ดู: 8047|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แก้ตามาแล้วคับกับหมอหลุยส์

[คัดลอกลิงก์]
สืบเนื่องจากกระทู้เก่า ทำตามาแล้วตาไม่เท่า เมื่อวานได้ไปปรึกษาหมอหลุยส์ ก็ได้ตัดสินใจทำเลยคับ หมอพูดตรงๆปากไม่หวานนะคับ แต่ก็ดีพูดแบบกลางๆ ไม่ได้เวอร์ ตกลงแก้ตาข้างซ้ายข้างเดียวให้สูงขึ้นคับ

รูปหลังทำ 1 วันนะคับ

ตอนนี้ก็ยังดูบวมๆอยู่ แต่คุณหมอบอกว่าแต่จะยุบลงมาอีกหน่อย ก็น่าจะเท่ากันดีคับ

เดี๋ยวก็สวยค่ะ   แล้วครั้งแรกก่อนมาแก้ทำกับคุณหมออะไรเหรอคะ

แสดงความคิดเห็น

ทำกับหมอชลทิศคับ35,000 แก้มาสองครั้งแล้ว ครั้งนี้เลยเปลี่ยนหมอเลย  โพสต์ 2011-4-7 10:58
โห ดูธรรมชาติมากเลยคะ เปนกำลังใจให้นะคะ
หนหลังนี่ชั้นตาเท่ากันแล้วนะคะ แค่ว่ายังบวมอยู่เลยเหมือนใหญ่กว่าอีกข้างซะงั้น
เราไปทำตา 2 ชั้นที่คลีนิกเอ-พลัส มาสวยและเนียนมากเราอยากให้เพื่อนๆๆลองไปทำที่นี้ดูน๊ะ เห็นคุณหมอเค้าเย็บแบบเกาหลีให้ ใช้เวลาพักฟื้นแค่อาทิตย์เดียวเองเราก็ไปเที่ยวต่อได้ล่ะเราทำกะคุณหมอแอน
แนะนำฉีดโบท๊อกปรับรูปหน้าจะหล่อขึ้นนะครับ:)
หมอทำเนียนค่ะ ธรรมชาติ ^^
ตาสวยขึ้นคะ หมอชลทิศทำตาไม่เท่ากันเหรอคะ เกิดจากอะไรคะ ราคาที่ทำกับหมอชลทิศเท่าไหร่ และหมอหลุยส์เท่าไหร่คะ
แฮ่ๆๆสนใจเรื่องตามากคะ อยากทำ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 22:04:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mai_kanyapat ตั้งกระทู้

หมอชลทิศ35,000 ทำแล้วหลุดอ่ะ หมอแก้ให้ฟรีนะ แต่ก็หลุดข้างเดียวอีก หมอหลุยส์14,000 ครั้งนี้คงไม่หลุดคับ เย็บ3จุด
ตอบกระทู้ anakorn ตั้งกระทู้

ไม่ได้กรีดเหรอคะ แล้วก่อนทำตาเป็น2ชั้นอยู่แล้วหรือชั้นเดียวคะ พอดีใหม่มีตา2ชั้นอยู่แล้วคะ แต่อยากทำให้มันเห็นชั้นชัดๆอะคะ
เห็นรีวิวบอกว่าหมอชลทิศทำสวย พอเจอเคสเจ้าของกระทู็แล้วเครียดเลย แฮ่ๆๆๆ
ตัดินใจหมอชลทิศไป90เปอร์เซ็นแล้วนะคะพอเจอเจ้าของกระทู็ใหม่ต้องดูรีวิวและหาข้อมูลหมออื่นๆเพิ่มแล้วละคะ สู้ๆนะคะ

ไม่อยากกรีดกลัวเสียแล้วแก้ยากอ่ะอยากเย็บแบบเปิดทางหางตาหัวตามีแล้ว  โพสต์ 2011-4-18 02:55
คุณหมอวรณฐสวยมากเย็บสามจุดธรรมชาติเนียนดีจะลองโทรไปดูค่ะ  โพสต์ 2011-4-18 02:54
แวะมาสมทบด้วยช่วยกัน อยากทำตาเหมือนกันค่ะเห็นรีวิวคนที่ทำมาจาก  โพสต์ 2011-4-18 02:53
ใช่ไหมคะ เฮ้อ ใหม่เริ่มลังเลเหมือนกันคะ ทำไงดีน่า????  โพสต์ 2011-4-13 21:59
ตอนนี้เราก็สนใจหมอ หลุยส์เหมือนกัน สับสนอยู่ 2หมอนี้  โพสต์ 2011-4-13 05:58
เคยเข้าไปดูที่กระทู้เก่าค่ะ แก้แล้วคราวนี้ก็ขออย่าให้มีปัญหาอีกเลยนะ ขอให้หายเร็วๆค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 11:26:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mai_kanyapat ตั้งกระทู้

แต่เดิมก็ตาสองชั้นนะคับ แต่มันหลบใน เหลือชั้นนิดเดียว ที่บ้านทำกับหมอชลทิศ 3 คน คือแม่และพี่สาว ของพี่สาวทำออกมาสวย แต่ของผมกับของแม่ทำเอามาไม่ค่อยสวยอ่ะ

อ่อยเครียดเลยคะ แล้วใหม่จะไปทำกับหมอไหนดีเนี้ย กลัวไปทุกสิ่งเลยคะ  โพสต์ 2011-4-9 23:47
แก้ครั้งนี้ขอให้เท่ากันนะคะ ของพี่สาวสวยไหมคะ ขนตาวงอนดีด้วยหรือเปล่าคะ อยากดูด้วยอะคะ เซนเซอร์ทั้งหน้าก็ได้ค่ะหากพี่สาวไม่อยากให้เห็นหน้าเหลือแค่ตาก็ได้ค่ะ

อีกเสียงนึงค่ะ อยากเห็นรูปตาของพี่สาวด้วยค๊า  โพสต์ 2011-4-14 12:55
ขอให้ยุบแล้วชั้นตาเท่ากันน่ะค่ะ
ตอนนี้ก้อเก็บข้อมุลหลายๆ หมอ สนใจจะทำตาเหมื่อนกันค่ะ

ษาเองก็กำลังศึกษาเรื่องทำตาอยู่เหมือนกัน ก็เหมือนกับคุณใหม่เลยค่ะ
ให้คะแนนคุณหมอชลธิศเลย90%อีก10%ที่เหลือก็ความกล้าเท่านั้น
แต่ก็แอบเครียดมากเหมือนกัน ตาของษาข้างนึงชั้นเดียว อีกข้างนึง2ชั้นบางๆด้วยอ่ะคะ
กลัวทำแล้วตาจะไม่เท่ากันอีก

ใช่ไหมคะ เครียดแล้วเนี้ย อุตส่าตั้งความหวังไว้ที่หมอชลทิศแล้วน่า  โพสต์ 2011-4-14 23:28
ไม่ทราบว่ามีรูปก่อนทำตากับคุณหมอชลธิศรึเปล่าคะ
อยากเห็นตอนก่อนทำอ่ะคะว่าเปลี่ยนแปลงมากน้อยแค่ไหน

ปล.แก้มาแล้วตาหวานมากๆค่ะ
คอเดียวกันมาอีกคนค้าบบบ หาที่ทำตาแบบเย็บอยู่เหมือนกัน ไม่อยากกรีดเพราะกลัวว่าทำออกมาไม่สวยจะแก้ยากกลัวตาหลับไม่สนิท อีกอย่างชั้นตามีอยู่แล้วแต่หลบในนินึงเลยอยากเย็บให้ดูชั้นชัดขึ้น ทำแล้วไม่บวมดีด้วย คิดว่าแบบนี้เหมาะกับตัวเองมากกว่ากรีด ชอบเป็นการส่วนตัวอีกตะหาก ^^ บังเอิญไปเจอรีวิวทำตาของใครไม่รู้ แหะๆๆ จำไม่ได้แล้ว เค้าทำแบบเย็บสามจุดเนียนมากสวยเป็นธรรมชาติเป๊ะๆเลย ทำกับคุณหมอวรณฐ อนุรักษ์ ร.พ. เพชรเวท น่าจะเป็นทางเลือกอีกหมอนึงที่ทำฝีมือดีราคาโอเคป่าวอันนี้ไม่รุจริงๆ คงต้องลองโทรไปถามแล้วหล่ะ 0818214799 แอบจดไว้ตอนอ่านรีวิวเค้ามา ใครสนใจทำโร่ด
ติดตามมาตั้งแต่กระทู้อันเก่าแล้วครับ ตอนนี้คุณ จ ข ท ตาเป็นอย่างงัยบ้างครับตกลงมาอีกหรือปล่าวครับ
ทำกับหมอผู้หญิงหรือหมอผู้ชายครับแล้วไม่ได้เสียค่าแก้เพิ่งเหรอครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้