ดู: 5725|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พี่น้องครับ นัทตัดสินใจแล้วว่าจะทำจมูกครับ ลังเลครับช่วยหน่อยครับ..??

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย themodtrix เมื่อ 2011-3-8 15:07

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย themodtrix เมื่อ 2011-3-8 15:06

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย themodtrix เมื่อ 2011-3-8 15:02

พี่น้องครับ นัทตัดสินใจแล้วว่าจะทำจมูกครับ ลังเลครับช่วยหน่อยครับ..??

คุณหมอสุชาติ อนุเสาวรีย์คลีนิค หรือว่า คุณหมอยุทธพงษ์ world charming ดีครับ รบกวนใครก็ได้ช่วยเชียร์หน่อยนะครับ
ขอเอาออกมาแล้วโด่ง เนียนกิ๊ง ครับ

ป.ล. นัทไม่เคยเสริมจมูกมาเลยนะครับ

ขอบคุณพี่ๆ  ทุกๆคนครับ

พอดีหารูป ด้านข้างมาให้ด้วยครับ ^^ รบกวนอีกครั้งนะครับ

NUT THE STAR 23.jpg (312.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

NUT THE STAR 23.jpg

NUT THE STAR 27.jpg (232.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

NUT THE STAR 27.jpg
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 14:56:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครมีอะไรทำไรบ้างก็แนะนำได้ทุกข้อนะครับ ยินดีรับฟังครับ แต่ที่อยากได้ อยากทราบว่าแต่ละคนเชียร์คุณหมอท่านไหนบ้างครับ
ถ้าชอบ แบบโด่ง หมอ ยุทธพงษ์ ก็ดีคะ ที่สำคัญ ไม่แพงมากด้วย
ผมว่าถ้าทำกับหมอสุชาติ หน้าออกลูกครึ่งเข้มๆ เลยคับ ไม่ต้องโด่งมากเน้นยาวมีหยดน้ำคับ หมอสุจัดให้ชัวร์คับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 16:02:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ray2james ตั้งกระทู้

จิงๆผมก็อยากทำกับคุณหมอนะคับ ใกล้บ้านดีด้วย แต่ว่ายังคิดๆอยู่กลัวงบบานมากไปครับ -*-

แสดงความคิดเห็น

หมออภิชาญคับ ที่มาแรง โด่งฝรั่งเหมือนกัน  โพสต์ 2011-3-8 18:11
ถ้าไม่แก้ งบเต็มที่ก็ 30000 เสริม ตัด แต่ง ถ้าอยากประหยุดงบลงมาหน่อย  โพสต์ 2011-3-8 18:10
ผมว่าก็ดูโด่งแล้วหล่ออยู่แล้วนะครับ ยังจะทำอีกหรอคับ เหอๆๆ ^_^
เค้ามอยุทธ ทำผู้ญ สวยคะ
ส่วนผู้ชายเท่าๆที่ดูรีวิวมาหมอสุชาติค๊า
คุณหมอยุทธพงษ์ world charming  โด่ง สโลปสวย หยดน้ำเป็นเริศ ปลีกสวย ไม่บานค่ะ
ไม่ต้องทำก้อหล่ออยู่แร้ว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย plastic เมื่อ 2011-3-8 17:08

เลือกหมอดีๆ จมูก เดิม แบบนี้ทำยากครับ ส่วนมากถ้าเสริมอย่างเดียว ออกมาจะดูโก่ง

บวกกับ ตรงกลางกับ ปลายใหญ่ แต่ สันไม่โด่งครับ
อย่าพึ่งไปตัดปีกนะครับ รอ เป็น Job ๆ ไป
แนะนำว่าปัยลองปัยปรึสาที่คลีนิคดูทั้งสองที่เรย  ถูกจัยก้อค่อยทัม

แต่ตอนนี้เหนว่าคุณหมอศรัณย์   ทีคนรีวิวเยอะ

ลองศึกสาดูหลายๆที่  ทัมทั้งที่ก้อทัมคั้งเด๋วหั้ยดีปัยเรย.
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 17:44:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ ขอคำแนะนำเยอะๆอีกครับ กลัวทำมาแล้วช้ำใจ 555+
น้องเป็นคนที่ถ่ายรูปขึ้นนะครับ

ขนาดยังไม่ทำอะไรยังดูดีขนาดนี้

ทำแล้วต้องหล่ออีกมากมายแน่นอน

จะคอยติดตามผลงานนะครับ
โด่งอยู่แร้ว จะทำเพราะอารัยอ่าคับ
เอาความพอใจคะ อย่าถามคนอื่น
ก้อดูดีอยู่แล้วหนิรับ จะทำจริงๆหรอ
ถ้ากลัวก้อไม่รู้ว่าทำ  ต้องลอง    จะได้รู้   ส่วนตัวคิดว่า  คุยกับหมด มาเยอะ  คิดว่าหมอสุชาติทำให้คุนมั้นใจมากขึ้น คุยกันเอง คุยแล้วสบายใจ   
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 19:53:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้เพิ่งไปปรึกษาคุณหมอสุชาติมาครับ รับไปเต็มเหนี่ยวเลยครับ -*- 30000 บาท

ตัดปีก แต่งปลาย เสริม  เหงื่อตกเลยครับ -*-
ขอเดิมก็ีดีอยู่แล้วน่ะเราว่า
ผมเห็๋นรีวิวของหมอยุทธพง สวยดีเหมือนกันนะครับ ^_^ แต่จมูกน่าจะเสริมยากใช้ได้นะเนี่ย แหะๆ เพราะของเดิมก็มีเป็นทุนอยุ๋เเล้วด้วย
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-10 02:30:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทุกๆคนคิดว่า ถ้าแค่เสริมตรงระหว่างตากับ แต่งปลายอย่างเดียวโอเคไหมครับ แล้วค่าเสียหายจะประมาณเท่าไหร่ครับ จะได้ไปขอแม่ได้ 555 -*-
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-10 02:59:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใจลึกๆอยากทำกับคุณหมอสุชาติมากเลย แต่ก็แพง T0T เลยอยากทำแค่เสริมกับแต่งปลาย ทุกคนคิดว่าจมูกผมจะออกมาแบบไหนครับ ที่สำคัญอยากทราบค่าเสียหายว่าประมาณสักเท่าไหร่ดี (หมอท่านไหนก็ได้คับที่ท่านคิดว่าโอเคสุดๆ)
ทำกับหมดสุชาติจะโด่งไปไหมครับ หรือชอบโด่งมากๆ เป็นเเขกเข้ม เป็นทุนเดิมอยู่เเล้วครับ
ถ้ามีดั้งอยู่แล้วเป็นธรรมชาติ  ผมว่าคิดให้ดีก่อนทำดีกว่านะครับ  คนที่ทำส่วนใหญ่เพราะมันไม่มีอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้