ดู: 2011|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้จมูก (ผู้ชาย) แนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเพิ่งไปทำจมูกมาสดๆร้อนๆ แต่ตอนนี้ยุบแล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยคับ เสียดายเงินมากๆๆ

ตอนนี้เริ่มเซ็งอยากหาที่แก้ แต่ไม่รู้จะแก้ที่ไหนดี งบไม่เกิน สองหมื่น ครับ ช่วยแนะนำหน่อยคับ

อยากได้โด่งๆ หมอไหนที่ทำจมูกผู้ชายสวยๆบ้าง
หมอ ดาริน ดิคับบ เหน มีโปร เสริม+ต่อกระดูก 16000
แก้ 4000 แต่ถ้า ต่อกระดูกอย่างเดียว 10000 ถ้าชอบแกนเดิมม
เหมือนกันเลยครับ ผม ก็อยากแก้เหมือนกันแต่ ผมไม่ได้มีปัญหาอะไรมากมายหรอกครับ แค่หันข้างแล้วรู้สึกว่ามันสั้นไปนิดเดียว นะครับ เลยอยากทำใหม่ เฉย ๆๆ  แต่เรื่อง เอียง  หรือ อะไรก็ไม่มีหรอกครับ
ใช่ ๆ ครับ ผมก็มัปัญหาแบบนี้ไม่รู้จะทำไงดี แกนมันสั้นอ่ะครับ แต่ชอบ ทรงเดิมอยู่แล้ว จะแก้ใหม่ก็ไม่รู้ที่ไหน จะถูกใจ ยังไง ขอคำแนะนำด้วยอีกคนครับ
ถ้าแก้จมูกผู้ชายเราแนะนำหมอเฉลิมหมอทำจมูกผู้ชายสวยเห็นริวิวแยะมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้