ดู: 10535|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งมาแล้วค่ะ...สดๆร้อนๆๆ..ฝีมือ(คุณหมอลิลลี่)เจ้าคร้า

[คัดลอกลิงก์]
จะสวยมั้ยเน้อ!!!!..ทำมาแล้วนะค่ะเพื่อนๆ เมื่อวันอาทิตย์ "ที่ผ่านมา" ฝีมือคุณหมอลิลลี่(ดอนเมือง) หลังการกล้าๆๆกลัวๆๆอยู่นานแสนนาน และแล้วก้อกัดฟันสู้เพื่อความสวยงามจนได้ขึ้นเขียง ก่อนเข้าห้องผ่าตัด อยากจะบอกว่ากลัวมาก(กลัวที่สุดตอนฉีดยาชาเนี้ยะแหละ)
****ขอบอกว่าตอนฉีดยาชาเจ็บสุดๆ เค้าโดนไป5เข็ม(สุดจะบรรยายค่ะเพื่อนๆ)หลังจากนั้นแล้วไม่รู้สึกว่าเจ็บเลยค่ะ ทำเสร็จแล้วก้อไม่เจ็บนะค่ะ แต่แค่รู้สึกตึงๆๆบริเวณจมูกและก้อมึนๆๆเท่านั้นเองค่ะ........อยากให้ยุบเร็วๆจังอยากเห็นว่าจะสวยสมใจรึป่าว

รูปนี้ ก่อนทำ

หลังการอัพดั้ง...วันที่1

หลังการอัพดั้ง...วันที่2(เริ่มบวมๆเล็กน้อย)**แต่รับตัวเองไม่ค่อยได้แล้วเลยถ่ายแค่นิดเดียว..อิอิ

โปรดติดตามตอนต่อไปนะค่ะเพื่อนๆๆ
รอชมความสวยครับ
หายเร็วๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ของอย่างนี้ต้องใจเยนนะคะ เปนทุกคนแหละค่ะ  โพสต์ 2011-3-21 15:53
ขอบคุณนะค่ะ....บวมสุดๆเลยค่ะตอนนี้..รับตะเองไม่ได้เลย  โพสต์ 2011-3-21 15:51
ตกลงคุณฝนเลือกสวยแบบใหนคะ
แบบเกาหลี หรือว่า แบบจั๊กจั่นเอ่ย
อยากดูตอนหายบวมจะแย่แล้วอ่า

คุณจีนบวมอยู่กี่วันค่ะ..ฝนอยากให้ยุบเร็วๆจัง  โพสต์ 2011-3-22 09:10
แบบเกาหลีอ่ะค่ะ...คุณหมอบอกว่าทำแบบนี้ได้(แต่ไม่รู้ว่าจะเหมือนอ่ะป่าว)  โพสต์ 2011-3-21 16:08
มาอัพเรื่อยๆๆ นะคะ

รอดูนะค่ะเด๋วจะอัพเรื่อยๆๆ  โพสต์ 2011-3-22 09:08
ทำแล้ว เหมือนหน้าจะเรียวขึ้นเลยค่ะ

สวยแน่นอนค่ะ

ปล.แก้มป่องเหมือนกันเลย อิอิ

ที่จริงมันก้เท่าเดิมนะคะ แต่เพราะมีดั้งมันเลยดุเรียวขึ้นนิดนึง อิอิ  โพสต์ 2011-3-22 19:08
ขอบคุณค่ะ..อยากให้หน้าหายบวมเร็วๆจะได้รู้ว่าหน้าจะเรียวหรือจะกลม555+  โพสต์ 2011-3-22 09:08
แอบมาติดตามด้วยคนค่ะ
หมอลิลลี่เหมือนกันค่ะ ตอนนี้รอดูต่อว่าจะเปนยังไง เราตัดปีกด้วย หมอทำให้เล็กมากถูกใจแผลก็ไม่มีด้วยค่ะ รอชมรอสวยคร้า

คุณหมอลิลลี่เหมือนกันหรอค่ะ...ทำมานานยังค่ะ อยากเหนบ้างจังเลย  โพสต์ 2011-3-22 09:05
แวะมาเยี่ยมค๊าบบบบ ยุบไวๆ เน้อออออออออออ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 17:08:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากหายไวๆๆจัง อยากอัพรูปให้เพื่อนดูแว้ววว
    ขอให้ออกมาตรงๆนะค่ะ ไม่เป็นตัว c เหมือนหลายๆคน
หายไวๆ สวยๆนะ
มีหยดน้ำด้วย สวยแน่เลยค่ะ:)
ของเราทำมาได้ 22วันแล้ว ตรงหว่างตาเราเบี้ยวมาทางซ้ายด้วยอ่ะ จับดัดไปทางขวาทุกวันเลยอ่ะ แต่ยอมรับว่าหมอตัดปีกให้เนียนมากกกกกกกกเล็กสมใจมากกกกด้วยของเราไม่มีแผลเลย เมื่อคืนจะเอารูปลงแต่แฟนทำไม่เปนอ่ะ ตอนแรกจะตัดปีกกับแต่งปลายจมูก แต่หมอบอกว่าถ้าทำแล้วปลายอาจดูตกลงกว่าเดิมก็ไม่ค่อยเค้าใจหลอกแต่หมอบอกว่าเสริมไปด้วยจะสวยกว่าหมอบอกว่าเดวดูให้ว่าแบบไหนสวยกว่า แล้วก็เลยเสริมไปด้วย

เบี้ยวไปทางซ้ายเหมือนกันเรยคราบ ตรงหัวตา แต่ไม่กล้าดัด รอ 3-6 เดือนอะ  โพสต์ 2013-4-30 11:27
ไปให้คุณหมดดู คุณหมอบอกว่าห้ามดัด แต่แอบดัดเองไปแล้วค่าไม่เบี้ยวแร้ว  โพสต์ 2011-4-10 02:04
รู้สึกว่าระหว่างตาเบี้ยวไปทางซ้ายเหมือนกันค่ะ  โพสต์ 2011-4-10 02:03
หายไว ๆ นะคะ
หายเร็วๆนะจ้าา รอดูรูป
อย่าลืมมารีวิวให้ดูต่อน๊ะค๊ะ
ทำมาแร้วหรอค๊ะ   ไหนๆๆขอชมหน่อย สวยแน่ๆเรยค๊ะ ฝีมือคุณหมอ ศิษย์สำนักเดียวกัน

อยากสวยแล้วค่ะแต่รอให้ยุบก่อนหน้ายังบวมอยุ่เลย..เด๋วอัพรูปให้ชมนะค่ะ  โพสต์ 2011-3-24 10:36
ทรงสวยมาก โด่งสมใจ  โพสต์ 2011-3-23 18:17
รอชมค่ะมาอัพรูปอีกเรื่อยๆน่ะคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-24 16:01:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
:)ตื่นเต้นๆๆๆอยากหายอยากหาย
อยากเห็นรูปอีกค่ะ
หายไว ๆนะค๊า:)
สวยจร้า น้องฝน .... อิอิ  

บังเอิญจังนะ เจอกันได้ไงเนี่ยยยยยยยยยยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้