ดู: 2215|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามกำหนดวัน และมัดจำหมอเฉลิมไปแล้ว สามารถยกเลิกได้ไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ถามกำหนดวัน และมัดจำหมอเฉลิมไปแล้ว  สามารถยกเลิกได้ไหมครับ  และจะได้เงินมัดจำไหมครับ

อยากทำอะ  แต่แม่ไม่เห็นด้วยครับไม่รู้ทำไง

จะถอดใจหรือทำไปเลยดีอะครับ  เลยถามเรื่องนี้ไว้กาอนอะครับ
ถ้ายกเลิกคิวขอนะคะโทร 0815446530ยินดีจ่ายค่ามัดจำให้คะ
หมอเฉลิมทำเนียนมากเลยนะครับ

เท่าที่ผมเห็นพี่ๆเขามา

เเทบไม่รู้นะครับว่าไปทำมา

เเบบว่าโด่งมากๆเเต่เนียนนอย่างเเรง

ได้รูปเข้ากับหน้า

เเล้วก็ไม่เป็นเเท่งด้วย

ลองคิดดูนะครับจขกท  ถ้ามั่นใจเเล้วก็ไม่น่ามีไรเสียหายนะ

เเต่จะเป็การพัฒนาหน้าตาเเละความมั่นใจของเราด้วยนะ

อันนี้ในความคิดผมนะครับ
ถ้าจะยกเลิกแบบนี้ ต้องโทรไปบอกทางคลินิคนะคะ รบกวนล่วงหน้าไม่ต่ำกว่า 3 วันนะคะ
ท่านจะได้มัดจำคืนเต็มจำนวนนะคะ หรือ หากต้องการเลื่อนแบบไม่มีกำหนดวัน หรือเป็นปีหน้า ทางคลินิคจะรับเรื่องไว้ให้ค่ะ

ทางคลินิคแจ้งมาว่า ไม่มีนโยบายให้ลูกค้ามาซื้อขายคิวกันเองนะคะ
และทางคลินิคจะไม่รับผิดชอบในทุกกรณีนะคะหากมีการซื้อขายคิวกันเอง

ทางที่ดี ถ้าจะยกเลิกแจ้งทางคลินิคดีที่สุดค่ะ
ขอบคุณมากค่ะพี่ปลา  อิอิ

เกือบจะขอคิวแร่ะ

ต้องโทไปถามที่คลินิคช่ายมั้ยคะ
คิวทองมีเรื่อยๆค่ะ หมั่นคอยโทรไปคลินิคดีกว่านะ เราเหนมีคนได้คิวทองเยอะแยะ เมื่อวานไป ก้อมีคนแคนเซิล
วันนี้ก้อมีคนแคนเซิล ถ้าหมั่นเช็ค มีความพยายาม ยังงัยคุณก้อได้คิวค่ะ
คิววันที่เท่าไหร่ค่ะ
เเลกคิวดีกว่าค่ะ
มีอยุ่ 1 คิว อยากทำตั้ง 3 อย่าง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cutecutecute เมื่อ 2011-3-17 21:15

เฮ้อ เรา อยากได้คิวคุณหมอจะตาย T. T ต้องรอจนปีหน้าแน่ะ
วันนี้ก็ไปดูคลินิกเก็บบรรยากาศเป็นครั้งสุดท้ายก่อนเค้าจะย้าย พี่แดงก็บอกว่าไม่มีคิวว่าง และยืนยันนักหนาว่าไม่สนับสนุนธุรกิจซื้อขายคิว
เราก็ได้แต่รอต่อไป ...  จนหมั่นโทรเช็คนะคะ

แสดงความคิดเห็น

เค้าจะย้ายไปไหนมะไรอ่ะครับ พอดีจองคิวปลายปีไว้  โพสต์ 2011-3-17 22:29
คุณ gone_8 เค้าย้ายวันอาทิตย์นี้แล้วค่ะ เบอร์โทรก็เปลี่ยด้วย แอบคิดว่าคงจะมีคนไม่สะดวกไปแล้วจะมีคิวว่าง แล้วเราได้เสียบแน่ๆเลย ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้