อกี้เอง
เหลืองแต่คอหรอขร่ะ แล้วคางเหลืองด้วยไหมขระ

เห็นตรงใต้คางแล้ว ยังมีผ้าก๊อตปิดอยุ่เลยใช่ไหมขร่ะ

แล้วยังงี้พี่โอมออกจากบ้านไงละนี่ กี่วันตัดไหมอ่าขร่ะ

ขอบคุนพี่โอมมากขร่ะ ที่เอารุปมาอัพให้ดูกัน

ปล.  พี่หน้าหวานมากเลยขร่ะ อิอิ  
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 04:54:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหลืองแต่คอหรอขร่ะ แล้วคางเหลืองด้วยไหมขระ

เห็นตรงใต้คางแล้ว ยังมีผ้าก๊อตปิดอยุ่เลยใช่ไหมขร่ะ

แล้วยัง ...
ต้นฉบับโพสโดย Nutty เมื่อ 2009-5-6 04:36

เหลืองเฉพาะที่คอเพราะ รอยช้ำจากการผ่าครับ

ถ้าคางเหลืองด้วยคงแย่แน่

7 วัน ตัดไหมครับ ที่เห็นเป็นแค่พลาสเตอร์ปิดแผลเล็กๆเองครับ

ไปไหนๆได้สบายเลยครับ

ป.ล. กำลังพยายามทำทุกวิธีไม่ให้หน้าหวาน

แต่จริงๆก็ไม่ได้หวานหรอกครับ หน้าจะเฉยๆมากกว่า:)
พี่โอมหน้าเด็กมากๆ
หน้าไสสมคำเล่าลือ รูปหนึ่งเดือนดูดีจริงๆครับ ได้สัดส่วนทั้งคางทั้งจมูก

เอ ที่ว่าจะมีโปรเจ๊คใหม่ ดูแล้วไม่เห็นต้องทำเลย อิอิ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 05:26:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สงสัยจะเสพติดศัลยกรรมแล้วมังครับพี่พล

ขอบคุณทั้งพี่พล และ น้องarm1333 นะครับ

จริงๆเป็นคนหน้ามัน มีคนบอกให้ทาแป้ง

แต่ไม่ชอบเมคอัพเหนอะหนะ หนักหน้าด้วย

เลยปล่อยให้หน้ามันๆแบบนี้อ่ะครับ

เหมือนในโฆษณาที่พูดว่า ...เกลียดหน้ามัน...
พี่โอม หน้าใสได้อีกนะครับ ^^ น้องๆแอบอิจฉาอ่ะ

คางพี่โอมยื่นมาข้างหน้ากำลังสวยเลยอ่ะคับ รับกับหน้ามาก อยากคางยื่นแบบนี้มั่งจัง
สีผมสวยจังค่ะ

ขอนอกเรื่อง
โอ้ว และแล้วก็ได้เห็น Before ทำคางของพี่โอมซะที

ทำออกมาแล้วงดงามมากมายอะพี่โอม

อยากทำคางมั่งจัง

แต่จมูกพี่โอมอะ สวยไปไหน โด่งไปไหน เนี่ย

อิจฉาแล้วนะ
พี่โอมหล่อขึ้นเยอะมากคัฟ

ใครบอกว่าพี่โอมไม่ขึ้นกล้อง ไม่จริงเลยคัฟ

ถ่ายแล้วหล่อคัฟ ไม่ต้องกลัวกล้องแล้วน่ะคัฟ พี่โอม

ลุยโลดดดด
จมูกพี่โอมสวยจังค่ะ

ทำมานานรึยังค่ะ
พี่คัฟ อายุ สามสิบยัง อ่ะ

อิอิ

หน้าใส  เด้งอีกตะหาก  หมูกสวย คางสวย

ตัวจิงขาวกว่าในรูปอีกนะคัฟพี่โอม
พี่โอมหน้าเป๊ะๆๆๆๆ มากๆเลยอ่ะ

ทั้งตา จมูก คาง และผิวพรรณ

อิสสามากกก
พี่โอมผ่าข้างนอกหรือข้างในปากค่ะ แล้วมันแตกต่างกันยังไงอ่ะค่ะ
สนใจเหมือนกันแต่ยังมะมีข้อมูลเท่าไหร่ รบกวนพี่โอมช่วยชี้แนะด้วยค่ะ
ปล. พี่โอมหน้าใส๊..ใส..  ผิวกะดีด้วย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 17:01:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจได....จริงๆน่ะ พี่อยากให้คางยาวกว่านี้อีกนิด ของเดิมมันยื่นอยู่แล้ว กลัวเป็นพ่อมดอ่ะเจได

น้องbadbadz_7 ....สีผมไม่เหมือนของจริงอ่าครับ จริงๆออกสีหม่นๆกว่าในรูปครับ

อาร์ท....จมูกก็ไม่ได้โด่งมากมาย  หรือว่า ผ่านมาแล้วมันโด่งกว่าตอนเจออาร์ท เพราะวันนี้จมูกครบ 2 เดือนพอดี

น้องบอบ....ยังกลัวกล้องอยู่นะ ชอบถ่ายรูปให้คนอื่นมากกว่า

น้องsomjeed .....จมูกทำมาครบ 2 เดือน วันนี้เองครับ

น้องซี.....อยากอายุ30เหมือนกันนะซี จะได้ไม่ทิ้งห่างน้องๆมากไป งั้นที่หายไปอีก20 ฝากซีไว้ได้ป่าว

น้องเอ....เอไปไกลกว่าพี่เยอะ พี่ตามไม่ทันแล้วอ่ะ นี่ก็ว่า ว่างๆจะแวะไปดูเอซะหน่อย เอจะเปลี่ยนไปจนพี่จำไม่ได้ป่าว:)

น้องzeza....ผ่าใต้คางตามที่เห็นในรูปตรงที่ปิดพลาสเตอร์ครับ คุณหมอบอกว่า ผ่าใต้คางทำได้ยาวกว่าผ่าในช่องปาก

แล้วก็ดูแลง่ายกว่าด้วยครับ
เจได....จริงๆน่ะ พี่อยากให้คางยาวกว่านี้อีกนิด ของเดิมมันยื่นอยู่แล้ว กลัวเป็นพ่อมดอ่ะเจได

น้องbadbadz_7 .. ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-6 17:01

คิดเหมือนกันเร๊ยย ตอนเสริมคาง ก็กลัวเป็นพ่อมด แต่พอเข้าที่แล้ว ก็แหม ทำใมไม่ยาวกว่านี้อีกหน่อย อยากให้มันแหลมๆขึ้นอีกนิด ไรเงี๊ย คนเรานี่ไม่รู้จักพอเนอะ

ฝากถามคุณหมอด้วยนะคับว่าแก้คางแกคิดราคาลดมั๊ย
แต่พี่ว่าของโอมเหมาะสมแล้ว
มะอาว พี่โอมเอามาฝากซี รวมของตัวเอง กะพุ่งไปไกลอ่ะจิ

เอาไปฝากธนาคารเหอะ ได้ดอกด้วย คิคิ
เมนต์กันไวจิงๆคัฟ

รีเฟรชอีกรอบก็มีเมนต์ใหม่ 5555

21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 17:50:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิดเหมือนกันเร๊ยย ตอนเสริมคาง ก็กลัวเป็นพ่อมด แต่พอเข้าที่แล้ว ก็แหม ทำใมไม่ยาวกว่านี้อีกหน่อย อยากให ...
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-5-6 17:03

ถ้าใช้ซิลิโคนอันเดิมก็ไม่คิดครับ

แต่ถ้าเปลี่ยนใหม่ก็คิดเฉพาะค่าซิลิโคนครับพี่พล

คนไข้เก่าคุณหมอมีส่วนลดให้อยู่แล้วครับ

แต่ถ้าทำจริงๆ ผมแนะนำให้เปลี่ยนซิลิโคนดีกว่า

ตอนผมแก้ ผมอยากเปลี่ยนนะ คุณหมอจะคิดเท่าไหร่ก็โอเค

แต่คุณหมอเหนื่อยแล้ว เหลาไม่ไหว เลยใช้อันเดิม

มันเลยเปลี่ยนแปลงจากเดิมไม่มากนัก แต่ก็ดีกว่าเก่าครับ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 17:54:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มะอาว พี่โอมเอามาฝากซี รวมของตัวเอง กะพุ่งไปไกลอ่ะจิ

เอาไปฝากธนาคารเหอะ ได้ดอกด้วย คิคิ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-6 17:04

ไม่ได้นะซี

ถ้าซีไม่รับฝาก พี่ก็ไม่ไปฝากธนาคารอ่ะ

ขืนมีดอกเบี้ยด้วย มิแก่งั่กเลยเหรอ
ดูดีคร๊บบบบ

^^
ของพี่ได้ยาวกว่าตั้งเยอะแน่ะๆๆ

ที่ทำมาไม่ค่อยยาวเท่าไหร่ เพราะของเดิมสั้น แล้วก็ถอยไปด้านหลังเยอะมากๆๆ

อยากแก้ให้ยาวกว่านี้เหมือนกัน แต่กลัวเนื้อมันไม่ไหวอ่ะครับ แค่นี้ก็ตึงมากแล้ว

ของพี่เป็นเหมือนกันป่าวครับ ตอนนี้คางลอกมากมาย แล้วก็คันด้วยอ่ะๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้