ดู: 4311|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมุก ที่ไหนดี! อยากได้แบบโด่งๆ

[คัดลอกลิงก์]
อยากแก้จมูกใหม่ แนะนำทีคะ
ทำจมูกมาที่ยันฮีคะ ได้ปะมาน 6-7เดือนแล้ว ตอนแรกก็โด่ง พอใจดีอยู่
แต่พอนานๆยุบลงเยอะไปหน่อย ไม่ค่อยพอใจ เลยอยากแก้จมูกใหม่
แต่กลัวหลายๆอย่าง   กลัวทำมาไม่สวยอีก แล้วเห้นเขาบอกว่าแก้ใหม่จมูกจะช้ำไม่หาย
ช่วยแนะนำที่ที่ดีๆหน่อยนะคะ   

73229_164828433540859_100000411111777_437398_4986728_n[1].jpg (53.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

รูปนี้ หลังทำ3เดือนคะ

รูปนี้ หลังทำ3เดือนคะ

แสดงความคิดเห็น

แนนว่าสวยนะค่ะเข้ากับหน้าดีค่ะ  โพสต์ 2011-4-17 15:42
ก็สวยโอเคแล้วนะเราว่าแก้อีกทีก็เจ็บตัวรอบสองนะดูคมเข้ากะใบหน้าดีนะ  โพสต์ 2011-3-31 16:31
ขนาดนี้ก็สวยแล้วนะคะ จะดูไม่หลอกตา พอดีแล้วค่ะ สวยแล้วน้า  โพสต์ 2011-3-31 09:48
ต้นฉบับโพสต์โดย looktoomz เมื่อ 2011-3-30 19:14
อยากแก้จมูกใหม่ แนะนำทีคะ
ทำจมูกมาที่ยันฮีคะ ได้ปะม ...

เหมือนกันเลยค่ะ เราก็ทำยันฮี
ตอนนี้ปลายมันดูไม่สมดุลกัน
อยากแก้มากมาย...ต้องเก็บเงินก่อน
เพราะงานแก้จะแพงหน่อย.
ลองเข้าไปดูรีวิวหมอสุชาติกะหมอยุทธพงษ์นะคะเห็นเพื่อนๆไปแก้กันมาเยอะ
ช่วงนี้เห็นคนไปแก้กับหมอยุทธพงศ์เยอะเหมือนกัน ลองศึกษาข้อมูล และดูจากรีวิวดูนะครับ แก้ออกมาสวย ๆนะครับ
น่ารักและสวยมากๆคะ
ทำมาที่เดียวกันเลย พบปัญหาเดียวกันด้วย แรก ๆ โ่ด่งธรรมชาติ นาน ๆ เข้าแบนเหมือนไม่เคยเสริมจมูกมาก่อน  แต่ของเราเอียงด้วย  กำลังจะแก้ใหม่อยู่  ถ้าอยากได้แบบโด่ง ๆ แนะนำหมอยุทธพงษ์ค่ะ เห็นเพื่อนในดั้งโด่งไปแก้ ไปทำ กันเยอะ คุณหมอทำทรงโด่งแบบฝรั่งนะ หลายคนที่ทำ หน้าเปลี่ยนเยอะ ดูเป็นลูกครึ่งฝรั่ง ไม่ก็คมเข้มขึ้นเลย
ก็น่ารักดีแล้วนี่นา จะทำใหม่หรอ
ต้นฉบับโพสต์โดย auau16 เมื่อ 2011-3-31 06:12
ทำมาที่เดียวกันเลย พบปัญหาเดียวกันด้วย แรก ๆ โ่ด่งธร ...

ของอิชั้นก็เบี้ยวค่ะ ตรงปลายน่ะ
ปลายซิลิโคนมันไม่ตรงกะปลายจมูก
เป็นเหมือนกันเลยคะ อตเเรกก็ทำที่ยันฮี
หมอยุทธพงษ์ ลองแวะไปคุยดูเผื่อชอบโ่ด่งๆสไตล์หมอยุทธ
โดยส่วนตัวเท่าที่ดูรีวิวมานะครับ ผมแนะนำหมอ ฉันทัส (แต่โดยส่วนตัวผมไม่ได้

ทำกับท่านนะครับ) หมอทำได้โด่งมากเพราะใชกระดูกอ่อนแต่ค่าใช้จ่ายสูงนิดนึง

และก็มีหมอเฉลิมนะครับ แต่คิวอย่านี้ .... อิอิ เลือกดูนะครับ
ลองปรึกษาหมอชาลีดูซิเราก็แก้ที่หมอชาลี ลองโทรไปสอบถามที่เบอร์ 0837132089
ตายๆๆ เราจะไปทำพรุ่งนี้แล้วอะ หมอวิทวัส แล้วผ่านๆป6-7เดือน จะยุบเหมือนเพื่อนๆมั้ยเนี้ย
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เราก้อทำที่ยันฮีมาค่ะ เป็นรอบแก้ค่ะ  ตอนจมูกเอียงมากทำให็ปลายจมูกโต และรู้ส฿กว่ามันหดๆอ่ะค่ะ
แก้มาได้1ปีแล้ว กำลังจะหาที่แก้ใหมอยู่ค่ะ  ยังตัดสินใจไม่ได้เลย
เข้ามาอีกรอบก็ยังสวยเหมือนเดิมคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-2 23:08:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dreamjung ตั้งกระทู้

ทำกะหมอกรีชาติเหมือนกันคะ เหมือนกันเลย เพื่อนๆก็บอก เนี้ยทำแล้วหรอ 555
ตอนนี้แบบว่าอยากแก้ด่วนๆเลยคะ ^^
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-2 23:11:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ auau16 ตั้งกระทู้

พอจะทราบราคาแก้ไหมคะ ปะมานเท่าไหร่
ลือกหมอ นี่ พี่ขอแนะนำว่าใช้เวลานานๆ หน่อยค่ะ อย่าไปทำเพราะเสียงเชียร์ หรือ อะไรก็ตาม

เราจะไปทำ เราต้องเห็นผลงานจากคนที่ทำมาแล้ว ตัวเป็นๆ เลยค่ะ ดูจากรูป บางทีหลอกตา ใช้มุมกล้อง เอาค่ะ

พี่ว่า ลองศึกษาดูเยอะ ๆ นาน ๆ โทรไปคุยกับหลาย ๆ หมอก่อน แล้วดูผลงานตัวเป็นๆ เปรียบเทียบดีกว่า

อันนี้เป็นวิธีของพี่เองค่ะ  จมูกบนหน้าของเรา คนอื่นอย่าฟันธงว่าจมูกจะออกมาสวยเหมือนกันทุกคนค่ะ ดังนั้นพี่เอาใจช่วยทุกคนนะค่ะ

ทำแล้วอย่าลืมเอามาโชว์ด้วยนะ
ตอนนี้เราทำมาเกือบๆเดือนแระ แต่ธรรมชาติมากเลยอ่ะ แบบว่าไม่เหมือนทำเลย
แร้วยังงี้พอผ่านไปนานๆๆ มันจะยุบอีกไมีเนี่ย เริ่มจิตตกแระ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้