ดู: 4664|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือกจมูกแบบไหนดี ผมจะทำจมูก กะหมออรรถพรเดือนหน้าอะครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dukzasoda1 เมื่อ 2011-4-15 23:57

กลัวจะออกมาโด่งเว่อร์ ทำทรงไหนถึงจะเหมาะกับหน้าอะครับ

ผมจมูกใหญ่อะครับ - -

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-15 23:57:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงรูปเยอะไปมั้ยอะครับ - -
แวะมาชมรูปจมูกค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-16 09:52:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปทั้งหมดนี้คือผมนะครับ - -
ยิ่งโด่ง มันยิ่งจะทำไห้จมูกดูไม่ไหย่มาก เพราะมันจะดึงปีกจมูกขึ้นตอนเราทำอ่า หมออรรถพร ทำจมูกผุ้ชายสวยนะขั๊บไนความรุ้สึกส่วนตัว ชอบ เพราะเราก้อทำที่นี่ ทำครั้งเดียว ไม่ผิดหวัง ถ้าเราทำไม่โ่ง จะรุ้สึกเหมือนเจบตัวฟรี อาจจะเสียไจภายหลังว่า ทำไมไม่เอาโด่งๆวะ 555555 เราก้อเคยคิดอย่างนั้นอะ เรยเล่าไห้ฟังอ่า
แต่ถ้าไห้เราแนะนำนะ นายน่าจะทำแบบโด่งๆไปเรย เพราะเราดุจากรุปนายละ มันน่าจะต้องทำโด่งและสูงอ่า เพราะตงดั้ง นายต่ำมากอะ  รึไม่ก้อเอารุปไปไห้หมอดูก้อได้ ตอนเราทำ เราไม่มีรุปไป หมอก้อจะแนะนำไห้เราเอง แต่พอ ทำออกมา ก้อพอไจมาก  อยากแนะนำ เพราะเหนว่าจะไปทำกะ หมออรรพร หมอเดียวกัน อิอิ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-16 21:07:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่แนะนำนะครับ ไม่รู้จะเอารูปใครไปเป็นแบบ - -
แล้วเราชอบจมูกแบบไหนละ ก้อเอารุปคนนั้นแหละ ถ้าได้ ไม่ได้ยังไง หมอเค้าจะแนะนำเราเองอ่า คุนหมอจัยดีคับ ตอนเราทำเราก้อไม่มีรุปไป หมอถามว่าจะเอาแบบไหน เราก้อ งงๆ ไม่รุ้ว่าจมูกมันมีแบบไหนบ้าง 555
หมอเค้าก้อเรยแนะนำเราอ่า ( เหนนายบอกว่า กัวโด่งเวอร์ นายไม่อยากโด่งเหรอ แต่เราอะ กัวไม่โด่ง) 555

แสดงความคิดเห็น

หมอคัมภีร์ ก้อทำเริ่ดนะถูก  โพสต์ 2012-8-20 15:23
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 11:43:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บอกหมอว่าเอาแบบที่เข้ากับหน้าเราละกัน ใช่ปะครับ
เลือกหมอ นี่ พี่ขอแนะนำว่าใช้เวลานานๆ หน่อยค่ะ อย่าไปทำเพราะเสียงเชียร์ หรือ อะไรก็ตาม

เราจะไปทำ เราต้องเห็นผลงานจากคนที่ทำมาแล้ว ตัวเป็นๆ เลยค่ะ ดูจากรูป บางทีหลอกตา ใช้มุมกล้อง เอาค่ะ

พี่ว่า ลองศึกษาดูเยอะ ๆ นาน ๆ โทรไปคุยกับหลาย ๆ หมอก่อน แล้วดูผลงานตัวเป็นๆ เปรียบเทียบดีกว่า

อันนี้เป็นวิธีของพี่เองค่ะ  จมูกบนหน้าของเรา คนอื่นอย่าฟันธงว่าจมูกจะออกมาสวยเหมือนกันทุกคนค่ะ ดังนั้นพี่เอาใจช่วยทุกคนนะค่ะ

ทำแล้วอย่าลืมเอามาโชว์ด้วยนะ

ครับ ดูหมอหลายๆคนดีกว่า ขอบคุณมากครับ ^^  โพสต์ 2011-4-18 11:09
ไช่ๆๆๆ บอกหมอว่า เอาไห้เข้ากับหน้าเรา หมอเค้าจะวิเคราะเองแหละขั๊บบบ
ประทานโทดคุนพี่ผุ้หยิง joy 234 ผมไม่รุ้ว่าพี่หมายถึงคัย ที่บอกว่า (เชียร์) ถ้า จขกท อยากดุตัวเปนๆ ก้อได้นะ เหอๆๆๆ  ผมไม่ได้เชียคัยทั้งนั้น แต่บอกจากประสบการที่เจอมา เพราะผม ไม่ได้เปนยาติ กะหมอไหนๆ ไม่จำเปนต้องเชียคัยด้วย แค่เล่าสู่กันฟัง แล้วก้อเเนะนำสิ่งที่ดีๆไห้ เพราะผมเข้าจัย หัวอกคนที่จะทำ เพราะตอนที่ผมหาข้อมูลแรกๆ ผมก้อหาจากเวปนี้ มีไรแนะได้ก้อแนะไป แล้วอีกอย่างผมเหนว่า จขกท จะทำที่เดียวกัน ก้อเท่านั้นเอง ไม่ได้เปนการเชียร์ แต่อย่างได แล้วอีกอย่างนึง จขกท ก้อจะทำที่นี่ตั้งแต่แรกยุแล้วด้วยอ่า (ผมเข้าจัยไนความหวังดีของคุน joy 234 ผมเองก้อหวังดีกะเพื่อนๆไนเวปนี้เช่นกันขั๊บ)

นายทำกับหมออรรถพรหรอคับ ไม่ลงรีวิวหรอครับ อยากชม ^^  โพสต์ 2011-4-18 11:10
เออ ว่าแต่ ทำไมนายจองคิวนานจัง ตอนเราทำอะ โทตอนเช้า ตอนเยนๆก้อไปเรย(รึว่าเดี๋ยวนี้คุนหมอคนไข้เยอะ อิอิ)  เราว่าสิ้นเดือนนี้เราก้อจะไปทำคางที่นี่แหละ จขกท มีรัยถามได้นะขั๊บ

คือผมว่างเดือนหน้าอะครับ ยังลังเลอยู่ว่าจะทำดีมั้ย - -  โพสต์ 2011-4-18 11:12
http://www.facebook.com/album.php?fbid=107398336011660&id=100002244837909&aid=15657&l=01e2afd26a
ตอบกระทู้ หมูa ตั้งกระทู้

ขอโทษนะค่ะ พี่ไม่ได้ว่าใครทั้งนั้น แค่ให้ข้อคิดกับผู้ที่คิดจะทำศัลยกรรมเท่านั้นเองค่ะ
ตอบกระทู้ หมูa ตั้งกระทู้

พี่คิดว่าเลือดให้เหมาะสมกับหน้าของเราจะดีกว่า เพราะโครงสร้างหน้าและรูปหน้าของแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้