ดู: 4133|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีใครเคยทำจมูกกับหมอชลทิศ ท่าดินแดง บ้างไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
เห็นแต่คนที่เคยทำตาสิงชั้นออกมาสวยดี
แต่ไม่เคยเห็นคนที่มารีวิวทำจมูกกับอ.ชลทิศเลยค่ะ
ถ้ามีช่วยแชร์ด้วยนะคะ
กำลังตัดสินใจว่าจะไปแก้จมูกค่ะ
เข้ามาให้คุณหมอดูเลยจ๊ะแล้วค่อยตัดสินใจ คุณหมอแก้ไขปัญหาได้ตรงจุดนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 19:35:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ทราบว่าคุณ pai เคยไปทำมาแล้วเหรอคะ
เป็นยังไงบ้างคะ ใช้แบบไขมันหรือป่าวคะ
อยากทราบข้อมูลมากเลยค่ะ
ไม่มีรีวิวให้ดูนะแต่พอให้ข้อมูลได้จ๊ะ

ลองโพส์รูปมาให้ดูก่อนก็ได้ค่ะ
พี่ทำมาค่ะ ไม่เจ็บ ออกมาไม่โด่งค่ะ ตอนนี้จะแก้หากหมอทำให้จมูกโด่งยาวได้ อยากแก้กับหมออีก แต่คิดว่าหมอไม่ทำโด่ง/ยาว เลยหาหมออื่นค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 13:28:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำแล้วมันไม่ได้ทรงรึป่าวคะ
เห็นว่าถ้าทำแล้วมันจะไม่ได้ทรง
งั้นเปลี่ยนใจไปใช้ซิลิโคนดีกว่าใช่ไหมคะ
เคยทำมาแล้วแบบใส่ไขมัน ไม่work สุดท้ายยุบ ยังไม่ทันดูดีเลย แพงด้วย 36000
เหมาะสำหรับท่านที่มีปัญหาดั้งทะลุแล้วเบื่อซิริโคนอยากกลับไปแบบธรรมชาติมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้