ดู: 11084|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รบกวนแนะนำเรื่องการฉีด MESO FAT ด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
มีปัญหาเรื่องคางสองชั้น(เหนียง) เพราะเมื่อก่อนอ้วนมากครับ นำหนังลดลงมาล่ะ แต่ยังมีไขมันใต้คางอยู่ ไม่แน่ใจว่าจะฉีดMESO FATได้รึป่าวครับ เพื่อนๆเค้าแนะนำมาว่าสามารถลดไขมันบริเวณใต้คางได้ดี แล้วฉีดที่ไหน ราคาเป็นไง รบกวนแนะนำหน่อยครับ
มีเยอะเลย..แทบจะทุกที่ๆรับฉีดโบท๊อกซ์
ถ้าคลีนิคไหนรับฉีดโบท๊อกซ์ ก็ต้องมีรับฉีดเมโสควบคู่กันไป
แนะนำ มิราเคิลค่า มีฉีดเยอะแยะเลย ลองไปดูนะ

กะจะไป คาบ็อกซี่ที่นั้น อิอิ
เมดิก แอดทีติก ทองหล่อซอย 13 ชื่อคุณหมอบั๊ค เก่งนะัคับ เราไปฉีดกับเค้ามา เห็นผลในครั้งแรก เราจากหน้าอ้วนๆๆหน้าเรียวขึ้นเยอะ ไม่แพงนะ แล้วแต่ว่ากี่ซีซี แต่ยัังไงไม่เคยเกิน สองพัน หรือ สามพันอะััคับ
เมโสได้ผลจริงๆนะคะ เราฉีดมาแล้วแค่เข็มเดียวยุบเลย 3 วันเราดูออกแล้ว เราฉีดข้างแก้มนะคะ แต่ตอนนี้แก้มขวายุบกว่าซ้าย รอบหน้าต้องไปเอาซ้ายออกเยอะๆ

นี่ติดใจมากจะไปฉีดอีกอาทิตย์นี่แหละ จะเอาให้เรียวสุดๆไปเลยไหนๆก็ไหนๆแล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ฉีดที่ไหนครับ  โพสต์ 2011-12-19 20:34
เคยฉีดก่อนที่จะทีจมูกค่ะ บวมมากๆเลย แต่ในส่วนตัวมันไม่เห็นจะลดเลยค่ะ เจ็บมากๆโดนไปข้างละหลายเข็ม
ที่ไม่ลดสงสัยเพราะว่า ตอนทำจมูกไม่ได้ออกจากห้องไปไหน กินๆ นอนๆ สรุป...อืดๆ
อยากฉีดมั่ง แต่ฉีดแก้ม แก้มมันบวมอ่ะ แก้มพองมาตั้งกะวัยรุ่น นี่ย่างเข้าวัยร้าวแล้วยั๊งจะพองไม่เคยยุบ งั้นฝากถามด้วยละกันว่าเมโสลดแก้มนี่ราคาเท่าไหร่ ที่ไหนดี ฉีดแล้วอยู่ได้นานแค่ไหน เจ็บไม๊ (ต้องเจ็บอยู่แล้วแหละ)  
มีหมอภู จรัสพลคลีนิค จ้า
เคยฉีดเหมือนกัน เมโสแฟตที่แก้ม 2ข้าง 1,500บาท
ลดลงแบบสะใจเลยเหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

ทำที่ไหนคะ ^^  โพสต์ 2011-12-14 13:26
โพสต์ 2011-12-1 03:18
คุณ whoiamkub !!!

อยากทราบว่า เมดิก แอดทีติก ทองหล่อ 13 เบอร์โทรอะไรหรือคะ สอบถาม 1133 แล้วไม่มีเลย อยากจะไปฉีด Meso Fat ลดแก้มบ้าง รบกวนช่วยบอกเบอร์หน่อยค่ะ  Thank you ค่ะ
ฉีดที่ spring clinic ตรง cp tower btsพญาไทค่ะ
ตอนแรกฉีด cocktail เป็นสูตรไม่เจ็บไม่บวมค่ะ ก็เห็นผลนะคะ
แต่เดือนนี้งบน้อยเลยฉีดเมโสธรรมดาค่ะ ถูกกว่ากันครึ่งนึงเลย
เพิ่งฉีดมาได้วันเดียวค่ะ ตอนนี้เจ็บและบวมเพราะฉีดไป2เข็มเลย
นึกว่าไม่เจ็บค่ะ 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้