ดู: 2418|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้จมูกค่ะว่าจะแก้กับคุณหมอกีรชาติหรือหมอกิตติชัยดีเพราะปลายจมูกเราบาน

[คัดลอกลิงก์]
มีรูปมั๊ยค่ะ
ดูจากดิสเพล เราว่าก้อโอเคน่ะค่ะ สวยดีค่ะ
หมอกรีมือหนักนะ
หมอ กิตติชัยค่ะ น่าจะดีนะ
หมอไหนดีๆ เรากะลังตัดสินใจ  เหมือนกัน  รังเรๆๆ  
หมอกิตติชัยค่ะ เราไปทำมาแล้ว รอยุบอยู่ เราว่าหมอปราณีตดีนะ ไม่รีบ เหมือนหมอกรีชาติ
หมอกรีชาตืทำแบบรีบๆๆ อ่ะ ไม่ดี

เชียร์ หมอ กิตติชัยค่ะ สุ้ๆๆๆนะ
หมอศรัณย์ค่ะ อีกทางเลือกเราก้อจะไปทำเหมือนกัน
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 15:16:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ เราได้คิวหมอศรัญย์วันที่ 1ธ.ค. นี้ค่ะ แอบกัวนิดๆ เพราะต้องฉีดยาชา ที่จมูก
ต้นฉบับโพสต์โดย auza เมื่อ 2011-11-14 18:08
หมอกิตติชัยค่ะ เราไปทำมาแล้ว รอยุบอยู่ เราว่าหมอปรา ...

เราก็ทำหมอกิติชัย  เราเข้าไปหนึ่งทุ่ม  ออกมา สองทุ่ม  ใช้เวลา 1 ชม.เต็ม

แสดงความคิดเห็น

ออกมาสวยแน่ๆๆค่ะ เอาใจช่วยอยุนะคะ  โพสต์ 2011-12-9 19:32
ทำกับหมอกิตติชัยอะค่ะ ออกมาแล้วเจ๋งมาก อยากได้ปลายจมูกหยดน้ำหมอจัดให้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้