ดู: 2225|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ by หมอศิริพรชัย ช่วยดูให้ทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ปลายมันจะยุบอีกมั้ยคะ นี่วันที่3แล้ว โชคดีไม่ช้ำเลย  ช่วยดูให้ที จิตตกอย่างแรง กลัวปลายโตเหมือนก่อนทำง่ะ ><
โด่งดีนะคับบบบบบ
สวยดีค่ะ ตอนทำบอกหมอว่าทำทรงอะไรค่ะ
โด่งสวยดีอ่ะ ตัวเองทำมาเท่ารัยหรอ เค้าก้อสนใจหมอคนนี้เหมือนกัน มีคนบอกว่าหมอศิริพรชัยก้อเน้นตรงปลายจมูกเหมือนกัน เพราะเค้าเปงคนม่ายมีปลายจมูกเรย เค้าอยากดูรูปตัวเองก่อนทำอ่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-27 20:42:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บอกหมอว่าขอคมๆอ่ะค่ะ สโลฟปลายนิดหน่อย ปลายเรียวๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-27 20:43:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคม 15000 จะบอกว่าไม่ช้ำ ไม่บวม เราออกจากบ้านทุกวันคุณหมอทำดีมาก มือเบามาก ไม่เจ็บเลย คุ้มค่ะ ตอนนี้รอให้ปลายมันยุบไวๆอ่ะ >,<
เราก็ใกล้จะทำกับคุนหมอแล้ววว ตื่นเต้นนน
ทั้งกลัวทำออกมาทุเรศกว่าเดิม ทั้งกลัวเข็ม
สรุป ฉันกลัววการเปลี่ยนแปลง
ตอนนี้ คิวถึงเดือนไหนแร้วค่ะ เราว่าจะแก้ แต่ก็ไม่แน่ใจว่าแก้ราคาเท่าไรอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้