ดู: 38296|ตอบกลับ: 248

[เสริมจมูก] อัพ นอ 7/4/54 สยามคลีนิค จักหนักๆๆเต็มที่มากๆ

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อวานคัพกับการใส่ นอ ชิ้นแรกของผมตามที่หมอนัด  จะบอกว่าไมไ่ด้น่ากลัวอย่างที่คิดเยย  เพราะหลงอ่านรีวิวคนอื่นนะ  เจบบ้างเสียวบ้าง  แต่ของผมนะ โอเคตอนฉีดยานี่ยอมรับว่าเจบนะ แต่ทนได้ เราความอดทนสูง  แต่ของผมยัดยาเยอะหน่กอยเพราะหมอเค้าแต่งปลายให้นิดหน่อยด้วย  หมอถามว่าผมอยากได้อารมใหน ผมเอารูปของ ไมค์พิรัชไปให้เยยคัพ  คุรหมมอเยยทักว่ามานเหมือนท่องซุงเยยนะ  คุณรับไม่ได้แน่  ผมก้อโอเคไม่ซีเรียสนะ  ก้อเยยเอารูป ลีมินโฮไปให้  หมอเยยถามต่อว่าของคนนี้คุณชอบไม้ ผมบอกว่าผมชอบปลายจมูกแต่สันจมูกผมอยากได้สูงกว่าเค้าอีก  ห้าๆๆๆ  ผมชอบเว่อร์ๆๆงะ  หมอบอกโอเค  90 เปอเซนนะ  ผมไม่ซีนะ เพราะผมทามใจละไม่แป๊ะหมดหรอก  ขอใกล้เคียงพอ  ตอนขึ้นเขียงคัพ  หมอเอารูปลีมินโฮ  มาแป๊ะที่หัวเตียง  ผมหันไปมอง  มินโฮ  ช่วยผมด้วยนะ ห้าๆๆ  หมอถามย้ำ คุรจะเอาให้คนอื่นเหนว่าคุณทามจมูกกันเยยใช่ไม้   ผมบอก คัพ  ชอบแบบเฟคๆๆๆ  หลังจากลงยาชาเสจ ผมไม่รู้หรอกนะเค้าเริ่มทามราย  เดาๆเอานะ เค้าคงกรีดที่ปลายจมูก  รู้สึกได้ว่าอารายอุ่นๆไหลออกมา เดาเยยว่าเลือด เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  พระเจ้า ผู้ช่วยอีกคนเปลี่ยนผ้าก๊อตเยอะมาก  (ผมแอบหรี่ตามองนิดๆๆๆ)  ทีนี่คุณหมอก้อเอาอารายอีกก้อไม่รู้อัดๆเข้าไปกึ๊กๆๆๆทะลวงไปลึกมาก  รุ้สึกได้ถึงคิ้วเยยงะ  จนหมอต้องซับเหงื่องะ  ทะลวงกันพักใหญ่เยยทีเดียว  ผมก้อแอบหรี่ตามองตลอด  สนุกดีจัง ห้าๆๆๆ  ทีนี่หมอไปเอาสิลิโคนที่แหละที่ท่านเหลาตอนผมฉีดยา มายัด  คุณคัพ  ช๊อตเด็ดมาก  พี่ผู้ช่วยพยาบาลผู้ชายคัพ  กดหัวผมไว้ อีีกมือดันที่บ่าผม  ผู้ช่วยพยาบาลผู้หญิงอีกคน  เอามือกดบ่าผมและจับมือผมไว้  คุณหมอคัพ  เขย่งปลายเมท้าสูงขึ้นเอาอารายไม่รู้อัดมาที่จมูกผม  พระเจ้าช่วย  อัพมาหลายทีมาก อึดๆๆๆ เขย่งเท้าเยยงะ ผมรู้สึกได้ว่าหมอยืดตัวขึ้น  หัวผมโดนกดจนเตียงเลื่อนนิดนุงงะ  ผมรู้เยยว่าตึงมากๆๆแล้วหมอก้อตัดๆๆอารายไม่รู้ทีนี่ท่านก้อดึงออกไปเหลาใหม่  กร๊อกๆๆเสียงเหลาสิลิโคนมานช่างประทับใจข้างหูผมดีแท้  รอบสองคัพ  หมอเอาเหล็อกอารายไม่รู้สอดเข้ามายกจมูกโสงมาก จนผมเหนว่าเนื้อจมูกชร้านนนนนนนนน ป๊าดดดดดดดดดดดด  แกเริ่มทะลวงกึ๊กๆๆอีก  หมอบอกว่าขอสูงอีกนิด  แล้วก้อวางสิลิโคนอีกที รอบนี้ไม้ต้องออกแรงมากแล้วคุณหมอก้อตัดๆๆๆแต่งๆอารายของเค้า  เดาว่าตัดเนื้อที่ปลายผมออกไปเยอะมากๆๆตัดทิ้งๆๆเยยงะ  ผมเยยบอกหมอว่าเดี่ยวผมขอดูนะ อย่าเพิ่งทิ้ง  ผู้ช่วยพญาบาลคัพกดๆบีบๆที่จมูกผมรู้เยยว่าเหมือนมีลมข้างในมานดังกรอ๊กแกร๊กๆๆไล่ลมอก ห้าๆๆ  ชอบจัง  หมอตัดเนื้ออยู่นานมากจนท่านเริ่มเยบท่านถามว่าเจ็บไม้ ผมว่าผมเฉยๆมากๆๆๆๆท่านเยบเยอะเยยทีเดียวรู้เยยว่าเย็บพรุนยางจะจักเยบผ้าเยยงะ  ผู้ช่ายเริ่มเชดหน้าผมต่างๆนาๆๆแล้วฉีดยาที่ก้น  แล้วเอากระจกให้ดู  ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดด  นี่สันผมหรรา  ทามมานอลังการขนาดนี้  หมอถามถ้าเต็มสิบให้เท่าไหร่พอใจไม้ ผมบอกว่าถ้าสามเดือนหลังจากนี้มานแบบนี้ หรือยุบนิดนุงผมให้เต็มเยยคัพ ผมชอบเว่อร์มากๆ  หมอบอกเคสคุณหนักมาหทามผมเหงื่อตกเยยเพราะคุรเอาเว่อร์เอาสูง  หมอเลาะเนื้อที่กระดูกเยอะมาก  แต่ยางไม่สุดเนื้อนะ  เพราะเนื้อคุรเยอะ   ห้าๆๆ  ตอนนี้ก้อรอลุ้นกันคัพว่าหลังจากนี้จะเปนไงกรานบ้างละ
แบบที่แปะที่เตียงคัพ
ออกจากห้องผ่ากรานเยยทีเดียว
6ชมหลังทานเอมเค แล้วกินยานอน
เช้าวันแรกเยยละ

แสดงความคิดเห็น

โทษทีนะคัพ  โพสต์ 2011-5-14 22:03
เห็นด้วยคะ ไทยแปลไทย อ่านแล้วเวียนหัวมากเลย สงสารภาษาไทย เราคะ  โพสต์ 2011-5-14 21:51
หายบวมเร็วๆนะครับ หายภาษาไทยวิบัติด้วยจะปลื้มมากครับ  โพสต์ 2011-4-11 22:33
ทุกอย่างโอเคหมดเลยครับแต่ที่ไม่ชอบอย่างเดียวคือภาษาไทยวิบัติ  โพสต์ 2011-4-11 22:31

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2011-4-8 12:44:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งสมใจแน่เลย .... หมอไม่แปะเฝือกอ่อนมาให้หรอคะ??

เย็บสองข้างเลย ของเราผ่าข้างเดียว ง่า
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 12:46:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ amjayy ตั้งกระทู้

เค้าแต่งปลายให้นิดหน่อยด้วยคัพ

ปลายเรียวลงเยอะเรยเนาะ สมใจแน่ๆ อิอิ  โพสต์ 2011-4-8 12:55
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 13:07:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

เดี่ยวรอ สามเดือนคัพ  ไฟติ้ง
โพสต์ 2011-4-8 13:12:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเอาใจช่วยสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 13:15:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ ืnio ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากคัพศิษยืหมออรรถพร  ตอนนี้ศิษย์สยามคลีนิคโอเคมากคัพ อยู่ที่ทามงานเยยละ ไม่ป่วยไม่เจบรายเยยแค่ติงๆและบวมเท่านั้นแหละคัพ

ทนโดนเพื่อนแซวซักอาทิตนะคับพอเข้าที่มันอิจฉาเราเองอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-4-8 13:20
โพสต์ 2011-4-8 13:17:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช้เวลาทำนานไหมค่ะ เนี๊ย อิ อิ ^^"
โพสต์ 2011-4-8 13:20:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาให้กำลังใจค๊า  ขอให้สวยๆเหมือนในแบบเลยนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 13:21:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ LOOKKAT ตั้งกระทู้

45นาทีคัพ ตอนถลุงเนื้อนี่แหละนานมาก เพราะผมเอาสูงมากๆด้วยมั่งหมอเหงื่อตกเยย กร๊ากกกกกกกกกกกกก
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 13:24:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ sarawat ตั้งกระทู้

เผลอๆมานจะโด่งกว่าในแบบอีก  เพราะผมไปบอกหมอว่าเอาให้สูงกว่ามินโฮนะคัพ ห้าๆๆ
แบนรูปโปรไฟล์
โพสต์ 2011-4-8 13:41:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 13:44:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ dreamjung ตั้งกระทู้

หมอถามว่าของมินโฮนี่คุณพอใจไม้ ผมบอกว่าผมชอบปลายของเค้านะ แต่ไม่ชอบสันผมอยากได้สันสูงๆยาวๆแป๊ะๆ  แลดูว่าจะได้แป๊ะกว่ามินโฮนะ  ส่วนปลายหมอแต่งให้คัพ เพราะผมเนื้อจมูกเยอะมากๆตัดทิ้งเพียบเยย  ก้อต้องไปตัดคัพ  ที่นี่เค้าไม่ใช้ไหมละลายงะ

อยากเห็นรูปก่อนทำค่ะ ที่เนื้อจมุกเยอะๆ จะได้เป็นอีกทางเลือกแต่งปลาย  โพสต์ 2011-4-8 13:52
โพสต์ 2011-4-8 13:49:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จัดหนักจริง หนักจังค่ะ ขอคารวะหนึ่งจอก  คิวยาวไหมคะ
โพสต์ 2011-4-8 13:49:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สู้ๆ รักษาแผลดีดีกินยาตามหมอสั่ง จะรอดูมินโฮ โฮะๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 13:53:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ snack ตั้งกระทู้

ว่าจะเอาน้ำอุ่นจุ่ฒคัดเตอบัดเชดคราบเลือกที่แห้งๆในรูจมูกละ  ไม่ถึงกะมินโฮหรอกคัพ  แต่ว่าไปผมไม่ค่อยเหนใครที่เอาแบบมินโฮไปทามจมูกนะส่วนใหญ่จะเป็น นิชคุณ  ลีจุนกิ  คิมบอม  สะเยอะ ผมก้อมาแปลกคน ห้าๆๆ
โพสต์ 2011-4-8 13:57:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

เราก็เอามินโฮ ไปเหมือนกัน 5 55 แต่ตอนแรกทำโด่งๆ ไปๆมาๆ มันโด่งไปเลยไปลดลงมานิดนึง แต่ว่าไม่รู้ว่าจะเหมือนหรือเปล่า
โพสต์ 2011-4-8 14:01:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บวมสะใจดีคะ แต่ทรงสวยมากๆ
หล่อไวๆยุบบวมเร็วๆนะคะ
สู้ๆๆ 3 เดือนหล่อแน่ๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 14:02:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ Bunny-chingalin ตั้งกระทู้

คิวไม่เท่าไหร่คัพ วันสองวันก้อได้นะคัพ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 14:03:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ snack ตั้งกระทู้

ไม่แปะ แต่ขอใกล้เคียงก้อพอใจละคัพ  เพิ่งดูตัวเองในกระจกตอนนี้เริ่มเปนจ้ำๆที่เปลือกตาละ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 14:05:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ mai_kanyapat ตั้งกระทู้

ตอนนี้เริ่มบวมเปนระยะคัพมาทามงานด้วยดีนะเอาผ้าปิด ห้าๆๆๆๆ  ขอพวานา สับดานี้ให้ลงบ้างก้อดีคัพ  อดทน ไฟร์ติ้ง ขอบคุณมากๆๆ
โพสต์ 2011-4-8 18:28:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรุปก่อนทำมะคะ   แต่งปลายยังไง     
ทำมาเท่าไหรคะ  สวยจัง    คลีนิกอยุ่แถวไหนคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 19:07:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ cartoonjung ตั้งกระทู้

รุปดิสเพลเยยคัพก่อนทำ  เค้าตัดเนื้อทิ้งงะคัพเพราะเนื้อจมูกมานเยอะมากตัดทิ้งแล้วเยบใหม่หมด  หมดไป 9000คัพ คุณหมอใจดีมาก ทามไปร้องเพลงไป  ห้าๆๆๆอารมณ์ดีเชียว  หมอเค้าก้อบอกตรงๆว่าได้ไม่เต็มร้อยนะ แต่จะเอาให้ใกล้เคียงที่สุดผมก้อโอเคไม่ซีผมขอแค่สันเว่อร์โด่งๆมากๆสุดเนื้อแค่นี้ก้อพอคัพ  อยู่ เพชรบุรีซอย 7คัพ

ติดใจคุณหมอเน้อะอารมณ์ดีพาคนไข้ไม่เกร็งมากชอบ....  โพสต์ 2011-4-9 03:14
โพสต์ 2011-4-8 20:06:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีแบบวางยาสลบมั้ยอ่ะ แล้วราคาทั้งหมดเท่าไหร่คับ เจ็บมากมั้ย
โพสต์ 2011-4-8 20:07:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีแบบวางยาสลบมั้ยอ่ะ แล้วราคาทั้งหมดเท่าไหร่คับ เจ็บมากมั้ย
โพสต์ 2011-4-8 20:12:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายไวๆนะค่ะ..สู้ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้