ดู: 2196|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้จมูกค่ะ ควรทำทรงใหน หมออะไร ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากแก้ค่ะรู้สึกไม่มั้นใจเวลาถ่ายรูป

47017660.jpg (183.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เบี้ยวหรือคะ ..ดูไม่ค่อยชัดเท่าไรค่ะ แต่ความโด่งก็โอเคแล้วนะ
ไม่พอใจตรงหนัยเหรอคะ เบี้ยว หรือ ทรงไม่สวย ตอนนี้แพลก้อจะแก้เหมือนกันอะคะ

ดูคุณหมอชลทิศไว้
เราไำปเจอหน้าวิธีการเลือกทรงจมูกอะ เข้าไปดูได้้นะ
http://www.drratchayothinclinic.com/?ContentID=ContentID-110221121727999
ดูเอียงเล็กน้อย โค้งเล็กน้อย เนื่องจากซิลิโคน ยาวไป
ลองปรึกาที่ aplus clinic ซิครับ คุณหมอให้ข้อมูลเยอะมากเลยครับ เห็นเพื่อนบอก
คือจริงๆมันก็ไม่ได้น่าเกลียดอะไรเลยนะคะ แม้ว่าจะดูเอียงนิดเดียวก็ตาม แต่เข้าใจว่าคุณ จขกท ก็อยากให้ดูดีขึ้นเพื่อความมั่นใจด้วย
แนะนำให้ดูฝีมือหมอแต่ละท่านคะ ดูว่าชอบรูปทรงแบบไหน หมอแต่ละท่านก็ถนัดรูปทรงต่างกัน ใจเย็นๆค่อยๆดูนะคะ
เอียงนิดนึง ถ้าอยากแก้ให้ตรงก้อทำเลยค่ะ
เราก็เอียงเหมือนกันเลย ทรงเดียวกันเลย
หาข้อมูลเยอะๆนะคะก่อนแก้
ก็มีดั้งอยู่แล้วแต่อาจจะเบี้ยวไปนิดหน่อย แต่แนะนำให้แก้นะคะก่อนที่จะเบี้ยวมากไปกว่านี้ อิอิ
เป็นกำลังใจให้อีกแรง...สู้ๆนะ อิอิ ขอให้สวยๆ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 08:39:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนนะคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 08:42:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่เราไม่รู้ว่าควรแก้กับหมอใหน และทรงใหนดี ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้