ดู: 1677|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จิตตกค่ะ...จะขึ้นเขียงแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด sakuyah เมื่อ 2009-9-19 23:12

หมอนัดโรสวันที่ 17 เดือนหน้าน่ะค่ะ
กลัวเจ็บ กลัวติดเชื้อ นอยด์ตลอดเวลา
แล้วอีกอย่างก็อยากจะรู้ว่าหลังเสริมจมูกแล้ว
มันจะใหญ่ขึ้นหรือเปล่าเพราะว่าโรสเป็นคนที่มีเนื้อจมูกตรงปลายเยอะน่ะค่ะ
พี่ๆ ช่วยตอบทีนะคะ ^^

นี่น่ะค่ะ จมูกเป็นแบบนี้

ส่วนอันนี้ ด้านข้าง

รูปขึ้นมั้ยคะเนี่ย ^^
คำว่า  เสริม  มันก้อหมายความว่า  เพิ่ม  เติม ทำให้มันใหญ่ ค่ะ

เพียงแต่คุยกะหมอให้เคลียร์ว่าต้องการแบบไหนอ่ะค่ะ   ยังไงทำมาแล้วเอาภาพมาชมด้วยนะคะ
หาข้อมูลเหมือนกันค่ะ    เป็นกำลังใจนะคะ
เสริมแล้วต้องโด่งขึ้นแน่นอน ถ้าตัดปีกด้วยก็ทำให้ปลายโด่งเรียวสวยได้อีก เลือกแบบปลายสวยๆนะ
ไม่ต้องคิดมากหรอก คิดว่ารอวันสวยเป็นพอ เอาใจช่วยนะ
เราก็จะทำวันจันทร์นี้แล้วนะคะอิอิตื่นเต้นเมหือกันแต่ไม่กลัวหมอทำไม่สวยนะเราต้องมั่นใจว่าสวยยังไงก็จะออกมาสวยคะเชื่อเถอะ
สงสัยโรสจะจิตตกจริง ๆ  ตั้งสองกระทู้แน่ะ  อิอิ

คืนนี้จะหลับมั้ยเนี่ยยยยยย  ท่องไว้  เราต้องสวย ๆ ๆ ๆ ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้