ดู: 15747|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตาสองชั้นแบบฝรั่ง

[คัดลอกลิงก์]
อยากถามเพื่อนๆว่ามีไครทำตาสองชั้นแบบฝรั่งบ้างครับ อยากได้แบบในรูปอะครับ
เท่าที่เห็นผลงานเพื่อนๆ ที่บอกว่าหัวตาเปิด ยังไงมันก็ไม่เหมือนหัวตาฝรั่งอะครับ
ผมไม่รู้จะอธิบายยังไงอะครับ ดูในรูปดีกว่า ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยให้คำแนะนำนะครับ

Average_Male_Face.jpg (10.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 33)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-16 07:09:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าไครทราบว่าหมอท่านไหนทำได้แบบในรูป กรุณาแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
หมอชลทิศ ที่ ท่าดินแดงค่ะ
แต่แพงค่ะ 55000 บาท
ทำแล้วสวยค่ะ มีรอยแค่ จุดเดียว
ทำประมาณ 15-30 นาที แล้วแต่
ความ ยาก ง่าย ทำแล้ว เห็นความแตกต่างเลย
ไม่ต้อง ปิดแผล แต่ว่า อีกวัน ต้องเข้าไปตัดไหม
เช็คความเรียบร้อย ไม่ต้องรอเป็นอาทิตย์
ดาราทำ หลายคน ค่ะ ทั้ง ช่อง 3 ช่อง 7
หาข้อมูลในเน็ตได้เลย มีคลิปตอนทำให้ดูด้วยค่ะ
โชคดีค่ะ
ตาแบบฝรั่ง บอกหมอว่า เอาแบบหัวตาเปิดและหางตาเปิด
ตาแบบเกาหลี บอกหมอว่า เอาแบบหัวตาปิด หางตาเปิดค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 19:56:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำนะครับ  อยากเห็นรีวิวคนที่ทำแบบสองชั้นแบบตาฝรั่งครับ ดูในรีวิวแล้วเห็นมีแต่สไตล์เกาหลีอะครับ เห็นมีท่านนึงทำกับหมอภูสวยดีครับ เท่าที่เห็นรอยกรีดมันเป็นแบบหัวตาปิด แต่ทำไมเวลาลืมตาแล้วดูเหมือนหัวตาเปิดเลยอะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 20:01:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ DoMyBest ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำค้าบ
ว่าจะทำกับหมอภูเหมือนกันค่ะ แต่ไม่มีเวลาเลย T.T
ผมอยากให้ดูของผมนะ แต่ของผมมันยังบวมอยู่เลย ส่องกระจกไปมาตอนนี้กลายเป็นลูกครึ่งไปหล่ะ -*-
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-19 02:33:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่ทราบว่าท่าน domybest ทำมาเมื่อไหร่ครับ ราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ อยากเห็นมากเลยค้าบ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-19 02:46:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ท่าน domybest ทำมาเมื่อไหร่ค้าบ อยากเห็นจังค้าบ หมอภูใจดี ใจเย็น จิงปะครับ
อยากเห็นจังค้าบว่าผลงานเปนไงบ้าง ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค้าบ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-19 02:47:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ พรอม ตั้งกระทู้

น่ารักขนาดนี้ยังจะทำอีกเหรอค้าบ
ตอบกระทู้ coolpete1983 ตั้งกระทู้

ทำมาเมื่อวันที่ 6 เมษาครับ ราคา 7900 ถ้าเอาไขมันตรงตาออกด้วย 9900 ครับ
ผมเป็นพวกฟื้นฟูช้าหน่ะครับ เวลาบวมทีนานกว่าชาวบ้านเขามาก ๆ
ส่วนหมอใจเย็นดีครับ ทำ ๆ อยู่มีเปลี่ยนแนวเพลงด้วย ฮ่า ๆ
คุณ DoMyBest ผมขอดูของคุณหน่อยได้ป่ะคาฟ พอดีผมก็ทำแบบหัวเปิดปลายเปิดกับหมอภูเหมือนกัน
ลองไปปรึกษาที่เดียวกะที่เราทำมาดูมั้ยคะ เพราะหมอจะแนะนำได้อ่ะค่ะว่าเราควรทำตาแบบไหน เช่นของเราหมอแนะนำให้เย็บตาแบบ3จุดอ่ะค่ะ ตอนนี้ตาก็สวยไม่มีปัญหาอะไร พอใจมากๆเลย ลืมบอกเราทำผ่านเอเจนซี่นะคะแถวทองหล่อ ยังไงลองดูรีวิวในกูเกิลก็ได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้