ดู: 2614|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถ้าทำจมูกไปนาน ๆ แล้ว จะมีผลข้างเคียงยังไงบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปซื้อหนังสือ ศัลยกรรมสวยซะหั้ยเข็ด  โดยมากกล่าวถึงเรื่องหน้าพังเพราะซิลิโดนเหลว

คืออันนั้นต่าต๊าก็รู้โทษของมันอยู่แล้วนะคะ เพียงแต่อยากรู้ว่าซิลิโคนแบบแท่งเนี่ย

ในระยะยาวมันจะมีผลค้างเคียงยังไงบ้างมั้ยคะ

อยากรู้ไว้เป็นข้อมูลในการเลือกซิลิโคนอ่ะค่ะ
ถ้าทำโด่งเวอร์เกินไป อาจทะลุ และเมื่อตอนแก่เนื้อจะบางลง และอาจจะเห็นเป็นแท่้ง ไม่สวยแล้ว
ถ้าคนเนื้อจมุกเยอะๆ ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ไม่มีผลกระทบใดๆ
ตามรีบนจ้า ซิลิโคนแบบแท่ง ไม่ค่อยมีเอฟเฟกต์อะไร นอกเหนือจากเรา อยากได้โด่งล้ำธรรมชาติเนื้อเรา มันก้อจะมีปัญหาทะลุได้ในอนาคตแค่นั้นอะจ้ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 18:49:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่างที่เจ๊ปลาบอกว่าของเจ๊ปลาปลายมันใสอ่ะ

อนาคตมันจะมีผลไรบ้างมั้ยคะ
ไม่มีค่ะ ผิวพี่มันบางอยู่แล้วนู๋ไปดูรูปสิ พี่เพิ่งอัพเอง คนอื่นก้อไม่เหนหรอกว่ามันใสอ่ะ พี่เหนของพี่อยู่คนเดียวอ่ะแหละ
ดูแลให้ดีที่สุดดีกว่าเนอะ
เชื่อมือหมออยู่แล้ว
มั่นใจขึ้นนิดดดดดดดดดนึ่งแย้ว ๆ ๆ ๆ
ขอบคุงค่า ๆ ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้