ดู: 1706|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สงกรานต์นี้ใครมีนัดทำจมูก หรือทำสวยๆทำหล่ๆอะไรกันบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
เห็นว่าสงกรานต์นี้ คิวหมอแต่ละท่านเต็มเอี๊ยดดด เลยอยากรู้ค่ะว่ามีเพื่อนๆในนี้ไปทำสวยทำหล่ออะไรที่ไหนยังไงกันบ้างจ้า จะได้รอดูรีวิว อิอิ

ของเราหมอภูวันที่ 7 ล่ะ  มีใครไปวันเดียวกันมั๊ย???
ของผม สยามคลีนิควันที่ 7 เช่นกรานคัพ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 22:28:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย H_L_O_N_G เมื่อ 2011-4-1 20:23
ของผม สยามคลีนิควันที่ 7 เช่นกรานคัพ

เย่ มีเพื่อนแล้ว  555 รีวิวด้วยนะคะ
ห้าๆกล้าๆกลัวอยู่เยยคัพ

ถ้ากลัวบวม กลัวช้ำนานลองดื่มโนนิดูสิ  ลดบวมและช้ำได้เร็วมากอะ   ติดต่อได้ที่ 086 - 7393930
น้ำผลไม้ ตาฮิเตียนโนนิ เป็นอาหารเสริมเพื่อสุขภาพ ไม่สามารถใช้แทนยารักษาโรคได้ โดยผลิตจากธรรมชาติ 100% ผ่านการทดสอบวัสดุมลพิษ 410 ประเภท และจากผลงานวิจัยของ Dr. Ralph Hienicke ที่พบสาร Xeronine สารสำคัญที่สามารถกระตุ้นระบบภูมิคุ้มกันของร่างกาย ควบคุมการทำงานของเซลล์ และสร้างเซลล์ใหม่เพื่อทดแทน
เซลล์ที่เสื่อมได้แล้ว ยังพบว่าน้ำผลไม้ ตาฮิเตียนโนนิ ยังประกอบไปด้วยสารออกฤทธิ์สำคัญต่างๆ อีกมากมายกว่า 150
ชนิด ที่มีประโยชน์ต่อร่างกาย เช่น

* Scopoletin เป็นสารต้านการอักเสบ, ต้านฮีสตามีน, ต้านเชื้อแบคทีเรียและเชื้อรา, ช่วยลดความดันโลหิต,
      ช่วยการนอนหลับดีขึ้น, ปกป้องตับ, แก้ปวด
    * Anthraquinone ต่อต้านเชื้อไวรัส และ HIV, ช่วยควบคุมการติดเชื้อแบคทีเรีย และเชื้อรา
    * Damnacanthal ยับยั้งการเติบโตของเซลล์ระยะก่อนมะเร็ง และเปลี่ยนเซลล์มะเร็งให้กลายเป็นเซลล์ที่ดีได้
    * Terpenes ช่วยสร้างเซลล์ใหม่, ต่อต้านเชื้อแบคทีเรียและเชื้อรา
    * B-Sitosterol ลดคลอเรสเตอรอลในเส้นเลือด, ช่วยผู้มีปัญหาต่อมลูกหมากโต, ป้องกันการเกิดมะเร็งบาง
      ประเภทและกระตุ้นการทำงานของระบบภูมิคุ้มกัน
    * Asperuloside ลดการเกร็งตัวของกระเพาะและลำไส้, แก้อาการอาเจียน, แก้อักเสบ, ต่อต้านอนุมูลอิสระ
    * Phytonutrients, Ascorbic Acid, Selenium ช่วยต้านอนุมูลอิสระ
    * Polysaccharides เพิ่มและกระตุ้นการทำงานของระบบภูมิคุ้มกัน
    * Pectin ลดการดูดซึมไขมัน และน้ำตาลในลำไส้
    * Eugenol ลดอาการเกร็งตัวของกล้ามเนื้อเรียบ, แก้ปวดประจำเดือน
    * Ursolic Acid สารต้านฮีสตามีน, แก้แพ้, ต่อต้านมะเร็ง
    * Limonene ช่วยต่อต้านมะเร็ง
หมอนัดทำจมูกวันที่ 9เมษานี้ค่ะ ที่เมโกะค่ะ กลัวมากกกกกก ตื่นเต้นจนนอนไม่หลับเลย

แสดงความคิดเห็น

ตื่นเต้ลเหมือนกันคะ นอยตั้งแต่ตอนนี้แล้วซิ  โพสต์ 2011-4-3 21:57
หมอภู วันที่ 9/4 จ้า ปีนี้กะว่า งดสงกรานต์ค่ะ 555 มีเวลาพักยาวๆ ขอสวยก่อนละกัน...

แสดงความคิดเห็น

งดสงกรานต์เหมือนกันจ้า... สวยด้วยกันเนาะ อิอิ  โพสต์ 2011-4-3 21:57
ใช่ค่ะ ปรกติก็ไม่ได้เล่นสงกรานต์อยู่แล้ว ถือโอกาสเลือกวัน เลขสวยไปทำจมูกเลย อิอิ เลข9
ของเรานัดหมอภูไว้พรุ่งนี้แล้วจ๊ะ ตื่นเต้นๆๆ ^ ^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 18:23:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย YB_V.I.P. เมื่อ 2011-4-4 18:03
ของเรานัดหมอภูไว้พรุ่งนี้แล้วจ๊ะ ตื่นเต้นๆๆ ^ ^ ...

จิงดิ สวยล้ำหน้าเราเลย อิอิ  รีวิวบ้างนะคะ
สวยๆค่ะ สู้ๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Garuda เมื่อ 2011-4-4 18:26

15 นี้ค่ะ ตัดไขมันใต้ตา กับ ปีกจมูก หมอดารินทร์
ต้นฉบับโพสต์โดย amjayy เมื่อ 2011-4-4 18:23
จิงดิ สวยล้ำหน้าเราเลย อิอิ  รีวิวบ้างนะคะ
สวยๆค่ะ ส ...

จ้า แล้วจะมาวิวให้ดูนะจ๊ะ  สู้ๆๆๆ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้