ดู: 1869|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวัดดีคั๊บผมอยากจะไปเสริมจมูกมากเลยกับหมอจุฑาอะคับหรือว่าใครจะแนะนำหน่อยก้ได้นะค

[คัดลอกลิงก์]
ช่วย หน่อย สิ อยากเห้น รี วิว หรือ ช่วย แนะ นำ หมอ เก่ง ดีดี หน่อย ก้ได้ นะคั๊บ คริ ๆ
เราตัดกรามมากับหมอคะ แต่ตอนนอนพักที่คลีนิคเหนคนที่ทำกับหมอ แล้วก็ที่มาตัดไหมอะคะ หมอทำเนียนดี ธรรมชาติคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-14 00:28:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ friendzzxx ตั้งกระทู้

อ่าคับ สวย แล้ว ละสิ คริ *ๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ginzaboy เมื่อ 2011-4-14 23:59

เราจองคิวแล้ววันที่ 10 พค ครับบบ ^_^   อยากจะบอกว่าหมอให้คำปรึกษาดีมากละเอียดมากก แต่รอพบหมอนานหน่อยนะ หมอคุย แต่ละคนใ้เวลานานมากกก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-15 17:30:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คับ ขอบ ใจ นะคั๊บ ที่ มา บอก :')
ใช้เวลาทำก้อนานคร๊ เพราะหมอเค้าคงอยากทำให้สวยอ่ะ
เห็นเค้าบอกว่าหมอทำแค่วันละ7คนเองง่าาามีใครจะไปทำวันไหนมั้งอยากมีเพื่อนง่าครับบบไม่รู้ของผมจะออกมาเป้นยังไงเนี่ยยย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-13 12:52:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเคร คั๊บ ถ้า ผมจะไป ทำ รี วิว ให้ ดู แน่ นอน
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-13 12:53:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออ ใคร มี รี วิว ขอ หน่อยได้ไหมคับ ขอ แบบ ชัด ๆ นะคั๊บบ
เราก็ไปแก้จมูกกะหมอจุฑามาเหมือนกันค่ะทำมาได้7เดือนแล้วค่ะ ถ้าใครที่ชอบจมูกแบบธรรมชาติก็เป็นทางเลือกที่ดีค่ะเพราะคุนหมอจะดูให้เข้ากับรูปหน้าเราค่ะ ส่วนเรื่องเนียนขอบอกคุนหมอทำเนียนมากค่ะไม่ต้องกังวลเรื่องจะเห็นขอบซิลิโคนเนี่ยไม่มีค่ะ แต่ของเราบวมมากและบวมนานจิงๆค่ะ คงเพราะคุนหมอทำนานมากเราเข้าห้องผ่าตั้งแต่ทุ่มกว่าๆ-กว่าจะเสร็จก็ปาไปห้าทุ่มค่ะ ล่าสุดไปทำตาก็คุนหมอมาด้วยค่ะ จะครบสองเดือนแล้ว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอิง เมื่อ 2011-5-13 15:03

เราก็ไปแก้จมูกก
แต่ต้องทำใจหน่อยน๊าา หมอให้คำปรึกษาแต่ละคนนานมาก และใช้เวลาทำจมูกคนละ 2 ชม แต่เหมือนที่คลินิคเค้ามีห้องรับรองอ่า เพราะ หมอเค้า ผ่าถึงเช้าเลยย ขนดเราคิว ที่สองนะ ไปตอน 5 โมงเย็น ได้ผ่า 5 ทุ่ม เสร็จ ตีสองเลยครับบบ  ถ้าพาญาติหรือเพื่อนไปรอด้วย ขอบอกว่าต้องทำใจ ขนาดเพื่อนเราไปด้วย บ่นทั้งวันอ่าาา
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 00:35:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ เอิง ตั้งกระทู้

คับ ขอบคุณมากนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้