ดู: 17638|ตอบกลับ: 80
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หนู-ลูกเป็ดขี้ดเหร่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฟน เมื่อ 2011-3-20 20:47

สวัสดีคะ เพื่อน พี่ น้อง ดั้งโด่งทุกคน

เข้าเรื่องเลยนะคะ หนูมักจะโดนเพื่อน ญาติ รวมถึงคนทั่วไปที่เราเจอทักว่า จริงแล้ว แก,มึง เป็นคนไม่สวยนะ หน้าแก่บ้างละ. ทีแรก ก็ไม่ได้คิดอะไร แต่หลังมาได้แฟนหน้าตาหล่อขั้นเทพ โอย ทีนี้หนูรู้สึกเหมือนตัวเองเป็น แก้วหน้าม้า ซาตาน ยังไงไม่รู้.หนูเป็นคน แคร์ คนมาก'หลายต่อหลายที่เราไปเที่ยวด้วยกันแล้วมีคนทักว่า แฟนหน้าเด็กกว่า ซึ่งจริงแล้วเค้าแก่กว่าเรา 5 ปีคะ เราโชคดีที่ได้แฟนหน้าตาดีขนาดนี้ ( ประ
มาณว่าดูสารรูปตัวเอง)
เค้าสามารถหาใหม่ได้ดีกว่านี้ ร้อย พัน เท่า 6 ปีแล้วคะ ที่พยายามทำตัว และ เชื่อมั่นว่า คนเราต้องสวยจากภายใน จิตใจดี ซึ่งแฟนเค้าบอกว่า รักเราจากตรงนี้. แต่คนเราพอโดนทักแบบเดิมบ่อยเข้ามันจิตตก หมดความมั่นใจ ไม่อยากออกไปไหนกับเค้าเพราะกลัวคนทักอีก รู้สึกตำต้อยด้อยค่า. มีอยู่ครั้งนึงไปเที่ยวสงกรานต์กับแฟน แล้วมีผู้หญิงคนเดินเข้ามาทาแป้ง แบบไม่ได้ขอ แล้วพูดกับแฟนว่าหล่อจัง ขอเบอร์หน่อย แบบ อกชิดแฟน โดยที่มี่เรายื่นจับมือกับแฟนอยู่ข้าง เจ็บและเสียใจคะ. เพื่อน คะ หนูขี้เหร่มากมั้ย ควรจะศัลยกรรมตรงไหน หรือทำยังไงให้สวยขึ้น. ช่วยหน่อยนะคะ นึกเสียว่าสงสารหนูเถอะ คือมันไม่ไหวแล้วจริงq.

นี่รูปปัจจุบัน หนูนะคะ

IMG_6324.JPG (985.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

CIMG3436.JPG (895.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

จากรูปโปรไฟล์ก็ไม่ขี้เหร่นี่คะ ถ้าอยากสวยกว่านี้เพื่อให้เหมาะสมกับแฟน ก็อย่าไปคิดเลยค่ะ นี่ก็ดูดีละ คุณต้องมีอะไรๆที่แฟนคุณชอบแน่ๆ อย่าถือสาคนอื่นเลย มั่นใจนะคะ ^^

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ในรูปโปรไฟล์ก็สวยแล้วนะคับ

คะแนน

1

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 20:51:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงเหรอคะอย่าโกหกหนูนะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 20:53:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือหมดแล้วซึ่งความเชื่อมั่ยในตัวเอง
ก้สวยนะคะ สวยแบบไทยๆ อาจไม่เกาหลี แต่สวยคะรับรอง

คะแนน

1

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:11:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมาก มากนะ คุณ Ratcha_b และ คุณ khunnu_nang    ขอบคุณจริง จริง คะ

ขอถามนิดนึงนะคะคุณ khunnu_nang  ใน ฐานะ ที่คนเป็นผู้ชาย อย่างหนูเนี้ย 10 คะแนน คูณจะให้เท่าไหร่ และ เพราะอะไร แบบรูปลักษ์ภายนอกนะคะ
โอ้โห  คุณสวยคุณเซ็กซี่มากเลยนะค่ะ  เราเป็น  ญ  ยังเคลิ้มเลยดูดีมากกกกกค่ะ  

คะแนน

1

ก็สวยนี่คับ ไม่ใช่ละ ถ้าลุกเป็ดขี่เหร่

คะแนน

1

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:17:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทุกคนคะ อย่างหนูเนี้ย 10 คะแนน คุณจะให้เท่าไหร่ และ เพราะอะไร  รบกวนหน่อยนะคะ ขอแบบตรงเลยนะคะ ไม่ต้องเกรงใจคะ

อีกรูปนะคะ
ไม่สวย....ตรงไหนเนี่ย เสป๊กฝรั่งเลยนะเนี่ย อิอิ
สวยค่ะ อย่าคิดมาก คนมันตาถั่ว อย่าไปใส่ใจ
ใครมันปากดีอีก ก็บอกไปเลยว่า
"สวยนักแล้วมีปัญญาหาแฟนหล่อได้อย่างฉันรึเปล่ายะ"
แล้วหัวเราะใส่ โฮะๆๆๆๆ  ไปเลย!!!!

คะแนน

1

12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:32:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555 ขอบคุณนะคุณพรอม คุณ kritsana  แล้วจะให้หนูกี่คะแนนดี อิ อิ
คุณเป็นคนสวยนะค่ะ หน้าคมเข้ม แต่งหน้าขึ้น คราวนี้ก็ต้องอาศัยความมั่นใจด้วยค่ะ...เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

คะแนน

1

14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:39:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ คุณ basti คือเมื่อก่อนก็โอเค แต่พอโดนคนทักเข้าบ่อย บ่อย มันก็ไม่เหลือความเชื่อมั่นในตัวเองนะคะ
คำจำกัดความคำว่าสวย ของแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ
ขอโทษนะคะ ตอนแรกเราคิดว่ากะเทย แต่คุณจะศัลยกรรมไปเพื่ออะไร
ถามตัวเองก่อน เพื่อตัวเอง หรือเพื่อแฟน
ถ้าวันนี้เลิกกันแฟนจะเสียใจมั้ยที่ไปทำตาทำจมูกมา
คนอื่นอยากจะใส่ซิลิโคนให้โด่งแค่คุณอาจจะต้องตะไบฮัมพ์ออก คิดดีๆก่อนหมอลงมีดนะคะ เพราะมันเป็น one way เอากลับคืนมาไม่ได้ ก่อนศัลย์ ปรึกษาแฟนก่อนนะคะ ผู้ชายบางคนเค้าก็ไม่อยากให้แฟนไปทำอะไรเพิ่ม เพราะเค้าชอบของเค้าแบบนี้

คะแนน

1

ไม่ขี้เหร่หรอกค่ะ องค์ประกอบโดยรวมถือว่าอยู่ในขั้นปานกลางหรือที่เค้าเรียกกันว่าพอใช้ได้ ถือว่าหน้าตาเราอยู่ในระดับเดียวกันค่ะ ที่คนอื่นมองว่าเราไม่สวยเพราะว่าเรามีแฟนหล่อ แต่ถ้าเรามีแฟนหน้าตาธรรมดาก็จัดได้ว่าหน้าตาก็ใช้ได้นะค่ะ มั่นใจหน่อยค่ะ เสริมเติมอีกนิดหน่อยสวยแน่นอน  

คะแนน

1

17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:51:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ คุณ cutecutecute อืมมมม ทำให้หนูคิดได้เยอะ แล้วที่ว่าคิดว่ากะเทย หนะ ตรงไหนเหรอคะ แบบอยากรู้นิ๊ดดดด นึง 555
สวยครับ ถ้าให้คะแนนผมให้ 7ครับเพราะไม่ใช่แนวผมแต่ดูเป็นคนมั่นใจดีครับ ถ้าอยากทำศัลยกรรมผมไม่ชอบโหนกแก้มครับควรทำก่อนเป็นอันดับแรก แต่!!!!!ลองเปลี่ยนทรงผมและเพิ่มน้ำหนักพร้อมออกกำลังกายให้ฟิตซักนิดนะครับ เพราะหน้าดูตอบๆยิ่งทำให้โหนกแก้มชัดเจนขึ้น ทรงผม ผมคิดว่าไม่เข้าครับโดยเฉพาะรูปบนผมว่าดูแก่ขึ้นครับ
อย่างไรก็ลองปรึกษาแฟนดูด้วยนะครับ ว่าความสวยใช่สิ่งที่เขาต้องการหรือเปล่า มีหลายอย่างครับที่ทดแทนความสวยได้

คะแนน

1

19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:55:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ joycandy  หนูควรจะเสริมเติมอีกนิด ตรงไหนคะแนะนำหน่อยคะ แบบว่าอยากสวย อิ อิ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:59:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ คุณ jaaekrab  คิดเรื่องโหนกแก้ม เหมือนกันคะ
ผมว่า สวยแล้วครับ เชื่อมั่นในตัวเองนะครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะคะ คุณ poker คุณ rabu9979 คุณเป็นคนดีนะคะหนูรู้สึกได้ หนูไม่มีความสุขกับหน้า ตา ของตัวเองนะคะก็เลยต้อ   โพสต์ 2011-3-20 23:13

คะแนน

1

อย่าทำอะไรเรยค่ะ สวยน่าัรักแล้ว แฟนคุณรักคุณก็พอแล้วค่ะ มั่นใจซะอย่าง อะไรๆก็ดูดีไปหมด..สู้ๆนะ

คะแนน

1

เอาจริงๆเลยนะ เราว่าคุณไม่ขี้เหล่ค่ะ มั่นใจในตัวเองหน่อย ถ้าให้คะแนนจากหน้าตาของคุณ เราให้ 7 เต็ม 10 ค่ะ หักตรงตา ถ้าไปกรีดตาซักหน่อยจะดูคมสวยกว่านี้ แล้วก็หักตรงโหนกแก้มสูงไปนิดและมีกราม ซึ่งหักตามสมัยนิยมนะคะ แต่จริงๆแล้วรูปหน้าแบบนี้สเปกฝรั่งเลยนะคะ

เปลี่ยนทรงผมซะหน่อยนะคะ คุณมีโหนกแก้มคล้ายดาราที่ชื่อแพนเค้กค่ะ ลองเปลี่ยนสีผมทำทรงผมแบบน้องเขานะคะ คุณจะดูสดใสขึ้นมาอีก แล้วก็ปรับการแต่งตัวนะคะ ที่เพื่อนๆว่าคุณดูแก่ อาจเป็นเพราะการแต่งตัวค่ะ การแต่งตัวทำให้คนดูอ่อนวัยและสูงวัยได้ค่ะ อย่างภาพแรกเนี่ยะ ถ้าคุณเปลี่ยนไปใส่เสื้อยืด กางเกงยีนส์น่ารักๆ จะดูเด็กกว่านี้เยอะเลยค่ะ

ถ้าไม่ชอบความคิดเห็นก็ขออภัยด้วยนะคะ

คะแนน

1

24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 22:35:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าว ว้าว ขอบคุณมาก มาก นะคะ คุณ dunkin555  เหมือนฟ้ามาเปิดทางให้เลยคะ คม ชัด ลึก แบบว่าหนูเห็นทุกประการ    ไม่ต้องขออภัยนะคะ หนูเองที่ต้องขอบคุณคุณนะคะ รักนะ จุ๊บ  จุ๊บ
จิ๊บว่าคุนสวยในแบบของคุนเองนะคะ ไม่ขี้เหร่คะ ขอเถียงสุดใจ อีกอย่าง รูปที่สองจิ๊บชอบมาก คุนแต่งหน้าทาปากแดงได้เริ่ดมาก อิอิ ดูเปนตัวคุนเองมากเลย สวยมากด้วย

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้