ดู: 1862|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากปรับรูปหน้า แต่ไม่รู้จาใช้ตัวไหนบ้างอ่ะค๊า ??

[คัดลอกลิงก์]
คือ รูปหน้า ช่วงแก้มตอบ เพราะจัดฟันค่ะ แล้วลงมาหน่อย ช่วงกระพุ้งแก้มมันมีไขมัน เคยเหนขนมปังปอนด์มั้ยคะ ฝานเปนแผ่นออกมา หน้าอย่างงั้นเลยอ่ะ ^^ แต่แอบมีคางหน่อย ก้อเลยคิดว่า อยากไปฉีดฟิลเลอร์ ช่วงแก้มที่ตอบ  กับฉีดลดไขมันช่วงเหนี่ยง กะกระพุ้งแก้ม ด้วย SRS อายุ 32 แล้ว อยากรู้ว่า ที่ตามคลินิค ที่เค้าบอกว่า ยกแก้มให้สูง อันนี้คือโบท็อกซ์ใช่ป่าวคะ แล้ววิธี โบท็อกซ์ กับ ฉีดลดไขมัน กับฉีดฟิลเลอร์ เราจาเลือกอย่างไหนดี  ไม่ทราบว่ามีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ แบบราคาสบายกระเป๋า แล้วหมอชำนาญอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 10:48:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงียบบบ ชิ้งงงงง -*-
เราว่าฉีดลดไขมันก่อนค่ะ ไขมันบริเวณแก้มที่บอกว่ามีอะค่ะ พอไขมันลดแล้วบางทีช่วงแก้มที่ตอบจะเห็นไม่ชัดนะคะ เราก็เป็นคนแก้มตอบค่ะ แต่ตอนนี้รู้สึกว่าเฉยๆ แล้ว ชินหน้าตัวเองค่ะ เพราะไปฉีดฟิลเลอร์แล้วก็หมดอะ คืออยู่ได้ไม่นาน แพงค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะค๊า มีน้ำจัยจิงๆๆ เงียบมาตั้งนานแระ ทู้นี้ แฮ่ๆๆ  โพสต์ 2011-4-28 13:17
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้