ดู: 2506|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เตือนผุ้จองคิวกับคลีนิคหมอศิริพรชัย

[คัดลอกลิงก์]
เตือนผุ้จองคิวกับคลีนิคหมอศิริพรชัย  ถ้าทางคลีนิคติดต่อคุณ 3 ครั้งและคุณไม่รับหรือไม่ติดต่อกลับคิวของคุณจะถูกยกเลิก

แนนได้จองคิวไว้ 13 เม.ย 54 โอนเงินจองคิวไปเมื่อวันที่ 20/12/53 ในวันที่คลีนิคติดต่อเพื่อจะได้คอนเฟริ์มคิวนั้น
คลีนิคโทรหาแนน
ครั้งที่ 1 วันที่ 31 มี.ค 54, เวลา 15.54 น.
ครั้งที่ 2  วันที่ 3 เม.ย 54 , เวลา 13.22 น.
ครั้งที่ 3 วันที่ 5 เม.ย. 54 เวลา 15.58 น.
ในวันที่ทางคลีนิคติดต่อมานี้ แนนรู้ถึงความพยายามของเจ้าหน้าที่ทางคิลนิค แต่สาเหตุที่ไม่สามารถรับโทรศัพท์ได้ก็เพราะติดประชุม
ติดอบรม ในวันที่ 12/4/54 เวลา 15.00 น.แนนได้คอมเฟริ์มคิวแต่ปรากฎว่าไม่ทัน ทางคลีนิคให้เหตุผลว่าได้ติดต่อแนน 3 ครั้งแล้วติดต่อไม่ได้จึงได้โทรให้คิวสำรองคนอื่นไปแล้ว แนนก็บอกว่างั้นรบกวนยกเลิกคิวของแนนที่ให้กับคิวสำรองได้ไหมเพราะแนนมีเหตุที่จะต้องทำในวันที่ 13 เม.ย 54 เพราะบริษัทหยุดยาว คำตอบก็คือไม่ได้ แต่ทางคลีนิคก็ดีนะค่ะยังยอมคืนเงินมัดจำให้(แต่ต้องไปรับด้วยตัวเอง) และยังสามารถให้เราจองคิวใหม่ได้และลงคิวสำรองไว้(แต่ไม่รู้วันและเวลา) ซึ่งแนนไม่สะดวก  

แนนยอมรับนะค่ะว่า อารมณ์ตอนนั้นหงุดหงิดมากกกกกกกกกกกกกก ก็ต่อว่าเจ้าหน้าที่ไปหลายคำเหมือนกัน แต่พอวางหูและนั่งคิดทบทวนก็เข้าใจเจ้าหน้าที่ เค้าต้องทำระเบียบ เฮ้อ..เศร้าเลยเรา

สิ่งสำคัญนะค่ะ
ต้องขอโทษน้องซันที่จะขอคิวต่อกับเรา ซึ่งน้องเค้าเองก็มีคิววันที่ 20-4-54 แต่เค้าเห็นว่าคงได้คิวกับแนนแล้วก็เลยโอนคิวให้คนอื่นไป แต่ปรากฎว่าคิวของแนนก็ถูกยกเลิกโดยไม่รู้ตัว อย่างไรแนนก็ขอโทษน้องซันด้วยนะค่ะ

แนนก็ขอเตื่อนผุ้ที่จองคิวด้วยนะค่ะ อย่าลืมรับโทรศัพท์ด้วยนะไม่งั้นคุณจะถูกยกเลิกโดยที่คุณไม่รู้ตัว
ขอบคุณมากค่ะ คุณแนน แอบเข้ามาอ่านว่าเกิดอะไรขึ้น อิอิ เข้าใจเหตุการณ์และความรู้สึกดีค่ะ แต่ก็ต้องเห็นใจเจ้าหน้าที่เหมือนกานนะเนี่ย T_T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้