ดู: 2899|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ระหว่างหมอภูกับหมอจุฑา เพื่อนๆ ว่าทำกับใครดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปปรึกษาคุณหมอมาแล้วทั้งสองท่าน กำลังคิดอยู่ว่าทำกับใครดี ขอความเห็นจากเพื่อนๆ หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ถ้าเปรียบเทียบหมอว่าทำกับท่านไหนดีจะไม่ค่อยมีใครอยากตอบเท่าไหร่นะครับ
แล้วคุณได้ไปหาหมอทั้งสองท่านหรือยัง
ดูความต้องการของตัวเอง และฝีมือของหมอที่ท่านถูกใจที่สุด
ควรตัดใจสินใจด้วยตนเอง ไม่ควรให้คนอื่นชี้นำครับ
แล้วก็ไม่มีหมอท่านไหนไม่เคยทำพลาดครับ
ควรศึกษาและดูรีวิวรูปเยอะๆๆครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-2 19:33:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อุ่ย หรอคะ จิงด้วยเพิ่งคิดได้อ่ะว่าไม่ควรเปรียบขอโทษด้วยค่ะ    ไปปรึกษามาแล้วทั้งสองท่านน่าเชือถือมาก แต่รีวิวคุณหมอจุฑาไม่ค่อยมีอ่ะค่ะ แต่ตอนไปนั่งรอที่คลีนิคหมอจุฑา เห็นคนที่มาทำแล้วก็สวยค่ะ แต่ระหว่างนี้ก็อยากเห็นรีวิวเยอะๆ ด้วย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-2 19:49:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะที่เข้ามาแนะนำ มือใหม่อ่ะค่ะ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยเน้อออ
บอกตามตรงว่าชอบคุณหมอทั้ง 2 ท่านเลย เคยเข้าไปคุยด้วยแล้วน่ารักมากๆๆ
เค้าทำก่ะหมอภู ^^

ธรรมชาติไม่โด่งมาก เข้าก่ะหน้าอ่ะ ส่วนตัวก้อชอบนะ

แต่ถ้าอยากให้โด่งมาก ก็ไม่แนะนำให้ทำก่ะหมอภูจ้า

เพราะหมอจะดูจากเนื้อจมูกเราด้วย ว่าโ้่ด่งได้แค่ไหน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-5 23:28:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@ คุณ Beauty9  ได้ตัดสินใจทำรึยังอ่ะคะ

@ คุณ llneunGll  เข้าไปคุยกับหมอภูมาแล้วค่ะ ท่านบอกว่าเนื้อจมูกเราน้อย แต่มีอยู่แล้วเสริมอีกหน่อยเดียวก็พอ แต่พอไปคุยกับหมอจุฑาแล้วท่านก็ดูประสบการณ์แน่น และก็ได้เห็นจากคนไข้ที่ทำแล้ว คิดว่าจะทำกับหมอจุฑาอ่ะค่ะ แต่ท่านไม่ค่อยมีรูปผลงานเท่าไหร่เลย
ทำมาแล้ว  รีวิว  ด้วยน่ะค่ะ  รอดูผลงานหมอจุฑา  ค่ะ กำลัง  ศึกษา จากหลายๆ  ที่อ่ะค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-4 18:54:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ T2N ตั้งกระทู้

ตามลิงค์เลยค่ะ ทำที่หมอยุทธพงษ์ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

T2N
ขอบคุนค่ะ  โพสต์ 2011-9-5 05:45
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้