ดู: 3749|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกไบโอมาแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
แก้มาแล้วสดๆร้อนๆ กันหมอโกวิทย์(สงขลา) ในที่สุดก็กำจัดซิลิโคลเหลวออกไปจากชีวิตได้ซักที หลังที่ต้องทนอยู่กับมันมาหลายปี

ส่วนรูปข้างร่างถ่ายมาหลัง2 ช.ม.ที่แล้วเองมาupรูปให้เพื่อนๆดูกันค๊ะ เอ้...  ว่าแต่ไม่ค่อยบวมเท่าไหล่ แต่เลือดออกตลอดเลย คอมเม้นกันหน่อยน๊อ

มาดูกัน

อันนี้แถมค๊ะเลือดทั้งนั้นเลย เลือดออกมาจากแผลที่เป็นลอยเย็บอ่ะมันจะหยุดเมื่อไหล่เนี้ย มากไปแล้วน๊ะ ฮ้าๆ ๆ
.
.
v

หายไวๆน่ะคร้าา

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค๊ะ  โพสต์ 2011-4-4 14:22
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 14:23:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าตาจมูกบวมมากเลยค๊ะจากวันแรกทำไงยังดีแงๆ ส่องกระจกแล้วกลัวตัวเอง
เดียวก็สวยแล้ว

แสดงความคิดเห็น

อิอิ สาธุค๊ะ  โพสต์ 2011-4-4 18:48
อิอิ สาธุค๊ะ  โพสต์ 2011-4-4 18:47
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 18:49:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
O.M.G ตอนนี้หน้าเหมือนอวตาลมาก 5555+ ตกใจเลย เอาหมอผีไล่อวตาลออกไปที มันมาสิที่หน้านู๋ นู๋กลัว ฮ้าๆๆๆ
รูปไม่ค่อยชัดเลยอ่ะค่ะ
อยากทำเหมือนกัน เครียดมาก และก็กลัวมากๆๆๆๆๆ ด้วยคะ ดีใจด้วยนะคะที่กำจัดออกไปแล้ว เรากำลังเลือกหมออยู่ เครียดมากๆๆๆๆๆคะ
หวัดดีค่ะจมูกเป็นงัยบ้างคะดีขึ้นไหม ติดตามอยุ่ค่ะ รีวิวให้ดูด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้