ดู: 5980|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ทุบโหนกแก้ม ใครพอทราบบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีผมอยากทุบโหนกแก้มมากๆ ใครพอทราบ่าที่ไหนทำดี  แล้วราคาอะไรยังไง รบกวนทีครับ
เหนเพื่อนในดั้งโงอ่ะที่ทำตัดกรามมาบอกว่ามีสองราคา 35000 กับ60000 หมอจุฑาค่ะ
เห็นเพื่อนทำกับหมอกมล ทาวน์อินทาวน์  ราคาแพงมาโหด แต่สวยเชียว  กับอีกคน ทำหมอสมศักดิ์ แพงกว่า แต่ก็สวยเหมือนกัน
หมอจุฑานะค๊า แต่ไม่ต้องถึงขนาดทุบหรอกคะ ผลลัพพ์น่าจะใกล้เคียงกัน
ราคา : 35,000 บาท (เป็นน้อย กรอกระดูกขัดมุม)
ราคา : 60,000 บาท (เป็นมาก ย้ายกระดูกจมเข้าด้านใน)
หมอเก่งคะ ไม่ต้องกลัว
แนะนำเกาหลีคะ  แพงหน่อยแต่คุ้มคะ  ทุบโหนกแก้มเจ็บแค่ไม่กี่วันเองคะ  หน้าไม่บวมด้วย  ราคาประมานสองแสนขึ้นนะคะ

ราคาที่เกาหลี ฟังแระ ปวดหัวเร้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้