ดู: 2815|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครมีวิธีแก้ หรือยาแก้หน้ามันบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ไม่อยากทานยาคุมแล้ว ทานมานานมาก กลัวมีผลข้างเคียงอ่ะ ตอนนี้หน้ามันมาก สิวขึ้นเพียบเลย ทำไงดีคะ
เป็นเหมือนกันค่ะ
เป็นเหมือนกัน  รอผู้รู้มาตอบ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 20:21:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีคำตอบให้แล้วค่ะ คิดว่าได้ผลดีทีเดียว ลองดูนะคะ
เราได้ลองหาในเน็ตดูว่าวิธีไหนบ้างช่วยลดหน้ามัน ก็ได้ข้อมูลมาว่า ผงหอมศรีจันทร์ ที่เอ๊ะ อิสริยา โฆษณาน่ะ เขาใช้กันแล้วได้ผล ลดหน้ามัน ลดสิว
เลยยกกระทู้หนึ่งมาให้เพื่อนๆ ลองอ่านดูค่ะ

ใช่อยู่ค่ะ
ใช้ดีมากเลยสิวเสี้ยนค่อยๆหายไปไม่มากวนใจให้รำคาญเลย
ทำตามสูตรที่เขาบอกไว้เลยค่ะ(จะมีมาในกล่อง)
ใช้ดีจิงๆ ตอนเช้าทาครีมกันแดดแล้วก้อทาแป้งทับบางๆตามด้วยแป้งฝุ่น
อยู่ได้ทั้งวันเลยค่ะ ไม่ต้องใช้แป้งพับ
แนะนำสำหรับคนที่มีผิวสองสีอย่างเราและก้อมีความคิดว่าตัวเองเป็นคนที่ทาแป้งพับแล้วมีความรู้สึกว่าแป้งมันชอบเปลี่ยนสีเป็นคล้ำลง
แล้วคิดว่าใช้แป้งฝุ่นจะดีกว่าอะไรทำนองนี้ค่ะ  แนะนำเลยใช้ดีมาก(แต่อย่าทาหนานะคะ มันจะวอกมากมายอาจถึงขั้นเขียว)
ถ้ารู้สึว่าหน้ามันก้อใช้แป้งฝุ่นมาทับได้เลย

ของดีๆแบบนี้อยากแนะนำและบอกต่อมากเลยค่ะ  และที่สำคัยเป็นของไทยด้วยค่ะ  
ลองใช้ดูนะคะ  รับรรองปลอดภัยและไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนค่ะ

อ่านต่อ : http://www.dek-d.com/board/view.php?id=1483464#ixzz1JJZlLZ6W

อันนี้ไม่ได้โฆษณาให้เขานะคะ เห็นหลายคนใช้แล้วได้ผล เลยมาแบ่งปันกัน และที่สำคัญมันเป็นสมุนไพรไทยทำ และไม่แพง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 20:22:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ aey3380 ตั้งกระทู้

แนะนำวิธีไปแล้วค่ะในหัวข้อ วิธีแก้หน้ามันค่่ะ ลองอ่านดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้