ดู: 2639|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วัฒกรรมรูปแบบใหม่ สำหรับ ปรับเปลี่ยน บุคลิก บนใบหน้า ความสวย ความหล่อ ก่อนศัลยกร

[คัดลอกลิงก์]
วัฒกรรมรูปแบบใหม่ สำหรับ ปรับเปลี่ยน บุคลิก บนใบหน้า ความสวย ความหล่อ ก่อนศัลยกรรมจริงโดยไม่ต้องกังวลผมเชื่อได้ว่าทุกคนอยากสวย  หล่อ  กันทุกคน แต่ต้องศัลยกรรมกัน และทุกวันนี้ก็เป็นเรื่องธรรมดากันแล้ว และประเดนปัจจัยสำคัญของทุกคนคือ "อยากรู้ว่าตัวเองไปทำจะเป็นไง เข้ากับหน้าไหม จะทำอะไรดีบนใบหน้า จะเอาโด่งแค่ไหน" อันนี้มีทุกคน ผมจึงได้คิดทำการออกแบบใบหน้าศัลยกรรมให้รู้ก่อนทำจริงว่าทำออกมาแล้วเป็นอย่างไร  ดีขึ้นหรือไม่ดี  ซึ่งผมมองเห็นว่าเป็นประโยชน์สำหรับทุกคน  ผมคิดว่าการมีแบบต้นฉบับของตัวเองดีกว่าแบบต้นฉบับของคนอื่น  เพราะการออกแบบของเราเองจะทำให้เราทราบว่ารับกับใบหน้าเราได้แค่ไหน ที่สำคัญนำแบบไปให้หมอทำให้หมอก็ไม่ต้องกังวลว่า ไม่เหมาะกับใบหน้าเรา  แต่บางคนคิดว่ากลัวไม่เหมือนแบบ  อันนี้จริงครับ ซึ่งก็ขึ้นอยู่กับองค์ประกอบของเราด้วยว่าทำได้แค่ไหน เช่น เอาจมูกตามแบบแต่  ไม่เปะเพราะเนื้อจมูกน้อย อันนี้ถ้าอยากได้จิรง หมอก็จะมีวิธีให้คำปรึกษาว่าต้องทำไงอีกทีนะครับซึ่งไม่เหมือนมากแต่ก็ถือว่ายังโอเค ยังคล้ายๆอยู่นะครับ ผมจึงอยากทราบความคิดเห็นทุกคนว่า ดีไหมคร้บถ้ามีการออกแบบให้ก่อนทำศัลยกรรมจริง  หรือม่ายดียังไงผมขอความคิดเห็นด้วยครับ

นี้คือตัวอย่างที่ผมได้ทำการออกแบบก่อนศัลยกรรม สำหรับ 15 ท่านแรกที่สนใจนะครับ (เป็นตัวอย่างก่อนนะครับยังไม่ออกแบบหมด)

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 13:41:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สนใจลองทำบ้างได้มั้ยคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 15:57:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cutecutecute เมื่อ 2011-3-17 15:00
สนใจลองทำบ้างได้มั้ยคะ

ตอนนี้ 15 ท่านแรกฟรีเต็มหมดแล้วครับ ตอนนี้ผมรับทำ จริงแล้วครับ เคสหนึ่งไม่เกิน 500 นอกจากนี้ครับ แต่ส่วนมาก ไม่เกิน 300-400 ไม่ก็ 200 ประมาณนี้นะครับ สนใจไหมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้