ดู: 2655|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะไปจมูกกะหมอยุทธพงษ์ 17/04/11นี้แล้วค๊าๆๆ^^~

[คัดลอกลิงก์]
นู๊ตื้นเต้นนนนนนนนจังเยยยยยยยย  นู๊ยังไม่เคยทำหมูกเรย แต่เหนพี่ๆไปทำแล้วสวยขึ้นกันนู๊เรยอยากสวยบ้างรัยบ้าง  ฮิๆๆ แต่ประเด็นคือเป็นคนตัวไหย่ แต่ปอดแหกอ่ะ นู๊กลัวเข็ม แต่เข้ามาศึกษาดั้งโด่งซักพักไหย่ๆแร้วเรยตัดสินจัยจะไปทำกะหมอ ยุทธพงษ์นี่แหละ เพราะพี่และเพื่อนไปทำอยู่ เห็นเขาออกมาสวยเวอร์(แต่ไม่รู้เพราะทรงจมูกของเขาด้วยรึป่าวนะค่ะ)นู๊เป็นคนจมูกบานนนนนนนนนนนนน 5555+ เรยขอตัดปีกด้วย ช่วยออกความคิดเหนหน่อยนะค่ะว่าควรตัดไปพร้อมกันเรยไม๊ หรือทำก่อนค่อยตัด

ปล.เด่วลงรูปไห้ดูนะค่ะ เพราะตอนนี้อยู่ข้างนอก :))

แสดงความคิดเห็น

พี่ก็ได้คิววันที่ 17/4 เหมือนกันค่ะ 10 โมงเช้า ของนู๋กี่โมงคะ  โพสต์ 2011-4-9 22:01
เป็นศิษย์น้องเราค่ะ เราไปก่อน ไปวันที่ 13 เมษา
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 18:17:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮิๆๆ ค่ะ ขอไห้สวยๆนะค่ะ  แล้วนู๊จะตามไป  

ยังลงรูปไม่ได้ เพราะอยู่ข้างนอก แต่อยากได้ความคิดเหนเรื่องปีกจัง
หรือไม่ก้อไป เฟสได้เรยนะ Suchanuch Hutaseranee
ถ้าเหนรูปแร้วช่วยคอมเม้นด้วยนะค่ะว่าควรตัดปีกเรยไม๊
พี่ว่าตัดปีกจมูกไปพร้อมกันเลยก้อดีค่ะ เพราะว่ามันจะได้เจ็บตัวครั้งเดียวไงค่ะ เเต่เพื่อความชัวส์ ถาม่คุณหมอดีกว่านะค่ะว่าต้องตัดปีกด้วยไหม ขอให้สวยสมใจนะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 18:25:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คริๆๆ  ขอบคุนค่ะ สาทุ !!!!
เราก็จาไปเหมือนกันค่ะนัดหมอไว้วันที่  12/4/54 จาแก้ใหม่อะ อยากสวยกว่านี้ค่ะ หุหุ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 19:29:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ คุนพี่  ขอไห้สวยๆนะค่ะ    นู๊ไปทำ17
ขอให้สวยค่ะ 3 เมษานี้แล้ว อิอิ แอบได้เป็นศิษย์พี่นะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้