ดู: 3922|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กำลังup ดั้งใหม่Byคุณหมอยุทธพงษ์21 มีค เป็นกำลังใจให้นะคะ

[คัดลอกลิงก์]
จากที่ทำจมูกกับสวยงามคลีนิคมา 5  ปีแต่อยากได้จมูกโด่งกว่านี้โดยศึกษาจาก เว็บนี้ เห็นพี่จอยทำสวยมากค่ะเลยเกิดแรงบรรดาลใจ อยากเปลี่ยนทรงของเดิมมันเอียงปลายด้านขวานิดหน่อย แล้วจะมาอัพรูปให้ดูนะคะ (ปล.หนูไม่ได้เป็นคนสวย ไม่อยากลงรูปเลยค่ะอายเพื่อน ๆเค้าค่ะ)ขอกำลังใจจากเพื่อนชาวดั้งโด่งที่น่ารักทุกคนนะattach://96639.jpg

p5.jpg (3.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

แสดงความคิดเห็น

หน้าเล็กมากๆ เลยค่ะ  โพสต์ 2011-3-18 13:52
ไม่สวยเหรอเนี๊ยะ 555  โพสต์ 2011-3-18 12:21
หน้าคุณน้องเหมือน แพง ขวัญข้าวเลยค่ะ  โพสต์ 2011-3-18 09:10
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-18 02:16:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปนี้เป็นรูป ก่อนทำค่ะ ธรรมชาติมาก ๆค่ะ ดูไม่ออกเลยว่าเสริม อยากทำให้มันโด่งอีกนิดส์หนึ่งค่ะ เพื่อน ๆ คิดอย่างไรบ้างค่ะ
ว้าววเปนกำลัใจใหห้ฮะ อยากเหนรีวิว แว้วอ่าา
อย่าลืมรีวืวนะค๊าาา ถ้าไม่รีวิวจะทวงยิกๆๆๆๆๆเลยยย:)
วันที่ 21 นี้รุ่นน้องพี่ก็นัดไว้ 10 โมงเหมือนกันค่ะ รอชมผลงานค่ะ ของพี่วันนี้วันที่5แล้วมีแต่คนชมว่าหน้าเปลี่ยนค่ะ คุณหมอขั้นเทพค่ะคอนเฟริม
ง่ะ เท่าที่ดูฟันธงเลยว่าเป็นคนสวยอยู่แว้ววววววววววว ถ้าไงรอบนี้ขอให้ได้สมใจนะคับ
สุ้ๆข๊ะ  จะรอคอยรีวิว
อยากเห็นรูปหลังทำกับหมอ ยุทธพงษ์
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอให้ออกมาสวยๆสมใจนะค่ะ
มาปูเสื่อรอชมจ้า
ทำมาขอให้สวยสมใจเลยนะค่ะ รอดูรีวิวค่ะ สู้ๆ
ขอให้สวยๆจ้า หายเร็วๆนะอัพรูปให้ดูบ้าง
วันนี้แล้วสินะ เย้ๆ ๆ  อัพรูปไวๆนะคะ
จะไปแก้ที่ไหนค่ะ
ไปด้วยๆๆๆ
อยากเห็นหลังทำ มารีวิวให้ชมด้วยนะคะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 18:53:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับกระทู้ของคนน่ารักทุกๆคนค่ะคิวหมอวันที่ 21 มีค อัดไป 4 คน วันนี้เลยต้องเลื่อนคิวไป ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วย ทำเมื่อไหร่ จะ Up ให้เพื่อน ๆดูนะคะ
วย      

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอรับแค่วันละ 4 หรอครับ ทำไมวันผมไปมี 5 คน ครับ  โพสต์ 2011-3-21 19:16
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้