ดู: 2545|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูกที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
อยากตัดปีกจมูกคะ คือปีกจมูกกางคะแล้วปีกมันเว้าขึ้นข้างบนอ่ะคะทำให้มองทางไหนก้เหนรูจมูก(พอจานึกภาพกันออกมั้ยย เราก้อธิบายไม่ค่อยถูก ทรงมันคล้าย กกน บิกินี่อ่ะคะ ขอโทดด้วยที่เปรียบเทียบแบบนี้ แต่บอกไม่ถูกจิงๆอ่ะ เพื่อนชอบล้อแบบนี้อ่ะคะ 5555)
การตัดปีกจะช่วยแก้ปันหาจุดนี้ได้มั้ยคะ แล้วหมอคนไหนตัดเนียนๆ ไม่เปนแผลเปน
แล้วช่วยแนะนำหมอที่ตัดปีกด้านในด้วยคะ

ใช้เวลาพักฟื้นนานเท่าไร กี่วันออกจากบ้านได้แบบไม่มีใครรู้ว่าเราไปทำอาไรมา...
รอฟังด้วยคนสนใจมากมายอะที่ไหนเนียนๆๆค่ะ
หมอเฉลิม เก่งเรื่องทำจมูกที่สุดในความคิดเรานะ เหนจากรีวิวหลายๆท่าน
ถ้าปีกกว้างขนาดนั้นตัดแค่ภายในมันจะไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่หรอก เพราะเราก็เป็นคนจมูกใหญ่และปีกหนาและเพิ่งจะทำมาเหมือนกัน ได้ 13 วันแล้ว
เปิ้ลก็ไปตัดมากับคุณหมอศรัณย์อินทามระ43 ตัดจากด้านนอกนะคะเย็บแผลข้างนอกด้วยไม่เปนแผลเปนเรยเนียนมาก
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 00:30:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ไหนตัดด้านในบ้างคะ
แล้วหลังตัดมาเหนแผลเยอะป่ะ ถ้าตัดด้านในน๊ะ คือลาพักฟื้นไม่ได้เลยอ่ะคะ ไม่อยากให้คนถามอ่ะว่าจมูกไปทำอาไรมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้