ดู: 2322|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำหน้าเรียว หรือ ทำจมูกก่อนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆชาวดั้งโด่งค่ะ.... เราอยากสวยมั้ง อยู่ในนี้เห็นหลายๆคนสวยๆกันเยอะล่ะ มาเก็บข้อมูลมั้ง อะไรมั้ง
ตอนนี้กำลัง ตัดสินใจอยู่ค้ะ แต่ไม่รู้ว่าจะทำหน้า หรือจมูกก่อนดีค่ะ (ต้องเก็บเงินด้วย เด๋วไม่พอ) หะหะ
รบกวนเพื่อนๆแนะด้วยด้วยค๊า
ทำจมูกก่อนดีกว่าค่ะ
คือหนูก็เป็นคนหน้ากลมค่ะ
แลเวพอทำจมูกแล้ว มันจะทำให้หน้าดูเล็กลงนะค่ะ
แต่ว่าถ้ายังอยากเล็กกว่านิ้ไปทำ botox เลยค่ะ
เอาเป็นว่าทำจมูกก่อนดีกว่าค่ะ :)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 16:17:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม...ค่ะ ยังลังเลอยู่ แรกๆเราคิดเองว่าทำหน้าเรียวก่อน แล้วค่อยทำจมูก......เพราะกลัวว่าถ้าหน้ากลม
หมอจะทำโด่งนิดเด๋ว (หะหะ คิดเองน่ะ) ไม่มีใครให้ปรึกษาเลยงะ ช่วยนู๋ด้วยค๊าเพื่อนๆๆ อยากสวย อยากสวย
เข้ามาในดั้งโด่งค่อยมีกำลังใจหน่อย.....ขอบคุณค๊า

แสดงความคิดเห็น

ปรึกษาหมอๆ เรย  โพสต์ 2011-3-21 16:40
กราวว่าไปทำจมูกก่อนไม๊คะ เสริมแล้วอาจจะทำให้หน้าดูเรียวขึ้น
แล้วถ้ายังไม่พอใจ โบท็อกช่วยได้คะ  ว่าจะไปฉีดลดกรามเหมือนกาน อิอิ
เสริมก่อนดีกว่าค่ะ
เสริมก่อนดีกว่าค่ะ
เข้ามาเก็บความรู้ด้วยคน
ความเห็นส่วนตัวนะคะ
ทำจมูกก่อนดีกว่าค่ะ เค้าว่า เพราะหน้าเดิมเป็นหน้าธรรมชาติของเราที่อนาคตก้ออยุ่กะเรา
เพราะถ้าไปทำหน้าเรียวเล็กปุ๊บ ไปทำจมูกต่อ ก้อต้องทำให้เล็กรับกับใบหน้า
แล้วพอนานๆไป ถ้าวันนึงเลิกทำหน้าเรียวล่ะ คราวนี้กลายเป็นจมูกเล็กหน้ากลมอิก  
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 19:51:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค๊า หาข้อมูลมานานล่ะ ...... สับสนกับตัวเอง........คิดว่าก็คงเป็นจมูกอ่ะน่ะ
จะทำเหมือนกันเลยตอนแรกกะจะไปbotox ก่อน
ทำไปทำมา    ทำจมูกก่อนดีกว่า  ก้ต้องเก็บเงินเยะพอสมคว
เห็นด้วยกับ เพื่อนๆ หลายคน ทำจมูกก่อนดีกว่า

ค่อยทำหน้า นี่เราก็เข้ามาเก็บข้อมูลเหมือนกัน

พอดี สนใจ ตัว AccuLife ของณรวีอยู่ เพราะว่ามันไม่ต้องผ่าตัดอ่ะ
ทำจมูกก่อนจ้า
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-30 14:49:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นเดือนนี้เราว่าจะไปทำเหมือนกันอ่ะ .....แต่หมอภู หรือ หมอบุญดีล่ะ ต่างกันยังไงเหรอค่ะ สับสน
แอบกลัวๆๆ แต่กลัวไม่สวยมากกว่าอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้