ดู: 1953|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกอักเสบมันมีอาการเป็นอย่างไรบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้ 20 วัน ก็ยุบลงทุกวันๆ ทุกอย่างดูไปได้สวย ลั้ลลาๆ

แต่พอวันที่ 21 ก็รู้สึกตึงๆ ที่หน้าผาก ตึงๆ จมูก ส่องกระจกดู พบว่าหน้าบวม แต่ก็บวมไม่มาก นอนหลับคงหาย

ตื่นมาวันที่ 22 ก็ยังไม่หายยังคงตึงๆ หน้าบวมๆ จมูกไม่ค่อยบวม แต่หน้าค่อนข้างบวม เท่าๆ เมื่อวาน

จะอักเสบไหมคะ นี่ก็ดูแลอย่างดี หรือว่าดูแลดีเกินไป ฮือๆๆๆ เครียดมากตอนนี้

ตอนนี้อัดยาลดบวม แก้อักเสบ วันละ 4 เวลา เป็นคนติดยาเลย
ทานยาแก้อักเสบถูกต้องแล้วนะครับ
และที่สำคัญ คุยกับคุณหมอที่ทำให้หรือยังครับ
ควรจะรีบไปหาหมอทันทีด้วยนะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 21:32:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าไปโรงพยาบาลอื่น แล้วขอให้เค้าฉีดยาแก้อักเสบให้ได้รึเปล่าคะ
เพราะถ้าจะหาคุณหมอที่ทำมา ต้องรอวันพุธคะ กลัวจะเนิ่นนานไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้