ดู: 5224|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ตรงสันจมูกมีรอยดำ ผิวลอก ควรทำยังไงดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกมาได้ 5 วันแล้วค่ะ

ตรงบริเวณ สัน ด้านข้างมีรอย ดำ คล้ำ  ผิวแห้ง ลอกเป็นรอยแตก ค่ะ

ตรงสันมีรอยช้ำ ม่วง ด้วย

ตอนนี้ยังบวมอยู่เลย

ปรกติเป็นคนผิวบางค่ะ แห้งด้วย

ตอนนี้ทาครีม ไม่ติดเลย

ข้างสันจมูก ดำ

ตอนนี้กังวลมากเลยค่ะ

รบกวนแนะนำวิธีแก้ไขหน่อยค่ะ
  ขอบคุณมากนะค่ะ
ผมก็เปงคับ ทำไง
ผมก็เปงคับ ทำไง
เป็นเรื่องปกติของการเสริมจมูกที่ผิวจะลอกนะคะเพราะว่าผิวหนังมันจะตึงขึ้น ลอกไม่นานหรอกคะแค่อาทิตกว่าๆเองทนหน่อยนะอย่าเพิ่งไปดึงไปทาอะไรมานมากเดี๋ยวเบี้ยวเด่วเอียงไม่รุ้นะเพิ่ง5วันเองนิ  อิอิ
เจ้าของโพสจมูกหายยังคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้