ดู: 2475|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันอังคารที่22มีนาคมนี้จะไปทำกับหมอชาตรี คลีนิคสยามค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆที่เคยไปทำจมูกกับหมอชาตรีมาแล้ว ช่วยเข้ามาแชร์ความรุ้สึกให้เราฟังกันบ้างนะค๊ะ คือเราไปสอบถามและได้พูดคุยกับคุณหมอมาบ้างแล้ว รู้สึกว่าคุณหมอให้คำปรึกษาดีและพูดคุยเป็นกันเองดีมากค่ะ รู้สึกไม่ค่อยเกร็งเท่าไหร่ แต่ก็มีกลัวบ้างเพราะยังไม่เคยทำศัลยกรรมมาเลย เพื่อนๆที่เคยทำมากันบ้างแล้ว ช่วยเข้ามาแนะนำวิธีดูแลรักษาหลังทำจมูกด้วยนะค๊ะ
ลองเซิร์ทหาดูคะมีหลายคนมากๆที่ทำกับหมอชาตรีสยาม สู้ๆๆนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 21:45:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะค๊ะ แระคุณหล่ะค๊ะ ทำมาจากคุณหมออะไรค๊ะ สวยมากค่ะ:)
รอดูคร่ะ สนใจจะไปทำเหมือนกันอะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 00:05:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ myburin ตั้งกระทู้

ดีค่ะ คุณได้ลองไปปรึกษาคุณหมอรึยังค๊ะ
ยังเลยคระ ว่าจะโทรไปถามคิวว อะคร่ะ คือว่าจะทำกับคุณหมอเลยไม่ลังเลแล้วและคร่ะ แต่ไม่รุ้คลินิคอยู่ตรงไหน 555
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 01:10:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ myburin ตั้งกระทู้

หาไม่ยากค่ะ เพชรบุรีซอย7ค่ะ เดินเข้าไปนิดหน่อยก็เจอค่ะ คุณหมอใจดีมากค่ะ ไปปรึกษาก่อนก็ได้ อยากได้แบบไหน ลองเอาแบบไปคุยกับคุณหมอก่อนนะค๊ะว่าจะทำแบบที่เราต้องการได้แค่ไหน เเระถ้าถูกใจก็ขอจองคิวได้เลยค่ะ คิวไม่นาน3-4วันก็ได้แล้ว แต่บอกก่อนนะค๊ะว่าคลีนิคออกจะเก่าไปนิด แต่คุณหมอให้คำปรึกษาและให้ความเป็นกันเองมาก ทำให้เรามองข้ามรูปลักษณ์ของสภาพแวดล้อมไปเลย แต่กลับได้ใจคุณหมอไปแทน ไม่ได้โฆษณาแต่อย่างใดนะค๊ะ ต้องลองไปดูเองค่ะ
เราก็ดูรีวิวนะ คุณหมอทำโด่งแบบฝรั่งเลย แต่เราก็ชอบนะเพราะเห็นแบบว่าคุยได้ว่าจะเอาแบบไหน และหมอจะเลือกให้เข้ากับหน้า แต่เราก็ไม่อยากได้โ่ด่งเวอร์ อยากได้โด่งธรรมชาติอะ  ไม่อยากได้ตรงหว่างตา สูงเกินไปด้วยย  เราคงทำต้นเมษาอะ ตื้นเต้นอะ  และnita_love จะทำทรงอะไรอะ อยากได้แบบออกมาไม่ดู เป็นสันเกินอะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 04:45:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบtaylor swiftค่ะ เพราะจมูกเรามันสั้นง่ะ จะทำทรงยาวก็คงไม่ได้ แล้วแต่ว่าจะได้แค่ไหนง่ะค่ะ แล้วมาติดตามตอนทำแล้วอีกรอบนะค๊ะ ว่าจะมาเป็นอย่างไรบ้าง :)
เป็นยังไงบ้างคะวันนี้ไปทำมารึยังเอ่ย ; D
ไปทำมายังเอ่ยยยย รอชมนะคร่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 22:14:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาแระค่ะ ตอนนี้รุสึกเจ็บๆปวดๆอยู่ค่ะ ไว้เด๋วพรุ่งนี้จะลงรูปให้ชมกันนะค๊ะ ขอบคุณเพื่อนทุกคนที่มารอให้คำติขมกันนะค๊ะ พรุ่งนี้อัพรูปและมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้