ดู: 2231|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คิวทำ 6 พ.ค.54 กะคุณหมอบุญถิ่นคร่าใครมีประสบการณ์เข้ามาแนะนำหน่อยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
เตรียมใจค่ะ พอตอนใกล้ ๆ ทำ จะลังเลกันทุกคนค่ะ กลัวเบี้ยวกลัวไม่สวยอะไรแบบนี้ เราก็เป็นค่ะ 5555

ตอนแรกจะุคุยกับหมอ ว่าจะเอาโด่งเท่าไหน แล้วก็ไปนอนเตียงฉีด ยา 4 เข็ม เข็มแรกกับเข็มสุดท้ายเจ็บเวอร์ค่ะ ตอนยาเข้าไปในเนื้อนะคะ ตอบจิ้มไม่เท่าไหร่ จากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไร จนหมอยัดสิริโคน ยัดแรงมว๊ากก 5555
จากนั้นทุกอย่างก็ผ่านไป (นี่เราพูดเยอะไปใช่มั้ย 55555)

เตรียมใจอย่างเดียวเลยค่ะ

ขอให้ออกมาสวยนะคะ
สำหรับหมอบุญถถิ่นจะเน้นทำให้มีความสูงเพิ่มขึ้นนะครับ จะไม่เน้นเรื่องทรงแบบนั้น ปลายอย่างนี้ แต่ละคนจะได้ไปตามโครงเดิมที่มี อย่างของผมเองเนี่ยะก็ได้ปลายมาน้อยเพราะว่าถ้ามากกว่านี้จะเชิด โดยรวมก็พอใจครับ แต่อยากเพิ่มปลายอีกหน่อยหน่ะครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-16 20:36:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย no_comeman เมื่อ 2011-4-16 12:06
เตรียมใจค่ะ พอตอนใกล้ ๆ ทำ จะลังเลกันทุกคนค่ะ กลัวเบ ...

ขอบคุณนะคะที่มาแชร์ให้ฟัง แล้วถ้าอยากทำแบบมีหยดน้ำคุณหมอจะทำได้มั้ยคะ
มีแบบให้เลือกมั้ยคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-16 20:38:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบคุณ kittyboyz  จริงหรอคะเพราะเอ็มก้อไม่ค่อยมีปลายจมูกด้วย
อยากได้แบบมีหยดน้ำอ่ะคะ มีรูปมั้ยคะอยากเห็น
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-16 20:58:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปมาให้ดูนะคะว่าถ้าทำกะหมอบุญแล้วจะมีปลายเพิ่มขึ้นมั้ย
ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ
นัดวันเดียวกันกะเราเลย ตอนนี้เริ่มรู้สึกดีขึ้นแล้วก็มั่นใจขึ้นหลังจากมาดูผลงานของคุณหมอในนี้แล้ว >< ตื่นเต้นมกอยากทำไวๆแล้ว สู้ ๆนะ อย่าเปลี่ยนใจ ทำด้วยกันนี่แหละ

......ความสวยรอเราอยู่ข้างหน้า...:)
แวะมาชมค่า ไม่ได้ทำกับคุณหมอบุญถิ่นค่ะ ตอนแรกว่าจะทำกับคุณหมอบุญถิ่นแต่เห็นคิวแกยาว
อยากทำเหมือนกัน ต้องบอกหมอยังไง อ่ะ คือเรา จมูกทรงเดิมเข้ากะหน้าเเล้วเเต่ตรงระหว่างคิ้วไม่มีดั้งเลยอ่ะ ต้องบอกไงหรอ ?  ช่วยตอบหน่อยนะค้าบ
จองคิวล่วงหน้ายังไงเหรอครับ เพราะโทรไปเค้าบอกให้จาไปทำวันไหนให้โทรมาก่อนหน้าหนึ่งวัน กะว่าจาไปวันศุกร์นี้ ไม่ก็วันเสาร์ไม่รู้ว่าจาได้คิวหรือเปล่า
เราไม่ได้จอง ไปให้หมอวัดแล้วทำเลย ถ้ารอคงนาน แต่เราหาข้อมูลไว้แล้ว ก้อเลยทำ ตอนแรกหมอจะวัดจมูกเรา เค้าก้อจะบอกว่า จมูกเราเบี้ยว เค้าบอกว่าจมูกคนไทย เบี้ยวเกือบทุกคน แต่ยังไงเราก้อทำ แต่เบี้ยวไม่เยอะนะ ถ้าดูดีๆจะเห็น ถ้าไม่สังเกตุไม่เห็นหรอก ถ้าจะทำเลยต้องไปแต่เช้านะค่ะ รอคุณหมอเรียก หมอจะถามว่าเราเอาระมาณไหน สูงไหม เราขอบอกไว้ก่อนว่าถ้าเราจะเอาเท่าไหน ต้องบอกหมอให้เพิ่มอีก 1 สเตปนะ เพราะเผื่อเวลามันยุบตัว เราก้อเพิ่ม1เสตป หมอทำประมาณ 20 นาที เส็ด จะเจ็บตอนฉีดยาแค่นั้น ต่อจากนั้นก้อโล่ง เส็ดแล้วกลับบ้าน หน้าเราไม่เขียว ไม่บวม ไม่ช้ำอะไรเลย หมอทำมือเบามาก จะบอกว่าหมอพูดไ่ม่ค่อยดีนะค่ะตอนถาม แต่อย่่าไปถือสา แกเป็นคนพูดตงๆ จะบอกว่า ออกมามีแต่คนชม สวยเกินราคาจิงๆ อย่าลังเลค่ะ คิดจะทำก้อทำเลย ไม่งั้นก้อลังเลอยู่อย่างนั้น!! ถ้าไปทำแล้วขอให้สวยๆนะค่ะ
เราไปวันที่19พคคร้าาาา
เคยทำกับหมอบุญถิ่นเมื่อ 16 ปีที่แล้ว ตอนนี้ก็ยังสวย ปกติดีทุกอย่างครับ
จะบุกไปทำเลยเหมือนกัน หาข้อมูลมานานละ ไม่รุว่าจะออกมายังไง สู้ๆ
สู้ๆนะค่ะตัวเอง คิวเค้าวันที่ 13 พ.ค. นี้ กลัวเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้