ดู: 5018|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำกับหมอสุรเชาว์ สระบุรี รีวิวให้ดูบ้างนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราว่าจะไปทำที่สระบุรี กับคุณหมอสุรเชาว์   แต่โทรไปสอบถามเมื่อเช้า คิวถึง มิถุนายน  คนเยอะมาก คุณหมอจะทำแค่วันละ 3 คน เพื่อนๆนำรูปมาลงให้ดูบ้างนะคะ  เรากำลังตัดสินใจอยู่ ไม่รู้ถ้าทำออกมาจะสวยหรือเปล่า มีคนบอกว่าลักษณะจมูกอยากเราทำยากนะ

2.jpg (66.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แสดงความคิดเห็น

อยากทำเหมือนกัน  โพสต์ 2011-5-11 04:34
เราไปทำมาเมื่อกับหมอสุรเชาว์เมื่อวันที่ 27 เมษายน หมอดีนะคนเยอะมาก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-29 16:00:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีวิวให้เราดูบ้างซิ
นั่นซิคะ อยากดูบ้างจังอยู่ใกล้ๆ จะได้ทำบ้าง
ทำแล้วทำไมยังหักอ่ะคะ.......หรือว่าไม่ใช่ดั้งที่หัก แต่เป็นหน้าที่หัก...หรือว่าทำเอาแบบธรรมชาตมาคะ ถึงได้ดูไม่รุ้เลยว่าทำมา
@tipkamporm ยังไม่ได้ไปทำใช่ป่ะเราชื่อ tangza เราไปทำมาหน้าบวมมากอ่ะช้ำเขียวแดงมาก
เหมือนสัตว์ประหลาดเลยอ่ะน่ากลัววันนี้วันที่ 3 ล่ะ ก็เริ่มยุบแล้วเรา ยังไม่รู้เลยจะออกมาแบบไหนเอาเป็นว่าถ้ายุบแล้วเราจะส่งเมลล์ให้ดูรูปก่อนทำและหลังทำให้ดูน่ะ เราอายอ่ะตอนนี้ไปขอส่งไปนะค่ะขนาดตัวเองยังรับไม่ได้เลย ออขอเมลล์ด้วยนะ ไม่งั้นก็แอดมาก็แล้วกันเราจะออนตอนเย็นถึงดึกๆๆอ่ะจ้า tang_itza@hotmail.com
นัดหมอไว้เหมือนกันค่ะ ช่วงปลายเดือนพฤษภา เคยเห็นแต่รีวิวของคนที่บอกให้หมอทำแบบโด่งเลย แต่อยากเห็นรีวิวที่ทำแบบธรรมชาติอะค่ะ อยากรู้ว่าเป็นยังงัย คือถ้าบอกเอาโด่งก็กัวโ่ด่งไป แต่ถ้าบอกธรรมชาติก็กัวว่าจะธรรมชาติไปจนเหมือนไม่ได้ทำอะค่ะ
ก็เอาแบบโด่งปานกลางค่ะ ที่เราทำก็ทำแบบโด่งปานกลาง

พี่เราทำมาสวยม๊ากก ไปไหนคนก็ทัก ออกมาจะสวยไม่สวยอยู่ที่รูปจมูกเราด้วย
ตอบกระทู้ nittayaza ตั้งกระทู้

ทำมาเป็นไงมั่งคะ มารีวิวให้ชมมั่งนะคะ จะรอดูค่ะ ^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 10:16:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปที่ลงไว้ยังไม่ได้ทำนะจ๊ะ เอามาลงให้ดูก่อน เข้าใจใหม่นะค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 10:17:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
top_tracho@hotmail.com  รูปมาให้เราดูบ้างนะ
เพิ่งไปทำมาค่ะได้สามวันเอง  ตอนนี้บวมอยู่เลย (ปกติหน้าก้อบวมอยู่แล้ว 55)
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-25 15:50:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อับรูปให้ดูบ้างนะค่ะ อยากเห็น
ขอดูรูปหน่อยได้ป่าว
เลือกแบบไหนคะ ธรรมชาติ ปานกลางหรือโด่งมาก
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-22 10:26:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย พยูน เมื่อ 2011-4-29 16:22
ทำแล้วทำไมยังหักอ่ะคะ.......หรือว่าไม่ใช่ดั้งที่หัก แต ...

ยังไม่ได้ทำคะ อ่านไม่ออกหรือค่ะ เขียนไว้ชัดแจน แล้วหน้าคุณล่ะค่ะ หักไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้