ดู: 2142|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนขอข้อมูลเสริมจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมจมุกค่ะ ตอนแรกจะไปหมอเฉลิมแต่คิวเต็ม  หมอให้โทรไปหลัง18/4/54แต่จะเป็นคิวสำรองกลัวลางานไม่ทัน
เลยหาข้อมูลก็เจอหมอศิริชัยพร  โทรไปจองคิวเรียบร้อยเหลือโอนค่ามัดจำ แต่มาเจอข่าวไม่ค่อยดีเลยไม่ทำกับหมอแล้ว
ตอนนี้มีในดวงใจ  1.หมอบุญถิ่น  แต่กลัวแกไม่ทำให้เพราะเราก็พอจะดีอยู่บ้าง  แฟนเราบ่นว่าถูกไป5000 เราลังเล อยู่
                          2.หมอคมกริช
                          3.หมอชาลี
                          4.หมอพีระ  ใครมีข้อมูลแนะนำทีน่ะค่ะ  ยังมึนๆอยู่มาก  ใครทราบราคารบกวนที่ค่ะถ้า20000ก็ยังพอสู้ค่ะ
สิ่งที่กลัวคือ  กลัวทะลุเพราะคนรู้จักเคยทำแล้วทะลุไม่ทราบที่ไหน
ไว้ว่างๆจะมาอัพรุปปัจจุบันให้ดูค่ะ แล้วถ้าได้ที่เสริมแล้วก็จะมาอัพเรื่อยๆคร้า
หมอศิริพรชัย  เจอปัญหาอะไรบ้างค่ะ  ขอข้อมูลหน่อยค่ะ  ขอบคุณนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 16:20:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกเบี้ยว แล้วก้แก้ให้ช้ามากๆ  เวลานอนตะแคงชิลิโคนไหล
ลองพิมในกูลเกิ้ลค่ะว่า ใครเสริมจมูกหมอศิริพรชัย
จิงๆวันนี้จะโอนค่าจองแล้วแต่ งดไปเลย
นั่งหาข้อมูลอยู่ว่าจะไปทำกับหมอไหนดีค่ะ
aplus ก็ดีนะครับ หน้าใหม่ แต่ผลงานดี ลองปรึกษาดูก่อนได้
แนะนำให้หาข้อมูลเยอะๆนะครับ เอาให้เจอแบบที่ใช่สำหรับเรา
www.aplus-clinic.com
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 08:44:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุรหมอเฉลิมแนะนำลูกศิลษ์คุรหมอ ชื่ออะไรจำไม่ได้  ฝึกงานกับคุณหมอมา2ปี
ราคา15000 คุณหมอรับประกันสวยชัวร์ไม่ต้องด้วย  แต่ก็คิดว่าไม่ทำดีกว่า
ยังเลือกที่ไม่ได้เล๊ย  ขอบคุณพี่ข้างบนน่ะค่ะ
หมอพีระก็ดีค่ะ  เท่าที่ดูตามกระทู้มายังไม่เคยเจอปัญหาเลย ได้ข่าวว่าทำสวยและเนี๊ยบด้วย  ตอนแรกเราก็กะว่าจะไปทำกะหมอพีระอยู่หรอกแต่พอโทไปสอบถามคิว เค้าบอกว่าประมาณมิถุนา (ขนาดเราโทรตอนต้นมีนานะเนี่ย)  อะไรจะยาวขนาดนั้น รอไม่ไหวค่ะ....สุดท้ายเลยตัดสินใจจองคิวทำจมูกกะคุณหมอภูศิษฐ์  ได้คิวทำสิ้นเดือนนนี้ค่ะ  ส่วนเหตุผลที่เลือกหมอภูก้อเพราะ
1.คลีนิกหมออยุแถวพาต้า ปิ่นเกล้า ไม่ค่อยไกลบ้าน
2.เท่าที่ดูๆรีวิวมา หมอแกชอบทำโด่งๆ
3.ยังไม่เคยพบปัญหาเกี่ยวกะหมอนะ (หรือมีแต่เราไม่รู้ก็ไม่แน่ใจ)
4.ราคากำลังดี ไม่ถูกไม่แพง 7900  9900  12000   แถมเป็นซีลี่ของเมกาด้วย

แต่ทั้งหมดที่บอกไปเป็นความเห็นส่วนตัวของเราล้วนๆนะ รับฟังได้แต่อย่าเชื่อให้มากละกันจ๊ะ  ^ ^~
สวัสดีค่ะ พี่ว่าถ้าน้องจะทำก็ทำดี ๆ ไปเลย จะได้ไม่ต้องมามีปัญหาตามมาทีหลังเหมือนกันพี่ ลงทุนซักหน่อยแต่ถ้าคุ้มค่าก็ ok นะ ลองโทรไปสอบถามหมอชาลีห้วยขวางที่เบอร์ 0837132089 ดูซิค่ะ ให้คำปรึกษาดีมากเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 10:04:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนค่ะ  หมอชาลี50000up  ค่ะ
โทรไปเมโกะ 40000อ่ะค่ะ ลมจับ
หมอศิริพรชัย ก่อนหน้าจะมีปัญหา ซิริโคนไม่แน่น เสริมดันเนื้อเกินไปเป็นประเด็นอยู่พักนึงครับ
ตอนนี้ได้ยินว่าปรับเทคนิคแล้ว ส่วนตัวมีคนสนิท ทำกับหมอคนนี้ ทุกวันนี้ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
โด่ง เนียน สวย

หมอคม สไตล์จะเน้นธรรมชาติครับ จมูกโด่งขึ้น แต่ดูไม่ค่อยออกว่าทำมา เสริมซิริโคนแบบเดียว ไม่มีขา
สไตล์คล้ายๆกัน แตกต่างกันที่ พื้นฐานเดิมของจมูกแต่ละคนครับ

หมอพีระ สไตล์จะเน้นธรรมชาติ คล้ายๆหมอคมครับ ค่อยข้างตามใจคนไข้นิดหน่อยครับ

หมอบุญถิ่น เสริมราคาถูก แต่ได้มาตรฐาน หมอเน้นเอาที่ปริมาณ แต่ปลอดภัย เพราะคุณหมอจะย้ำเสมอว่า
ถ้าคุณเลือกโด่งๆ จะทะลุได้ ซึ่งคุณหมอเสริมเพิ่มความโด่งจากจมูกเดิมอย่างเดียว ไม่สามารถเลือกทรงได้
จมูกเดิมเป็นแบบไหน ก็โด่งขึ้นมาแค่นั้นครับ

หมอชาลี ไม่ทราบครับ
ตัวเราทำที่ชาลีคลีนิคค่ะ เหตุผลเพราะ  1.ซิลิโคนหมอไม่มีวันทะลุตลอดชีพ
                                                        2.ถ้ามีปัญหารับผิดชอบฟรี ทันทีทันใด
                                                        3.เสียเงินครั้งเดียว ไม่มีเสียจุกจิก ค่ายา ค่าเบ็ดเตล็ด
                                                        4.เห็นรีวิวเคสอื่นๆ แล้ว เป็นธรรมชาติ ดูเนียนดี หรือเลือกแบบที่ต้องการได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้