ดู: 2671|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ที่ขอนแก่น ที่ไหนทำปากบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำปากอะครับ ไม่ทราบว่าที่ไหนทำปากบ้างครับ
กำลังศึกษาข้อมูลอยู่อ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
หาข้อมูลเหมือนกันเลยค่ะ รอ ร๊อ รอ คนใจดีมาแจกข้อมูลค่ะ
ขออนุญาติย้ายกระทู้ไปห้องสอบถามนะครับ
หมอ สุรพล แถว ร.ร.ภูมิสิท

หมอ ดำเนิน  แถวขอนแก่นวิทย์

หมอ ธีรวัต   ถ.ศรีจันทร์ ตรงข้าง ธนาคารไทยพานิช

แล้วก็คลินิกแถวบ.ข.ส  จตุจักรไรนี้ละ  เคยไปถามเรื่องจมูก ไม่รุ้ว่าทำปากด้วยไหม
ตามรีบนเลยคะ
ลุงคนขอนแก่นอ่ะ แต่ไม่รู้เลยเนี่ย...หุหุ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 21:01:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับที่แนะนำครับ
หมอท่านไหนทำปากเป็นไงบ้าง มีใครเคยทำบ้างครับ พอจะแชร์บ้างครับ
ลุงคนขอนแก่นอ่ะ แต่ไม่รู้เลยเนี่ย...หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-24 23:00

น้า..อย่าบอกใครนะว่าอยู่ภาคอีสานเค้าไม่เชื่อเราหรอก.....อิอิ
8# K00NG

รีบนอะ เห็นนานแระ

ชอบ Signature อะ

ห้าๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้