ดู: 6296|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นกับหมอชาตรี พรมโชติ เชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
ได้คิวทำตาสองชั้น วันที่ 8 เม.ย. 54 คะ ใครมีประสบการณ์กับหมอชาตรี เชียงใหม่ มารีวิวให้บ้างนะคะ ถือว่าเป็นวิทยาทานคะ
ขอบคุณคะ
ขอให้ทำออกมาแล้วสวยๆนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 16:06:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 16:07:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาได้กี่เดือนแล้วคะ 1 เดือน ปกติหรือยังคะ
ทำมาได้  8  เดือนแล้วค่ะ  ยังไม่พอใจเท่าที่ควรนะค่ะ ชั้นตายังหนาอยู่เลยค่ะ    ยังไงก็ขอให้โชคดีนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-26 08:21:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากคะ ขอดูรูปบ้างได้ไหมคะ
ทำหน้าท้องกับหมอชาตรีค่ะ กับปากบางค่ะแต่ทำแล้วปากมันไม่ค่อยบางและพอใจเท่าไหร่ค่ะ
ขอให้สวยวันสวยคืนจ้า     แล้วถ้าเราเอาแบบไปให้คุณหมอดูด้วยเลย จะได้มั้ยอ่า  
หมอชาตรีทำจมูกสวยมากๆ
แต่ตาทำหนังตาชั้นใหญ่ไปหน่อยแต่ดูรวมๆแล้วตาโตสวยนะ
เพิ่งไปทำมาวันที่ 29 ที่ผ่านมาค่ะ ทำไป 4 อย่าง ตา ปากบน-ล่าง จมูก ตัดปีก โดยรวมแล้วชอบค่ะ ความเห็นส่วนตัว ชั้นตาเข้ารูป โตกำลังสวย ไม่มากกินไปค่ะ ไว้เด๋วโพสรูปให้ดูนะค่ะ ตอนนี้บวมทั้งหน้าเลยค่ะ :)
หมอทำตาชั้นโตเกิน ไม่สวยเราโดนมากะตัว ปากก้อทำเบี้ยว
ราคาถูก คุณภาพก้อต่ำ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numnimnim เมื่อ 2011-12-25 14:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numnimnim เมื่อ 2011-12-25 14:45

เห็นด้วยคะคิดดีๆก่อนไปทำกับหมอคนนี้ ตอนทำถูกแต่พอไปแก้ต้องเสียมากกว่าเป็นเท่าตัว คางเบี้ยว จมูกก็เบี้ยว ตาก็ชั้นหนา ไปแก้ตาหมดไปอีกสามหมื่นจะเป็นประสาท เราไปแก้ก็ทำให้อีกชั้นเป็นตาสามชั้นบอกว่าเดี่ยวมันจะดีเอง บ้าป่าวตามีเส้นสามชั้นแล้วมันจะหายไปเองได้ไงเครียดน้ำหนักลดไปสามโล ทั้งเจ็บตัวทั้งเสียตังค์ คิดดีๆเขาทำเร็วมากเราทำ นม ตา คาง ปาก จมูก ใช้เวลาไปแค่สาม ช ม เอาปริมาณให้ได้คนไข้เยอะๆ
ไม่มีคุณภาพ กลับไปแก้แทบทุกราย คิดดีๆนะคะจากประสบการณ์จากตัวเองมาแล้ว พอไปแก้ก็พูดไม่ดีกับเรา
ไม่เคยฟังความคิดเห็นของคนไปใช้บริการเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย numnimnim เมื่อ 2011-12-25 14:45
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numnimnim เมื่อ 2011-12-25 14:46

แก้ไขครั ...

เห็นด้วยค่ะเสียเงินเสียใจพอตอนไปเอาซี่รี่ออกคิดตังค่าเอาออกอีก ทั้งที่คุณหมอเหลาซี่รี่ไม่สวยเหลาใหญ่กว่าจมูกเราทำให้ดูหน้าแข็งๆขอบอกเรยค่ะทำกับหมอคนอื่นเถอะ
ทำชั้นตา หนา ไม่สวย ใครเห็นก็ดูฉกว่าทำมา ทำแล้วไม่รับผิดชอบแก้ให้ม่ เสียความรู้สึก
ทำก็โอเคนะคะ แต่อย่าหวังการบริการหลังทำไม่ผ่านอย่างแรง!!!
ขอให้เท่ากันนะครับ ผมเคยทำมาชั่้้้นตาไม่พับเฉย ข้างนึงดีละ แต่อีกข้างตาเป็นสามชั้น พอไปแก้ก้อให้แก้ข้างเดียว เลยทำไห้การแสดงอารมณ์ ระหว่างตา 2 ข้างคนละอารมณ์เลยครับ ขอให้โชคดีครับ
ก่อนทำให้คำปรึกษาดีมากเลยคะ พอทำแล้วมีปัญหาเหวี่ยงลูกค้าทันที
ไม่ขอแนะนำครับเพราะผมโดนมากับตัวเองเลยครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย numnimnim เมื่อ 2011-12-25 14:45

แก้ไขครั ...

เห็นด้วย 1 เสียง แต่ยังไม่ไปแก้ เราทำ ตากับตัดปีกจมูก ไม่ได้อย่างที่หวังไว้เลย
รูจมูกไม่เท่ากัน ตาชั้นก็ไม่เท่ากัน
ตอนเข้าไปให้ดูตาชั้นสูงไป หมอเค้าบอกมันยังบวมอบอยู่เดี่ยวก็หาย เราก็คิดในใจหายบ้าไรนี้มันก็จะปีกว่าละนะ
ตอนนั้นหมอเคาก็ฉีด อะไรไม่รู้บอกมันจะลดบวม เสียไปตั้งพันกว่าแนะ ฉีดไปก็เหมือนเดิม เหมือนกับฉีดน้ำเปล่าให้เลย
ทำเร็ว แต่ไม่มีคุณภาพ  ไม่ใส่ใจลูกค้าเลย เหมือนกันทำให้ผ่านๆไป

ตอนนี้ก็ไม่รู้จะไปแก้ที่เดิมดีหรือเปล่า

เพาอยากจะเหลากรามกับ กรอโหนกแก้ม  ใครทำที่ไหนดีช่วยแนะนำที ><
ใครอยากดูรูปตอนแก้เข้ามาดูในโปรไฟล์ได้นะคะเอารูปลงไม่เป็นคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้