ดู: 4896|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กำลังจะทำจมูกกับหมอภูศิษฐ์ ได้คิว 12 พ.ค.นี้ใครเป็นศิษฐ์หมอภูช่วยแนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำจมูกกับหมอภูขอดูรูปผลงานหมอบ้างนะคะ
เราทำวานที่ 9 พ.ค. อะ ห้าาาๆๆทำตา ไม่ได้ช่วยเจ้าของกระทู้เลยย ยางไง สู้ๆๆนะ หมอทำออกมาสวยแน่นอน
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=22243
ของสองทำจมูกกะหมอภูมาค่ะ แต่ของสองมีปัญหานิดหน่อย(แจ็คพอตหมอทุกท่านย่อมมีเคสหลุดค่ะ )แต่ไม่อะไรมากมายค่ะ
ส่วนใหญ่คุณหมอทำสวยและก็ไม่มีปัญหาอะไร ค่ะ แต่สองเป็นส่วนน้อย ที่มีปัญหาเล็กๆ แต่ปรึกษาคุณหมอแล้วคุณหมอดูแลให้ฟรีจ้าแล้วก็
เห็นหลายๆคนในนี้ทำออกมาสวยทุกคนค่ะ ของสองความจริงทรงจมูกที่คุณหมอทำออกมาให้สวยมากค่ะ  คือสองมีแบบไปให้ แล้วคุณหมอก็ดูว่าเข้ากะเราป่าวแล้วก็ทำให้ สองว่าด้านข้างเหมือนแบบเปี้ยบเลยอะ ไงลอง เข้าไปดูได้นะคะ ตามลิ้งข้างบนนี้ค่ะ
เราก้อทำมาเกือบเดือนแล้วจ้าาา

แต่จมูกยังไม่เข้าที่ ปลายยังบวมๆ อยู่หน่อยนึง

หมอภู ทำให้แบบว่าธรรมชาติมากกกกกก

แต่ส่วนตัวก้อชอบนะ ไม่เว่อร์ มีแต่คนทักว่าหมอเก่งอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

จ้าาาา ^^  โพสต์ 2011-4-9 16:42
สวยค่ะ ขอให้เราทำออกมาสวยแบบนี้บ้างน๊า ตื่นเต้นจังเลยอ่ะ  โพสต์ 2011-4-9 00:01
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 23:45:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ myburin ตั้งกระทู้

ขอบคุณจ้า สู้ๆสวยๆเหมือนกันนะ แล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ ^ ^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 00:00:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย moshimussha เมื่อ 2011-4-4 02:22
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=22243
ของสองทำจมูกกะหมอภูม ...

ขอบคุณน๊า เราเคยอ่านกระทู้สองแล้วจมูกก็ออกมาสวยมากนะคะ แค่อาจมีปัญหานิดหน่อยคงมีบ้างเป็นเรื่องปกติแหละค่ะ เราไปคุยกับคุณหมอมา 2 รอบแล้ว ชอบมากๆคือเราสามารถสอบถามและเอารูปไปให้หมอช่วยวิเคราะห์ให้ฟังว่าจมูกเราสามารถทำแบบไหนได้บ้าง ราคาก็โอเค ไม่เหมือนบางที่เคยไปถามจะได้คุยกับคุณหมอก็ตอนที่จ่ายเงินไปแล้วจะทำแล้วเท่านั้น ก็เข้าใจว่าหมออาจจะเก่งแต่เรามั่นใจหมอภูเพราะอย่างน้อยก็ได้คุยได้ปรึกษาให้ความมั่นใจก่อน เลยตัดสินใจทำแม้ต้องรอเดือนกว่าก็ยอมค่ะ ^ ^ ไว้จะมาขอคำปรึกษาบ้างนะคะ

ทำแบบไหนหรอ ราคาเท่ารัยอ๊  โพสต์ 2011-4-18 23:23
ตอบกระทู้ loogfak ตั้งกระทู้

ได้เลยจ้า มาปรึกษาได้ตลอดเวลา สองก็ยังมั่นใจว่าหมอจะทำให้สองสวยได้ในที่สุด55+ เพราะทำให้แต่ละคนสวยมาก แล้วก้ไม่มีปัญหา สองคงเป็นแจ็คพ็อทมากกว่าอ่า เดี๋ยวประมาณหลังสงกรานสองจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอเรื่่องแก้อะค่ะ คงได้แก้ปลายเมษา เอาส่วนที่มีปัญหาออกไปก็จะได้จมูกที่เกาหลีสุดๆ (หมอทำให้ซะเหมือนแบบที่สองเอาไปให้หมอดูเลยอะค่ะ ถ้าไม่ติดเรื่องปัญหาเล็กๆน้อยๆไม่แก้หรอกค่ะ อิอิ)
กำลังจะตัดสินใจทำกับหมอภูเหมือนกันคะ อยากรู้ว่าทำที่รพ.ศรีวิชัย3 กับ ทำที่คลินิกหมอ ราคาต่างกันไหมคะ แล้วทำที่ไหนดีกว่ากัน ตอนนี้มีราคาเท่าไรบ้างอ่ะคะ เห็นทำมาสวยทุกคนเลย

ช่ายแว้วจ้า ซิลิโคนอเมริกาเกรดเอทั้ง 3 ราคาเลยจ้า  โพสต์ 2011-4-18 18:32
ราคาที่คลินิก มี 3 ราคาึค่ะ 7900 9000 12000 เรียงตามความนิ่มของซิลี่ จ้าาาา ^^  โพสต์ 2011-4-11 23:57
เราก็ได้คิวทำจมูกวันที่ 2 พ.ค.นี้  ไงก็สู้ๆนะ
จะมีดั้งกะเค้าแล้ว
เราได้วันที่19นี้แล้ว ตื่นเต้นมากกกกกกกก

ไม่แน่ใจอ่ะน่าจะถึงเดือนหน้าแล้วมั้งคะ  โพสต์ 2011-4-19 14:54
คิวนานไหมอ๊...ว่าจะไปเหมือนกัลอ๊า  โพสต์ 2011-4-18 23:22
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 18:37:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เซงเลยอ่ะ เราได้คิววันที่ 12 พ.ค.นี้ แต่เพิ่งรู้เมื่อวานว่าต้องไปสอบเข้าที่ทำงานใหม่ 13 พ.ค. ตอนเช้าอ่ะ  โทรไปขอเลื่อนหมอเป็นวันที่ 13 พ.ค.ก็ไม่ได้ มีคิวอีกทีเดือน มิ.ย. เลยอ่ะ รอไม่ไหวแล้วอุส่ารอมาตั้งเดือนกว่าแล้ว ถ้าทำตอน 18.00 น.วันที่ 12 แล้วเช้าวันที่ 13 ไปสอบจะไหวมั้ยอ่ะ กลัวมันจะปวดอ่ะแล้วทำข้อสอบไม่รู้เรื่อง ทำไงดีอ่ะ มันจะปวดมั้ยวันแรกช่วยบอกที แต่ไม่อยากรอแล้วอยากทำเลยอ่ะ T T
มันจะปวดหลังจากสองสามชั่วโมงที่ทำอะคับ  และหลังจากนั้นก็แล้วแต่สภาพทางร่างกายของแต่ละบุคคลว่าจะบวมมากบวมน้อย

ขอบคุณคร้า หวังวามันจะไม่ปวดมากนะคะ ^ ^  โพสต์ 2011-4-27 12:28
เราวันที่ 14อ่า กลัวมากเลย กลัวตอนชีดยา กะ กัวทรงไม่เป็นธรรมชาติอ่า แบบดูแล้วรู้เลยว่าทำมา เปนแท่งๆไรงี้

ส่วนเป็นไงต้องรอดูจ้า ของฟ้าเพิ่งทำกลับมามะกี๊เองอ่ะ  โพสต์ 2011-5-13 04:43
ฉีดยาชาได้เจ็บสมใจแน่ๆ อิอิ แต่ก็ทนได้แหละจ้า แปบเดียวเองนะ  โพสต์ 2011-5-13 04:42
เจ็บขนาดนั่นเลยหรอครับ น่ากลัวมากๆอ่า แล้วได้ทานยา นอนหลับก่อนไหมครับ มันจะหลับไหมเอย กลัวมากๆเลย

ก็เจ็บค่ะ แต่แปบเดียวเองค่ะ ไม่กี่วินาทีเอง ไม่ต้องกลัวนะคะ สู้ๆ  โพสต์ 2011-5-13 06:10
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้