ดู: 2170|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอกมล กับ หมอพีระพันสวยงาม ที่ไหนดีค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
นัดคิวสวยงามไว้ อาทิตนี้  แต่ใจอยากไปหมอกมล ไม่รู้จะเลือกหมอไหนดีอยากเสริมแล้วค่ะ ชี้แนะทีนะค่ะ
แง่วๆๆ ยังตัดสินใจไม่ได้แล้วนัดคิวไว้ทะมายๆๆๆ เหอๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

เห็นหลายคนเค้าไปทำกันก็โอเคนะคับ  โพสต์ 2011-3-16 14:16
ค่ะ เพิ่ลไปถามหมอกมล ที่ยูเนี่ยน 13000 พี่ว่าโอมั้ยค่ะ?  โพสต์ 2011-3-16 13:27
ง่ะ งืมๆๆๆ ถ้างั้นลองหาข้อมูลและดูรีวิวให้เยอะๆ ก่อนดีกว่ามั๊ยคับ  โพสต์ 2011-3-15 10:08
ตอนแรกกะว่าที่นี่แหละค่ะแล้วมาเปิดดูเว็บสวยงามทำค่อยข้างเป็นแท่ง  โพสต์ 2011-3-15 10:04
หมอคนไหนเราก้ไม่รู้นะ แต่ที่แน่ๆอย่าไปทำกะหมอกมล ทาว์อีนทาน์
เราทำครั้งแรกกะหมอกมล นี่เราเพิ่งไปแก้มาใหม่กะหมอเฉลิมอ่ะ

ขอบคุณค่ะ เห็นเค้าโพสว่าเบี้ยวกันบ่อยด้วย เฮ้อ!! อยากสวยแล้ว...  โพสต์ 2011-3-16 13:28
เราทำมาครั้งแรกก้เบี้ยว เบี้ยวตั้งแต่ทำเสดอ่ะ อาทิดนึงกลับไปหมอบอกบวมอยู่เลยเบี้ยว พอเดือนนึงกลับไปหมอบอกให้รอ3เดือนไม่พอใจก้ค่อยมาเอาออก หมอพูดง่ายนิคะ ไม่ใช่จมูกหมอหนิ พออาทิดที่แล้วเราก้กลับไปหาหมออิกรอบ จมูกเราครบปีพอดี หมอบอกต้องแก้ละต้องใช้ซิลิโคนอันใหม่อันเก่ามันสั้นไป แล้วตอนทำตอนแรกหมอไม่รู้รึไงคะว่ามันสั้น

ไอเรื่องเบี้ยวเราพอรับได้นะ เพราะหมอก้มีโอกาสพลาดได้ละเราอาจเปนคนที่โชคไม่ดี แต่หมอพูดจาแบบนี้ไม่ไหวอ่ะ ไม่ดูแลหลังผ่าตัดอาไรเลย ทำเสดนัดอีกทีเดือนนึง พอเราจมูกเบี้ยวก้ให้คุยกะพยาบาล หมอไม่ให้พบ เราไปหลายครั้งอ่ะกว่าเค้าจาให้พบหมอ.  ไม่ได้จาโจมตีนะ คนมีประสบการดีๆกะที่นี่ก้คงมีหล่ะ ลองตัดสีนใจดูนะคะ หาข้อมูลเยอะๆ

หมายถึงคุนหมอท่านไหนหรอค้ะ? ^^ แย่จังเลยอ่า  โพสต์ 2011-3-18 09:21
ต้นฉบับโพสต์โดย myaku เมื่อ 2011-3-16 14:37
เราทำมาครั้งแรกก้เบี้ยว เบี้ยวตั้งแต่ทำเสดอ่ะ อาทิด ...

หมอกมล ทาวน์อินทาน์คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้