ดู: 5251|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ใครเคยทำตาเทคนิคเกาหลีที่ คลีนิคเครือวุฒิศักดิ์บ้างคับ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำตาเทคนิคเกาหลีที่ คลีนิคเครือวุฒิศักดิ์กับคุณหมอฉันทัสบ้างคับ อยากรู้ว่าตาจะโตและแบ๊วกว่าเทคนิคแบบกรีดหรือเย็บสามจุดได้มากน้อยแค่ไหนอ่ะค๊าบ ถ้ายังไงรบกวนมาตอบหน่อยนะค๊าบ คือ ผมสนใจอยากจะแก้ไขตาที่เคยเย็บแบบ 3 จุด มาได้ 5 ปีแล้ว เพราะรู้สึกว่าชั้นมันเตี้ยลงมาก แต่ใจก็กลัวๆเพราะเคยดูรีวิวของหลายๆคนที่เค้าใช้เทคนิคกรีดแร้วเย็บมา ชั้นก็จะได้ประมาณนี้ ส่วนความแบ๊วหมอที่ทำตาให้ผมเค้าบอกว่า มันขึ้นอยู่กับกระบอกตาของแต่ละคน ผมก็เลย มีความหวังและอยากๆๆๆๆว่า เทคนิคแบบ เกาหลี ที่ทางวุฒิศักดิ์เอามาใช้นี้มันจะทำให้ผมตาโตขึ้นมาจากนี้บ้างมั๊ยน๊า เพราะ ชั้นตาก็ยังโอเคอยู่อ่ะค๊าบ กลัวเดี๋ยวยิ่งไปแก้แร้วไม่ดีแถมได้แผลกลับมาเพิ่มอีกอ่ะค๊าบ ถ้ายังไงรบกวนหน่อยนะคร๊าบ

28032011148.jpg (5.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 07:04:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยมาแนะนำผมหน่อยนะค๊าบ
ลองหาดูรีวิวของหมอฉันทัสไปเรื่อยๆนะคะเพราะไม่ค่อยมีรีวิวตาหมอฉันทัสเท่าไหร่ส่วนใหญ่จะจมูกเทคนิคเกาหลีของหมอฉันทัสมากกว่าคะ
สู้ๆๆนะคะ อ้อ ส่วนตาจะหมอชลทิศมากกว่าคะที่เห็นๆรีวิวอะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 09:58:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค๊าบ
หมอฉันทัส ทำตาราคาเท่าไหรจ้ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-29 03:40:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ถามมา 25000 ค๊าบ
หมอภูก็ทำสวยมากเลยนะคะ
ถ้ากรีดจะได้ชั้นตาสูงกว่าแล้วเอาไขมันที่ย้อยลงตาออกได้ด้วยค่ะ แต่แบบเกาหลีนานๆไปเราอายุมากขึ้นไขมันที่เปลือกตาก้อเพิ่มมากขึ้นชั้นตาก้อจะลงเหมือนเดิมค่ะ
อยากรู้เหมือนกันคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-30 00:56:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากๆค๊าบ
ตอบกระทู้ liisa ตั้งกระทู้

เป้นข้อมูลที่ดีจริงๆเลยครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้