ดู: 2238|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] สอบถามผู้รู้เรื่องตัดกามและเสริมคางค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

พี่สาวฝากให้ถามพี่ๆๆน้องๆๆหน่อยค่ะว่าใบหน้าพี่สาวอยากตัดกามเสริมคางหรือควรทำอย่างไรหน้าถึงจะเล็กลงพี่สาวเคยไปปรึกษาหมอมาแล้วที่บางมดหมอบอกว่าพี่สาวมีคางแต่กามและแก้มโหนกมากกว่าแหมอธิบายไม่ค่อยถูกค่ะเอารูปพี่สาวไปช่วยกันดูนะคะฝากขอบคุณสำหรับ

แสดงความคิดเห็น

คางเค้าก็ OK แล้วแค่ทำกามให้เล็กลงเดี๋ยวหน้าก็จะเรียว คางจะดูแหลมขึ้น  โพสต์ 2011-5-28 08:42
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 10:25:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ploymadee ตั้งกระทู้

ทำยังไงให้เล็กดีคะช่วยบอกทีหมอท่านไหนด้วยค่ะ
ค้างโอเคแล้วนะคะ       แต่ตรงกราม     เท่าที่มองดู  มันเป็นกล้ามเนื้อ ด้วย นะ         ผ่าตัดกรามเป็นผ่าตัดใหญ่        ถ้ายังไม่กล้าตัด    ก็ลอง  ไปฉีด  หน้าเรียว ดูก่อน     ก้ได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้