ดู: 6738|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกกับหมอยุทธ เวิลด์ชาร์มมิ่ง พรุ่งนี้แล้วค่ะ เครียดจังๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cutecutecute เมื่อ 2011-4-12 21:16

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cutecutecute เมื่อ 2011-4-12 20:59

อารมณ์คนไม่เคยทำมาก่อน กลัวเจ็บ กลัวทำออกมาแล้วโดนน้ำสาดใส่รับสงกรานต์
กลัวทำมาแล้วไม่เข้ากับหน้า(อันไม่สวยๆของเรา)  แล้วโดนเพื่อนทีทำงานสมน้ำหน้า ฯลฯ  อีกมากมาย
บลาๆๆๆๆๆๆ

ที่สำคัญกลัวยิ่งกว่าสิ่งใดในโลก ......................โดนพ่อด่า
แอบทำไม่บอกพ่อแม่   กลับมาโดนกระทบกระเทียบชัวร์
ขอบคุณที่ฟังเราบ่นค่า

พรุ่งนี้เราจะรีบออกจากบ้านแต่เช้า แล้วกลับมาพร้อมเฝือก
ซื้อพลาสเตอร์กันน้ำมาด้วย กะให้คุณหมอแปะให้ เพราะกลัวเดินออกมาแล้วโดนสาดดดดด

แบบเราค่ะ

เราชอบให้มองด้านตรงเห็นปีกจมูกเล็กน้อยแบบรูปบน หารูปจมูกทรงนี้นานมากกกก

แต่พอหันข้างๆก็เห็นเป็นสันแบบนี้

เดี๋ยวทำแล้วจะมา Reviw หน้า Before แบนๆของเรา กับ After หลังผ่านมีดแล้วนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 13:24:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาแล้ว เจ็บจังเลย   
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 13:39:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งทำเสร็จตะกี๊เอง เจ็บอะค่ะ ไม่ปวดเลย ใช้ท่าไม้ตายกินหยุนหนานไป่เหยา วันทำกินแคปซูลสองเม็ด แล้วก็กินแดนเซ่น 2 เม็ด ไม่บวมอะไรเลย เจ็บอย่างเดียว

ตอนที่ทำ แทบอยากจะขอกลับ คิดในใจ กระรูไม่น่ามาเล้ยยย ฮือๆๆ
ยาชา เจ็บจริงค่ะ แต่ต้องคนแบบว่าจ่ายเงินแล้วนี่...
เข็มแรก- จากมือประสานบนอก ย้ายมากำขอบเตียงแน่น
เข็มที่สอง -เม็ดน้ำตาไหลลลผ่านแก้ม หัวใจจากปกติ ก็เต้นตึกๆๆๆๆๆ

ยาชาเจ็บแค่ 4 เข็ม 3 เข็มที่เหลือไม่รู้สึกและ ระหว่างทำรู้สึกเหมือนโดนดันจมูกแรงๆ แต่ไม่เจ็บนะคะ
มาเจ็บอีกที ตอนกลับบ้าน ระหว่างทางทุกย่างก้าว มันกระเทือน มันระบม

รอบเรามีนักศึกษาแพทย์มาดูด้วยนะคะ อาจารย์หมอก็อธิบายๆไป ยิ่งฟังยิ่งกลัวอ่า
ของเราทำเสร็จมานอกรอบคุยกับพี่หมอคนนั้นอีก คาดว่าจะเป็นหมอศัลย์ชื่อดังคนต่อไป ขอโทษทีจำชื่อพี่ไม่ได้อ่า  ฉายา หมอ_ _ ศิษย์หมอยุทธ (ฟังคล้ายๆนักมวยแฮะ)

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 13:50:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Before

After หลังทำ สดๆ
ยังแสดงอารมณ์ไม่ได้มากนะคะ เจ็บแผล

เราว่าก่อนทำสวยกว่า ป่าวอะ
ทรงสวยแล้วจ้า ขอให้หายไวๆๆนะคะ เค้าจะหนึ่งเดือนแล้วแต่ก้อแอบนอยปลายไม่โด่ง อิอิ ยุบแล้วสวยๆๆแน่ๆค่ะ สู้ๆน๊า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 16:12:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Echer ตั้งกระทู้

เราว่าตัวเองสโลปสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกอะ
ของเรามันบวมอยู่มองไม่รู้เรื่องเลย แง้วๆ  

แสดงความคิดเห็น

เค้าว่าหมอทำสโลปสวยนะ แต่ของเค้ามันไม่โด่งเหมือนเตงง่า แงๆๆ  โพสต์ 2011-4-13 16:22
ของเตงรอสักสองสามอาทิตย์ก้อสโลปสวยแล้วจ้า  โพสต์ 2011-4-13 16:22
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 16:25:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ย้ายกระทู้นะคะ เดี๋ยวเราบอก Webmaster ให้ลบทู้นี้ก่อนน้า มันซ้ำกันอ่า

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=24213
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 16:26:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ cutecutecute ตั้งกระทู้

เราว่าตอนนี้หน้าเราเหมือนหมาจิ้งจอกเลย ฮ่าๆ
คิดว่างั้นเปล่า เราว่ามันไม่สวยเลย
เราทำแล้ว มีติ่งกระดูกอ่อนมันโปนออกมาในรูจมูกด้วย  เม็ดใหญ่มาก  .... เซร็งงงงสุด ๆ

แสดงความคิดเห็น

เป็นเรา เราจะรีบบึ่งไปเลยหละ  โพสต์ 2011-4-15 19:06
กี่วันถึงจะเห็นติ่งเนื้อหรอ ถ้ากังวลก็บึ่งไปคลินิกเลย สู้ๆ  โพสต์ 2011-4-15 19:05
บอกหมอว่า ยังไงคะ ถึงได้ทรงนี้  อยากได้บ้างค่ะ
ถูกใจมากๆๆๆ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-21 12:53:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย khaopun เมื่อ 2011-4-21 02:39
บอกหมอว่า ยังไงคะ ถึงได้ทรงนี้  อยากได้บ้างค่ะ
ถูกใจ ...

เอารูปเราไปเลยค่ะ เราว่าของเราไม่โด่งนะคะ เพื่อนบอกว่าแหลมน้อยไป
แต่เจียมตัวเจียมใจไว้แล้ว เพราะเนื้อน้อยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย cutecutecute เมื่อ 2011-4-13 16:26
ตอบกระทู้ cutecutecute ตั้งกระทู้

เราว่าตอนนี้หน้าเราเหมื ...

มีเหมือนกัน แล้วทำยังไงอ่ะคะ ฮือๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้