ดู: 1758|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เรียนถามคุงพี่บอบบี้ (adminเจ้าคะ)

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าเมื่อวานหนิงๆ เข้าไปดูเว็บดั้งโด่งในมือถือ ปกติจะเข้าแบบอัตโนมัติอ่ะคะ
แล้วเมื่อวานเข้าไม่ได้เลย บอกว่า IP ของคุณไม่สามารถเข้าเว็บไซได้ขออภัย
ถ้าได้รับแบบนี้แปลว่านู๋โดนบล๊อคหรือเป่าค่ะ คือเปงคนที่ติดมือถือติดเว็บดั้งโด่งมาก
เข้าดูผ่านมือถือทุกวัน วันละหลายชั่วโมงหลายครั้งด้วยคระ แบบนี้แปลว่าอย่างไรเจ้าค่ะ
หนิงๆงงคระ ต้องเปลี่ยนมือถือใหม่เป่าอ่ะ รบกวนพี่บอบบี้สุดหล่อตอบด้วยนะเจ้าคระ
มาคิดดูเราก็มะได้ทำผิดอายัยนี่นา ดูให้หนิงๆ หน่อยนะเจ้าค่ะ กอบกุนล่วงหน้าคะ
IP ในมือถือ IP อะไรครับ
จะได้เช็คให้ครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 16:36:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย admin เมื่อ 2011-3-28 15:10
IP ในมือถือ IP อะไรครับ
จะได้เช็คให้ครับ ...

น่าจะ 2.6.32.9 หรือเป่าค่ะ หนิงๆ ก็ดูมะค่อยเปง
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
IP นี้ ไม่ได้แบนนะครับ
จะเช็คให้ ก็เช็คไม่ได้ เพราะไอพี ต้องเช็คที่มือถือที่ใช้ครับ
ส่วนที่ระบบเช็คแล้ว ไม่มีข้อมูลการแบนครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-29 09:25:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย admin เมื่อ 2011-3-28 17:20
IP นี้ ไม่ได้แบนนะครับ
จะเช็คให้ ก็เช็คไม่ได้ เพราะไอ ...

ขอบคุณค่ะ พี่บอบบี้สุดหล่อ
แหะๆ สงสัยว่าจาเกิดแอ็กซีเดนอะค่ะ
เมื่อวานตอนเย็นหนิงหนิงเข้าได้แล้วค่ะ
ขอบคุณนะเจ้าคระ

แสดงความคิดเห็น

จ้า ^^  โพสต์ 2011-4-1 01:42
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้