ดู: 46496|ตอบกลับ: 209
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวจมูกที่สวยงาม หมอ กิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดิ์ดี ค่ะ  ก่อน อื่นแนะนำตัวก่อน ชื่อ ปาย ค่ะ

พึ่งไปทำจมูกที่สวยงามมา ตอนทำ ไป พร้อมกันกลับเพื่อน

เพื่อนได้ทำก่อนพอเพื่อนออกมาตัวสั่นเป็นลูกนกเลย ที่นี้ก็กลัวแล้วซิค่ะ

เห็นคนอื่นออกมาก็เดิน เซ กันหมดคิดในใจแล้วเราจะเป็นแบบนั้นหรือเปล่า

พอพี่เค้าเรียกถึงคิวเรา มือเย็นมากเหงื่ยออกมือออกเท้าแล้วซิ

นอนรอหมอแปบหนึ่ง หมอก็มา แล้วถามว่าชอบโด่งมาโด่งน้อย

ก็เลยถามว่าแล้วหน้าแปบนู๋แปบไหนสวยค่ะ หมอบอกปานกลางพอโด่งมากไม่สวย

แล้วพี่เค้าก็ฉีดยา ที่นี้ก็ไม่รู้เรื่องแล้ว ค่ะ ตื่นมาอีกที่ก็ตอนหมอเย็บ รู้สึกเย็บอยู่ 4 เข็ม

ลืมตามาถามพี่ที่เค้าเช็ดน้ำตาให้ นู๋ร้องไห้ด้วยหรอค่ะ พี่เค้าก็ยิ้ม  

แล้วก็ลุกออกจากเตียง ไม่ เห็นสั่นไม่เห็น เซ เลย  ไม่ปวดไม่เจ็บเลย  

มันดึกแล้วเพื่อนเลยขึ้นมารอข้างบนถามว่าเป็นไงบ้างปวดไหม  

บอกว่าเพื่อนอีกคนไม่ไหวแล้วมันปวดมาก ก็เลย ไปกินข้าวกัน  ทำเสร็จก่ะฝอดตลอดเลย

จนเพื่อนๆบอกว่า ญ แกร่ง จิงๆๆ ไม่ รู้ สึกไรเลยหรอ  

เอารูปมาให้ดู ค่ะ  จะว่าไปก่ะฝอยซ่ะยาวเลย ^ ^

พึ่งได้ สอง วัน เอง เริ่มบวมๆๆ แล้ว

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จขกท สวยอยู่แร้วอะ หายแร้วต้องสวยกว่าเดิมแน่ๆ

หายไวๆ น๊าคร๊า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-21 23:18:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# Nuhin

ขอบคุณ ค่ะ  ว่าแต่รูปก่อนทำหรือหลัง ทำ ค่ะ  ^ ^

เพราะตอนนี้ยังบวมๆๆ อึดๆๆ อยู่ เลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-21 23:19:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จขกท สวยอยู่แร้วอะ หายแร้วต้องสวยกว่าเดิมแน่ๆ

หายไวๆ น๊าคร๊า
ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2009-9-21 23:05

ขอบคุณค่ะ
หายไวๆๆนะค้าบบ รอชมรูปคนสวยอีกค้าบ
สวยขึ้นค่ะรู้เลยว่าหายสวยฟันธง
จขกท.น่ารักจังเลยอ่า ผิวก็สวย หน้าก็ใส
ตะมูกหายบวมแล้วต้องสวยแน่นอนเลยค่า
หายบวมไว ไว นะคะ
หายไวๆ นะค่ะ
หายไวๆ นะค่ะ
รับรองว่าน่ารักแน่นอนคับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-22 10:38:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะ แล้ว จะ มาอัพรูปให้ ดู เรื่อยๆๆ ค่ะ

วันนี้วันที่ สาม แล้ว ไม่ ค่อย บวม เหมือนเมื่อวาน แล้ว   

จะแกะพาสเตอร์ออกกี่วันดีหรอ ค่ะ

คือปายกัวอ่ะค่ะเพราะพักแค่วันเดียวเอง

วันที่สองก็ทำงานปกติฝอยก่ะลูกค้าทั้งวัน

เลยยังม่ะกล้าแกะออก
สวยจัง... ทำมาแล้วต้องสวยขึ้นแหงๆ

ส่วนพาสเตอร์ ติดไว้ซัก 5 วันก็ดีนะครับ เอาให้มันอยู่ตัว
มันจะได้ไม่เคลื่อน ไม่เบี้ยว ให้มันแผลแห้งๆ ไปก่อน....ว่าแต่ทนได้ป่ะ
เเววสวยมาเเล้วนะคับ

ว่าเเต่ก่อนทำก็น่ารักเเล้วนะจ๊ะ อิอิ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-22 10:56:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยจัง... ทำมาแล้วต้องสวยขึ้นแหงๆ

ส่วนพาสเตอร์ ติดไว้ซัก 5 วันก็ดีนะครับ เอาให้มันอยู่ตัว
มันจะได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-22 10:41

ทนได้ ค่ะ เพื่อความสวย ปายทนได้  ขอบคุณค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-22 10:59:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเววสวยมาเเล้วนะคับ

ว่าเเต่ก่อนทำก็น่ารักเเล้วนะจ๊ะ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2009-9-22 10:42

ด้วยแรงเชียร์จากเพื่อนๆๆ บอกมีจมูกอีกนิด แล้ว จะดูดีกว่าเดิม
สวยมากค่ะ ขนาดยังบวมอยู่หน้ายังคม สวยได้รูป แล้วถ้าหายบวมคงจะสวยมากกว่านี้อีกแน่ ๆ เลย เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้หายไว ๆ
หายไวๆๆๆนะจ๊ะ
เพิ่งทำมาเมหือนกาน
สู้ๆๆ
ความสวยรออยู่จร้า
สวยงามเหมือนกันค่ะ ประมาณ5-6เดือนแล้ว
จมูกสวยดีค่ะ

หายแร้วต้องสวยแน่นอนค่ะ
น่ารักค่ะ ทนอีหน่อยเดี๋ยวก็สวยแล้ว
รอดูความสวยอยู่นะค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-22 20:51:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตกเย็นหน้าไม่ค่อยบวมแล้ว แต่ตาก็เหมือนคนนอนดึกหลายๆๆวันติดกัน หน้าโทรมๆๆ

ปายหายเร็วเพราะได้กำลังใจจากทุกคน ขอบคุณนะค่ะ   จุ๊บ ๆ ๆ
เเวะมาให้กำลังใจนะครับ

ขอให้หายไวไวนะ

สวยเเน่ๆอ่าครับ

ก่อนทำน่ารักซ่ะขนาดนี้
สวยจังเลยค่ะ ก่อนทำก็สวยอยู่แล้ว
น่าตาน่ารักจังค่ะ..หายแล้วต้องสวยแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้